DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,770
- 30,367
Ebu share hapa ile picha yangu kila mtu anione.Me nimekuona😀
Ebu share hapa ile picha yangu kila mtu anione.Me nimekuona😀
DNA ipoUnawakamata je kama wamesingiziwa
kauli mbiu ni kwamba tumechoka misaada tunatakiwa kujitegemea ss misaada ya nn tena.wakuu wengine nao wawe wabunifu wa kupata wafadhili kutoka nje kwa faida ya wananchi wao.
Hahaha naheshimu privateEbu share hapa ile picha yangu kila mtu anione.
Nitumie pm, nijione mwenyewe na wewe basHahaha naheshimu private
Tangulia nakuja.Nitumie pm, nijione mwenyewe na wewe bas
ubunifu au upuuzi.Wewe naona umekurupuka, muwe mnafuatilia taarifa Kwa usahihi kabla ya kuja na maulizo yenu.
Ni kwamba kuna wadau, si serikali Ndio wamejitolea kuwasaidia bima watoto hao.
RC Makonda kawaomba wadau ,kama alivyowaomba kwenye ujenzi wa madarasa ya shule, nyumba za walimu nakadhalika,wamemkubalia.
Kutoa ni moyo, wapo wenye mioyo ya kusaidia.
Badala yakua mnauliza maswali ya hovyo ni bora mkapongeza ubunifu wa Makonda
Nmeshafika na mwanangu mgongoniTangulia nakuja.
after one yr then?Mtoto mmoja ni 50,400 .
Lets say watoto 500
Ni mil 25,200,000
Ku raise hii pesa ni rahisi sana kwa mtu kama Paul Makonda
.
nice qnIkumbukwe hii ni kila mwaka ndiyo maana watu wanahoji hili fungu liko kwa budget ipi? Vipi ikitokea Makonda akahamishwa au akafukuzwa kazi hili zoezi litaendelea na huyo ajaye?