Watch "CHINA PLAZA - Dar es Salaam - Tanzania" on YouTube

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
12,247
2,000
China plaza sio mobile plaza...me nimeituma muone tu wanavitu gani infact wanavitu vingi kama mlivyoona....maduka kadhaa ushindwe mwenyewe
 

Edward Wanjala

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
8,137
2,000
based on one video clip? really?????
I have watched that video and i don't understand! Those houses...nononono! Not in the city!
And that tower i don't know what is special about them!!

Our 4 stars can takes it down outright! Like the Best Western Premier Hotel Nairobi


 

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
12,247
2,000
I have watched that video and i don't understand! Those houses...nononono! Not in the city!
And that tower i don't know what is special about them!!

Our 4 stars can takes it down outright! Like the Best Western Premier Hotel Nairobi


What is this about?
 

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
Haiya hii ni Dar? Like seriously! The tower might be ok! But the surrounding buildings man! what? I now have a clear view of what Dar is!
Kwikwikwikwi. Tatizo hujawahi kufika dar. Hilo ni eneo dogo sana. Ngoja tukuoatie video kibao za dar japo ule kwa macho.
 

Edward Wanjala

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
8,137
2,000
Hebu tulia ueleze vizuri. Unataka kusema nini hapa?
Nasema huenda kuna sehemu pamekaa vizuri huko Dar, lakini hapo mpika picha wa ile video alipachukua panaonesha mtazamo kwamba jiji lina nyumba mbovu mbovu! Hebu tazama hiyo video tena!
 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,473
2,000
Iko maeneo gani iyo,mchina katuzoea mpaka kaweka na tower yake mambo ya Mao vs Nyerere hayo.
Sio mbaya maana ndo rafiki yetu wa kweli uyu kwenye shida na raha
 

Annael

JF-Expert Member
Sep 26, 2011
16,828
2,000
Nasema huenda kuna sehemu pamekaa vizuri huko Dar, lakini hapo mpika picha wa ile video alipachukua panaonesha mtazamo kwamba jiji lina nyumba mbovu mbovu! Hebu tazama hiyo video tena!
Ndio maana mikasema wewe unaambiwa tu hujawahi fika dar. Kwa hiyo unaifahamu dar kupitia picha.

Ndio maana kwakuwa wewe ni mshamba umekomaa kutupia nyumba za wenzako huku wewe hutupii yako. Wakati wewe umakaa mathale.
 

Edward Wanjala

JF-Expert Member
Nov 3, 2016
8,137
2,000
Ndio maana mikasema wewe unaambiwa tu hujawahi fika dar. Kwa hiyo unaifahamu dar kupitia picha.

Ndio maana kwakuwa wewe ni mshamba umekomaa kutupia nyumba za wenzako huku wewe hutupii yako. Wakati wewe umakaa mathale.
Unataab wewe Annael! Mawazo yako huenda masafa mafupi! Unafikiri Mkenya akikaa Mathare atalingashwa na Mbongo anayekaa huko kinondoni? Wakenya ni watu waliopevuka kitambo sio kama huko Bongo! Mr sister teaches in Dar lakini anashangaa mlivyo polepole na msioelewa mambo mengi kwa haraka! Sio lazima nikuambie Naishi wapi Nairobi, Maadam unaniona hapa JF kila wakati nikipost na si kwa phone app inafaa kukuonyesha kwamba hata Mathare niko connected and online always kutumia tarakilishi! Na kama unavyosema mimi nikaa Mathare na ninaweza kutumia vitu kama hivyo maanake Mathare inamaisha mazuri sio kama huko Dar! Hebu unda uzi wa Mathare vs Dar-es Salaam!

Kabla ya uzi huo wa Mathare na Dar kuanza, wacha nikupe taswira ya wakenya huku Nairobi ndio ujue haifai kujilinganisha na sisi hata siku moja!! Ukiwa unapingamizi toa dhibitisho la picha!










Dj Stylez Code Red
 

tuusan

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
12,247
2,000
Unataab wewe Annael! Mawazo yako huenda masafa mafupi! Unafikiri Mkenya akikaa Mathare atalingashwa na Mbongo anayekaa huko kinondoni? Wakenya ni watu waliopevuka kitambo sio kama huko Bongo! Mr sister teaches in Dar lakini anashangaa mlivyo polepole na msioelewa mambo mengi kwa haraka! Sio lazima nikuambie Naishi wapi Nairobi, Maadam unaniona hapa JF kila wakati nikipost na si kwa phone app inafaa kukuonyesha kwamba hata Mathare niko connected and online always kutumia tarakilishi! Na kama unavyosema mimi nikaa Mathare na ninaweza kutumia vitu kama hivyo maanake Mathare inamaisha mazuri sio kama huko Dar! Hebu unda uzi wa Mathare vs Dar-es Salaam!

Kabla ya uzi huo wa Mathare na Dar kuanza, wacha nikupe taswira ya wakenya huku Nairobi ndio ujue haifai kujilinganisha na sisi hata siku moja!! Ukiwa unapingamizi toa dhibitisho la picha!










Dj Stylez Code Red
Huna akili kabisa ww umesoma na ukabaki tu mjinga pumbavu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom