Watesaji wa Asalom Kibanda wakamatwa

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
40,881
2,000
Watu watatu wanaotuhumiwa kumteka na kumtesa mhariri mkuu wa New Habari Corporation,Absalom Kibanda wamekatwa na jeshi la polisi nchini.

Kamishina wa Upelelezi wa makosa ya Jinai nchini(DCI),Isaya Mngulu amesema upelelezi unaendelea kwani bado wanakusanya ushahidi wa kutosha wa kuwahusisha watuhumiwa hao na tukio hilo kabla ya kuwafikisha mahakamani.

Kwa taarifa zaidi visit:www.ippmedia.com. Then chagua kiswahili.

CHANZO: NIPASHE.
 

manning

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
3,524
1,250
uwezi kuvavadua kidogo mkuu manake wengine tunaishi sehemu zisizo na magazeti.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Duh.. ! Leo hii.... Hivi Ludovick alihojiwa kuhusu hii habari... Au ni nini wantaka kitupite tutakapokuwa busy kuongelea habari ya Kibanada??:A S 39::A S 39::A S 39:
 

Lizaboni

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
33,903
2,000
Kama habari hii ni ya kweli, tuwapongeze Jeshi la Polisi kwa kuwasaka hao watesaji bila kuchoka
 

T2015CCM

JF-Expert Member
Sep 13, 2012
7,931
2,000
Wata watatu wanaotuhumiwa kumteka na kumtesa mhariri mkuu wa New Habari Corporation,Absalom Kibanda wamekatwa na jeshi la polisi nchini.

CHANZO:NIPASHE.

acha ubahili mkuu. weka details kidogo, wengine tuko nangulukulu huku, gazeti zinafika baada ya siku 4
 

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
1,792
0
Kwani Kibanda si mtu?

Ni mtu sana na ninashukuru kwamba watesaji wake wamepatikana ndiyo maana nataka na wale waliohusika kwa Ulimboka nao wakamatwe pia maana hakuna aliye juu ya sheria, wote wakamatwe tumechoka kuonewa kijingajinga namna hii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom