Watanzania waogopeni hawa matapeli wa siasa

Watanzania waogopeni hawa matapeli wa siasa

Well said,

Ungeonekana wa maana sana kama ungeongelea pia kuhusu skendo na uovu unafanywa ndani ya chama chako na siyo tu kuponda kuhusu Lissu, Freeman na wengineo.

Ifike muda tuwe tunaweka mbali maslahi ya uchama katika mambo ya msingi ambayo yataleta faida katika taifa letu.

Pia siku nyingine usisahau kuongelea mabaya na faida ya viongozi, skendo zinazowakumba hao viongozi wa CCM.

Hakika siku ambayo utakuwa neutral kuongelea mabaya ya huku na kule watu wengi sana watakuelewa Mkuu.

Ingawa vijana wa cdm wakisema wakosoe na kuanika yanayofanywa na wale watu....hakika hawachelewi kuitwa wachochezi. Na ukiangalia mwanzoni umesema kwa mujibu wa katiba una haki ya kuwasema watu dhidi ya ufisadi wanaofanya.

Je katiba inawalinda nyie tu na siyo vijana wa upande wa upinzani? Mpaka hapo nahisi utakuwa ushapata hoja yangu wewe mleta hili bandiko.

Kitu kingine ni kwamba tuliambiwa kuwa mahakama za mafisadi zimeanzishwa lakini mpaka sasa hivi kuna watu wapo ambao wana skendo nyingi za ufisadi. Je wamefungiliwa mashitaka?

Wale watu waliosemwa kuhujumu uchumi kwa kuficha sukari wako wapi? Walifunguliwa mashitaka? Au ilikuwa ni danganya toto?

Vipi kuhusu sakata la billion 320 atazilipa nani? Ni wale waliofanya ufisadi na wakaja na maneno yao ya dharau kuwa ni hela ya mboga?
Sijakataa kuwa upande mwingine wapo au ila ninachokisema ni utapeli wao wa kutaka kuuza nchi yetu kwa bei raisi! Vile vile hawa hawastaili kuitwa watetezi wa wanyonge ata kidogo kwa sababu wapo ki business zaidi. Kwahyo hatuwezi kuwaamini tennaa
 
Ukimaliza haya matapeli ndani ya CCM njoo Chadema. CHENGE, ANNA TIBAIJUKA, KIKWETE, WILLIAM NGELEJA
Huu ndo unafiki ninaoukataa! Huyo Tundu lisu si amesikika akisema JK ni RAIS bora aliyekuwa anajali katiba na whatever! Lakini huku mnakuja kusema ni tapeli hatutawaamini ata kidogo
 
Unahitaji kwenda kupimwa wewe siyo mzima.hushangai CCM wenzangu hapa JF hakuna anayekuunga mkono? Braza umekaa kimaslahi sana mpaka tunakushtukia. Magufuli hana hiyo yeye ana vigezo vyake siyo kupiga domo na kusambaza umbeya kwenye mitandao ukadhani utaonekana wa maana.
Acha unafiki eti unajiita mwana ccm! Basi Mimi nikwambie sijawahi kuwa mwana ccm. Just be realistic hizi ni siasa tuuh mkuu! Naona upo ki maslahi zaidi kuliko utaifa kwanza
 
Tuhuma zipi hizi za kuchafuana sababu ya chuki?Wakati mwingine ni vyema kwenda kwa mlengwa na kumuuliza ukweli wa jambo kuliko kuamini kwenye hizi tuhuma za siasa za chooni
Kama anaonewa kwanini tokea kipindi hicho hajawahi kukana vikali kama mwenzake alivofanya! Ukimuita mtu ni mwizi na amekaa kmya hajajibu basi ujue yeye ndo mwizi. Hakuna anayeweza kukubali kuchafuliwa kama hujafanya hicho kitu
 
Acha unafiki eti unajiita mwana ccm! Basi Mimi nikwambie sijawahi kuwa mwana ccm. Just be realistic hizi ni siasa tuuh mkuu! Naona upo ki maslahi zaidi kuliko utaifa kwanza
Mimi ni mzalendo na mwana ccm ambaye penye ukweli huwa nasema na siyo mnafiki kama wewe unaeleta hoja za kimbeya na majungu hapa ili uonekana wa maana.
 
Huo ndio ukweli ndugu
Lakini hiki kizazi cha kufuata mkumbo
Ndio tatizo.
Hawataki kutumia Akili kujua hakuna upinzani hapo zaidi ya kusaka Tonge
Usijalii mkuu tupo pamoja katika kuweka haya mambo bayana!
 
Mimi ni mzalendo na mwana ccm ambaye penye ukweli huwa nasema na siyo mnafiki kama wewe unaeleta hoja za kimbeya na majungu hapa ili uonekana wa maana.
Kamwe uwezi ukawa mwana ccm ata siku moja anayetea matapeli wa siasa!
 
Kama anaonewa kwanini tokea kipindi hicho hajawahi kukana vikali kama mwenzake alivofanya! Ukimuita mtu ni mwizi na amekaa kmya hajajibu basi ujue yeye ndo mwizi. Hakuna anayeweza kukubali kuchafuliwa kama hujafanya hicho kitu

Hivi nikwambia unatembea/unalala na mama yako wakati haufanyi inakuumiza?Hivi kuna sababu ya kusjutify vitu ambavyo wengine wanaamua kuvicreate?Nimefundishwa usijaribu kujustfy kitu ambacho hata ukijitahidi kueleza ukweli hakuna atakaye kuamini.Ni bora kunyamaza maana ni wapumbavu na wapuuzi tu wataendelea kuvieleza.
 
Basi atakapo sweka rumande msije mkasema anaonewa na kutaka na kufanya maandamano! Maana nyie hamkawii

Huyo hapo chini anashughulikwa na nani? Au ufisad na matumiz mabaya ya pesa ya umma hutambulika had utakapotoka ccm?

Leo Waziri wa Ujenzi Dk.Magufuli amekipokea kivuko amekuwa akiahidi kufanya jitihada za kupunguza msongamano katika Jiji la Dar es Salaam ikiwa ni pamoja na kununua kivuko
Kivuko hiki mkombozi wa wakazi wa Jiji la Dar es Salaam kimejengwa na kampuni kutoka Denmark kwa gharama ya shilingi (Tanzania) bilioni 7.9.
 
Sijakataa kuwa upande mwingine wapo au ila ninachokisema ni utapeli wao wa kutaka kuuza nchi yetu kwa bei raisi! Vile vile hawa hawastaili kuitwa watetezi wa wanyonge ata kidogo kwa sababu wapo ki business zaidi. Kwahyo hatuwezi kuwaamini tennaa


Naona wale wa escrow wamefanikiwa kuuza kwa dau mnalolitaka
 
Nikiandika ukweli mnageuka na kuwa wakali zaidi hivi nyie mnataka tuishi kwa hizo propaganda na unafiki wanaofanya hao viongozi wenu
Mkuu
Suala sio kuandika ukweli ama uongo.
Suala ni jinsi ulivyo Shallow katika ku present hoja zako.
Kuna siku nilikwambia kuwa labda nijishushe ufahamu wangu kwa lower IQ yangu ifikie Level yako ili tuwe na a common understanding, ila Mpaka sasa haijakufikia
 
Mkuu
Suala sio kuandika ukweli ama uongo.
Suala ni jinsi ulivyo Shallow katika ku present hoja zako.
Kuna siku nilikwambia kuwa labda nijishushe ufahamu wangu kwa lower IQ yangu ifikie Level yako ili tuwe na a common understanding, ila Mpaka sasa haijakufikia
Ni bora siku tukakutana kwenye mjadala wa kitaifa tuone kila moja wetu akijenga hoja zake bila hisia au itikadi za uchama unaokusumbua huo angalau itatusaidia na kutupima IQ zetu!
 
Ukiwa ccm lazima ukubali chenge na tibaijuka ni wasafi uchafu wao utaonekana wakitupa kad zetu
Ukiwa CHADEMA lazima ukubali kuwa lowasa na Freeman ni waadilifu wa kuigwa Tanzania
 
Ni bora siku tukakutana kwenye mjadala wa kitaifa tuone kila moja wetu akijenga hoja zake bila hisia au itikadi za uchama unaokusumbua huo angalau itatusaidia na kutupima IQ zetu!
Huo muda sina kwa kuwa hakuna nitakacho gain kwa ku argue na wewe
 
Huyo hapo chini anashughulikwa na nani? Au ufisad na matumiz mabaya ya pesa ya umma hutambulika had utakapotoka ccm?

Leo Waziri wa Ujenzi Dk.Magufuli amekipokea kivuko amekuwa akiahidi kufanya jitihada za kupunguza msongamano katika Jiji la Dar es Salaam ikiwa ni pamoja na kununua kivuko
Kivuko hiki mkombozi wa wakazi wa Jiji la Dar es Salaam kimejengwa na kampuni kutoka Denmark kwa gharama ya shilingi (Tanzania) bilioni 7.9.
Mbona ukisikia jamaa kuswekwa rumande unaanza kulalamaa!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom