Watoto wa kike wa mtaani kwetu wanatoa balaa!

Watoto wa kike wa mtaani kwetu wanatoa balaa!

Katika ii status ninegundua we jamaa ni very immature

Grow up!
 
Nyani haoni. . .?

Sisi binadamu ni experts wa kujudge wanayofanya wenzetu,yetu wala hatuyaoni

Binadamu mwenzetu huyu tumuelewe [emoji28]
Lakini mi naona kama anasifia Fulani hivi na kwamba alenjoy nadhani anatamani kurudi tens au likizo isiishe
 
General Galadudu njoo huku please
337651.jpg
 
Nilivyopata Likizo mwezi April nikaamua nirudi nyumbani kwa wazazi ,kuila likizo yangu huku nikiwa namuuguza dingi maana ni zaidi ya miaka 4 nipo mkoani kikazi

Mitaa ya home kumebadilika sana ,vijana wote tuliokuwa pamoja na kusoma nao wote wamekuwa watu wazima wengi wana familia zao wachache bado

Kilichonishangaza zaidi ni hili kundi jipya la vibinti under 20 ambao wapo wengi sana na kazi yao kubwa ni kugawa uroda bila kujali anampa nani, mwanzoni nilikuwa sijastuka maana nikaona ichi kitonga na likizo yangu inanoga kwa jinsi ninavyowagonga,pia nikajua labda wanashoboka kisa nimekuja na vihela vyangu na kuwalingishia gari

Nimekuja kugundua kumbe wanashindana kupanga wanaume maana hata pesa yenyewe wanaomba eti buku ikizidi elfu 5, nikaona sio sawa labda I'm too old for these teenage girls issue's

Nikakutana na my ex ambaye tayari ameshaolewa ,we drunk making stories na kukumbushiana mambo mengi of coz nilipasha kiporo ndipo na yeye aliponiambia tabia mpya iliyoibuka ya watu kupeana uroda mtaani bila kujali na aliniadithia visa vingi sana

Haloo likizo yangu ilikuwa more than a vacation
Wapi huko poti na sisi tuje inaelekea kuna mambo matamu
 
Vitu kama hv cvyakuandika humu. What shall we learn from you?
 
Ni mkoa gain huo mkuu labia Na mimi nijisogeze tufaidi keki ya taifa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom