Watanzania wavamiwa na kupewa kichapo Ugiriki

Watanzania wavamiwa na kupewa kichapo Ugiriki

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
a.jpgb.jpgc.jpg

Kwa nini mnan'gan'gania kukaa nchi za watu kama huko box halibebeki??????

Rudini nyumbani, mtakuja kufa bure.....
 
Poleni ndugu zetu....
Mkiona vipi ........ au hali ni mbaya rudini tu nyumbani......

Mambo huku ni shwari tu..
 
Ni ubaguzi hakuna kingine.Maisha yao yamekuwa duni na pengine wanaona choyo kuona watu weusi kuwa na biashara na pengine wao hawawezi kuwanacho.Kiukweli tu sio nchi ya kukaa na kwa mtizamo wangu TZ kuna oportunities zaidi.
 
definetly wazungu hawakopeshi... Na soon utasikia mztz kauwawa mm sintoshangaa hata nukta . Mwafrika kwake ni afrika kwingine wanamuona kama nyani tu
 
Ndugu zangu mliopo Ugiriki hivi mnasubiri nini kurudi nyumbani? Mmeishachuma vya kutosha wenzetu wapo juu ya mawe sasa hivi mtakufa bure!Mnaogopa nini kurudi nyumbani?
 
Nyie mnaotaka warudi nyumbani, mnajua udhalilifu wa Bongo unapoanza biashara ya halali? Mijitu myeusi sijui imelaaniwa. Kila Mtanzania akifurukuta kutaka kujiinua kimaisha anawekewa vikwazo na watawala: kodi kibao, vikwazo nk. Kwani wadhani wafurahia kuwa nje? Yamewashinda. Afadhali kudhalilika ughaibuni kuliko nchini kwako, hasira yake unaweza kujiua!
 
Greece ni nchi iliyochoka kuliko kawaida, ikibana sana karibuni home

wapigeni za uso mje mkiwa njema
 
mbona hiyo nchi imechoka long time,njooni bongo kama hamna kitu njooni arusha kila mtu awe na&nbsp;&nbsp; landcruser moja namlipa laki mbili kila siku kwa gari kwa high season na low season nalipa laki na nusu.<BR>acheni kujichoresha huko,huku rchuga tunapiga maisha kila siku kama mtoni vile.
 
Kasumba ya kufikiri ulaya ni pepo ya dunia. Ulaya ya sasa ni tofauti, hawana nafasi tena kwenye dunia hii ya utandawazi. Maisha yanaweza kukunyookea popote siku hizi.
 
Aisee Ugiriki hata sijui hatima yake itakuwaje, wafanyakazi karibia sekta zote muhimu wamegoma, ghasia karibia nchi nzima mlioko huko kuweni makini sana,yakiwashinda rudini tu nyumbani
 
MCHANA HUU FUJO ZIMEANZA TENA NA KUONGEZEKA KATIKA JUMUIYA YA WATANZANIA UGIRIKI IMESABABISHA VIONGOZI WETU WA 2 MWENYEKITI NA KATIBU WETU WA COMMUNITY KUPIGWA PINGU NA KUPELEKWA KITUONI.

60685_408017645918638_35183258_n.jpg
60685_408017645918638_35183258_n.jpg


578496_408017852585284_721586690_n.jpg



284374_408018015918601_1591471474_n.jpg
 
Back
Top Bottom