Jihan Malik miss Ilala 2014

Jihan Malik miss Ilala 2014

mamy cute

Senior Member
Joined
Nov 21, 2025
Posts
133
Reaction score
360
Watanzania tunapelekaga wazee timu za taifa stars alafu tunalalamika kupoteza huko mbele

Sijaelewa hiyo kampeni ya jihan na mis grand hivi kweli kwa miaka zaidi ya 10 hakuna warembo hapo katikati??
au vigezo vya hiyo miss grand ni nini

Zile ni picha tu zilizopigwa kwa camera bora na very edited ila kiuhalisia kazi na umri
mtakuja kulaumu organizer baadae lakini shuhuli inaanzia ndani humu..

IMG_3266.png
 
Watanzania tunapelekaga wazee timu za taifa stars alafu tunalalamika kupoteza huko mbele

Sijaelewa hiyo kampeni ya jihan na mis grand hivi kweli kwa miaka zaidi ya 10 hakuna warembo hapo katikati??
au vigezo vya hiyo miss grand ni nini

Zile ni picha tu zilizopigwa kwa camera bora na very edited ila kiuhalisia kazi na umri
mtakuja kulaumu organizer baadae lakini shuhuli inaanzia ndani humu..

View attachment 3681276
Wabongo kwa kufukunyua,😂😂🤦🏽‍♀🙌🏾
 
Kama ana vigezo, umri ni namba tu.
trust me
kuna watu hawapei fursa kwa sabbu ya shekeli na conection
wakati wa miss tanzania 2014 siti mtevu alimshinda jihan kwa shekeli tu ..jihan ndo angeshinda ila pia iulikua kuna pisi kali sana huo mwaka
ni kama imetokea jana maana nilikua sehem ya mchakato
trust me bongo kuna warembo wengi sanaa hapo katikati shida inakua kwamba scout ya mambo ya kinch hayapew kipaumbele sana
ila wamesema watu wavote...if vote only counts ...sawa ila kama kuna vigezo vingine sijui kwa kweli
kuna dam changa zimepita hapo katikati nzuri sana
 
Back
Top Bottom