Watoto waliotelekezwa kupatiwa bima ya afya

Watoto waliotelekezwa kupatiwa bima ya afya

In vyema kuuliza fedha za kufadhiri huo mradi zinatoka wapi,ili tupate majibu sahihi japo yeye anadai kaambiwa awe mbunifu was kutatua kero za wananchi ,si kiivyo maana maswali ni mengi kuliko majibu kuhusu ufadhiri huo.
 
Acha kupotosha Makonda kasema kuna mfadhili wa nje kajitolea, unaweza kutuambia bajeti imesema watoto waliotelekezwa wametengewa sh ngapi.
Kumbe keshasema kuna mfadhili sasa povu la quinine la nini?!!
 
Makonda ametangaza kuwa watoto wote wa Dar waliotelekezwa na kwenda kwake watalipiwa Bima ya afya na ofisi yake.
Ni jambo jema, lakini ni vyema basi serikali iwe na uwazi na kusema fedha hizo ni za fungu gani au zinatoka wapi?
Sio jambo jema kusikia kama yale kuwa ofisi za Bakwata zinajengwa na fedha za Mkoa kisha Habari zinazagaa kuwa ukweli ni kwamba GSM ndio wafadhili wa mradi huo.
Hii ni namna Mpya ya corruption ambayo imeingia nchini ambayo tumekuwa tunasikia nchi kama Italy, Hispania, Israel nk wakuu wao walijikuta wakiingia kwenye kashfa ya rushwa kwa kukosa uwazi.
La msingi hapa ni kuweka kumbukumbu sawa kabla hajang'olewa tarehe 26/4/18 maana hii haipo kabisa kwenye utaratibu wa malipo ya Bima ya Afya. Bashite atatuambia fedha hizo zitatoka wapi
 
Kuandikisha watoto waliotelekezwa kwenye Bima ya afya siyo tatizo...

Challenge inakuja je? Hizo huduma zenyewe huko mahospitalini watapatiwa?

Kwa sababu Bima ya afya siyo kwamba ni bure, watu wanachangia kwa kukatwa wengine kutoka kwenye mishahara yao...


Cc: mahondaw
 
Acha kupotosha Makonda kasema kuna mfadhili wa nje kajitolea, unaweza kutuambia bajeti imesema watoto waliotelekezwa wametengewa sh ngapi.
Hapo ni usanii tu tatizo siku zinakaribia ukingoni
 
Kwa mafungu yote ya local goverment mkuu unayajua usihukumu moja kwa moja wakati ushahidi kamili huna labda kama unaushahidi kamili.
Kwani kuna mafungu ya bajeti ya serikali yasiyojulikana?
 
Wamesema kuna msamaria mmoja amejitolea kuwalipia. Japo hawajamtaja huyu good samaritani ni nani
Hapo ndo tatizo linaanzia. Mbona tungekuwa na wasamalia wa hivyo kupitia kwa ma-RC nchi yetu ingekuwa na neema!
 
Mkuu hazina kuna mtoto wa Dada Dotto James wanajichotea mapesa kama hayana mwenyewe.

Makonda ametangaza kuwa watoto wote wa Dar waliotelekezwa na kwenda kwake watalipiwa Bima ya afya na ofisi yake.
Ni jambo jema, lakini ni vyema basi serikali iwe na uwazi na kusema fedha hizo ni za fungu gani au zinatoka wapi?
Sio jambo jema kusikia kama yale kuwa ofisi za Bakwata zinajengwa na fedha za Mkoa kisha Habari zinazagaa kuwa ukweli ni kwamba GSM ndio wafadhili wa mradi huo.
Hii ni namna Mpya ya corruption ambayo imeingia nchini ambayo tumekuwa tunasikia nchi kama Italy, Hispania, Israel nk wakuu wao walijikuta wakiingia kwenye kashfa ya rushwa kwa kukosa uwazi.
 
Bashite tena, the mastermind wa mzee baba [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Makonda ametangaza kuwa watoto wote wa Dar waliotelekezwa na kwenda kwake watalipiwa Bima ya afya na ofisi yake.
Ni jambo jema, lakini ni vyema basi serikali iwe na uwazi na kusema fedha hizo ni za fungu gani au zinatoka wapi?
Sio jambo jema kusikia kama yale kuwa ofisi za Bakwata zinajengwa na fedha za Mkoa kisha Habari zinazagaa kuwa ukweli ni kwamba GSM ndio wafadhili wa mradi huo.
Hii ni namna Mpya ya corruption ambayo imeingia nchini ambayo tumekuwa tunasikia nchi kama Italy, Hispania, Israel nk wakuu wao walijikuta wakiingia kwenye kashfa ya rushwa kwa kukosa uwazi.
Wewe naona umekurupuka, muwe mnafuatilia taarifa Kwa usahihi kabla ya kuja na maulizo yenu.

Ni kwamba kuna wadau, si serikali Ndio wamejitolea kuwasaidia bima watoto hao.

RC Makonda kawaomba wadau ,kama alivyowaomba kwenye ujenzi wa madarasa ya shule, nyumba za walimu nakadhalika,wamemkubalia.
Kutoa ni moyo, wapo wenye mioyo ya kusaidia.
Badala yakua mnauliza maswali ya hovyo ni bora mkapongeza ubunifu wa Makonda
 
Wamesema kuna msamaria mmoja amejitolea kuwalipia. Japo hawajamtaja huyu good samaritani ni nani
Ni kweli katika kusaidia, wapo hupenda kujulikana na kuna wengine hua wanasaidia lakini hawapendi kutangazwa, especially muslims
 
Sasa wakiwa GSM kuna shida gani?hela za kwao wewe hazikuhusu
hahahaha
 
Kitu mbaya sana ni kuwa tunashindwa kupanga, Utalipia bima wangapi kuna Watoto wana uhitaji sana zaidi ya hao mmeshindwa kuwalipia bima wapo kwenye vituo vya kulelea Mayatima hawana Baba wala Mama ila Mungu pekee ndiyo kimbilio... Hii misifa ya huyo Jamaa ina mwisho lakini hawezi kuwa Mkuu WA Mkoa milele. Lakini ubunifu ni sifuri siyo kila unachowaza ni sahihi, hizo hela mmezitoa wapi ni Msaada au na baadaye hiyo bima ikiisha muda mtawatafutia tena. Ujinga ujinga tu.
 
Makonda ametangaza kuwa watoto wote wa Dar waliotelekezwa na kwenda kwake watalipiwa Bima ya afya na ofisi yake.
Ni jambo jema, lakini ni vyema basi serikali iwe na uwazi na kusema fedha hizo ni za fungu gani au zinatoka wapi?
Sio jambo jema kusikia kama yale kuwa ofisi za Bakwata zinajengwa na fedha za Mkoa kisha Habari zinazagaa kuwa ukweli ni kwamba GSM ndio wafadhili wa mradi huo.
Hii ni namna Mpya ya corruption ambayo imeingia nchini ambayo tumekuwa tunasikia nchi kama Italy, Hispania, Israel nk wakuu wao walijikuta wakiingia kwenye kashfa ya rushwa kwa kukosa uwazi.
Nilimsikia akisema amepata mfadhili kutoka nje na hapo hapo anasema ofisi yake italipia. Ni vyema akawa wazi huyo mfadhili (tena wa nje) ni nani. Hii ina implication ya kimaadili. Natumai na Sekretariat ya Maadili (na Takukuru?) itaingilia.

Pili haya mambo ya mlipuko hayatakuwa endelevu. Hao watoto watalipiwa bima ya mwaka mmoja. Je baada ya hapo inakuwaje?
 
Back
Top Bottom