Pure_sapiens
JF-Expert Member
- Dec 25, 2016
- 2,251
- 2,131
Nitumie namba ya ex wako anielekeza kwa kufikia
Mimi kwa kweli mkuu yangu nimjue mwanamke mpaka umri huu condom naziona madukani tu, kifupi situmii kitu. Mi naloweka tu kwa kweli..........Kama ww sio Mnafiki na hutumii condom unatumia njia gan ili kujizuia na magonjwa ambukizi?
Team kitonga at work...Hebu tuambie ni mitaa gani utakua umefanya masaada kwa watu wengi wenye tabia kama zako kuweza kupona kwa bei rahis
Kuloweka nenga (wazee wa kulowa nanga wanahusika) au kuloweka mpiniMwendo wa kuloweka tu
Hongera. Naona umekwenda kuusambaza kijijini kwenu na kuamua kuwamaliza majirani zako na huu ugonjwa wa kisasa.Haloo likizo yangu ilikuwa more than a vacation
Aseee!Nakuomba ubadilishe profile pic yako, maana inasumbua sana moyo wangu nikiiona, please Nakuomba
Aisee! We kweli chuma cha reli.Hapana mie situmiagi condom
Mitaa ya wapi na mimi nije likizo huko ?Nilivyopata likizo mwezi April nikaamua nirudi nyumbani kwa wazazi kuila likizo yangu huku nikiwa namuuguza dingi maana ni zaidi ya miaka 4 nipo mkoani kikazi.
Mitaa ya home kumebadilika sana, vijana wote tuliokuwa pamoja na kusoma nao wote wamekuwa watu wazima wengi wana familia zao wachache bado.
Kilichonishangaza zaidi ni hili kundi jipya la vibinti under 20 ambao wapo wengi sana na kazi yao kubwa ni kugawa uroda bila kujali anampa nani, mwanzoni nilikuwa sijastuka maana nikaona ichi kitonga na likizo yangu inanoga kwa jinsi ninavyowagonga, pia nikajua labda wanashoboka kisa nimekuja na vihela vyangu na kuwalingishia gari.
Nimekuja kugundua kumbe wanashindana kupanga wanaume maana hata pesa yenyewe wanaomba eti buku ikizidi elfu 5, nikaona sio sawa labda I'm too old for these teenage girls issue's.
Nikakutana na my ex ambaye tayari ameshaolewa, we drunk making stories na kukumbushiana mambo mengi of coz nilipasha kiporo ndipo na yeye aliponiambia tabia mpya iliyoibuka ya watu kupeana uroda mtaani bila kujali na aliniadithia visa vingi sana.
Haloo likizo yangu ilikuwa more than a vacation
Mmm
Hahaha kweli kabisaaNyani haoni. . .?
Sisi binadamu ni experts wa kujudge wanayofanya wenzetu,yetu wala hatuyaoni
Binadamu mwenzetu huyu tumuelewe [emoji28]
Ji chekiHapana mie situmiagi condom
Ngwengwe sijapima ,ila hiyo nahau maana yake ni TB kama sijakosea na dalili za ngwengwe zinajulikana mathalan kama una maanisha mbwai (Ukimwi)Ngwengwe umepima?
Soma kichwa cha habari na utafakari vizuri Mjomba, ndio maana hata waziri wako ameamuru radio zote zisome vichwa vya habari tu coz ndio vilivyobeba tukio zima and the rest is the story.Sasa unawasema nini hao mabinti???? Wao wanagawa uroda hovyo nawewe unawagawia dyudyyu hovyo....
Mpo kwenye kundi moja
All you need, is to understand that this is a WIN LOOSE situationNyani haoni. . .?
Sisi binadamu ni experts wa kujudge wanayofanya wenzetu,yetu wala hatuyaoni
Binadamu mwenzetu huyu tumuelewe [emoji28]