Watanzania waogopeni hawa matapeli wa siasa

Watanzania waogopeni hawa matapeli wa siasa

Now you are coming!!!Unayajua mengi hivyo umekuja kupima kina.
Kama watachelewa kumpeleka huyu kasisi wa ufisadi basi Mimi nitaongoza maandamano ya amani mpaka kwenye ofisi ya mwakyembe ili kushinikiza huyu mtu aende pale kwa kuwa na yeye ni mteja Mzuri tuuh na amekamua mtaani vya kutosha haina budi akaonje na maisha ya Segerea!
 
Ni mpuuzi tu atakayemwambia Mpinzani akafungue kesi against Lugumi wakati serikali ndiyo kazi yake.Na hapo ndipo unapojikanyaga wakati Lugumi anashares na mtoto wa Mwenyekiti wako aliyepita.

Nataka umuulize Mwenyekiti wako kuhusu Lugumi,Meli Mbovu Barabara Mbovu,Ndege Mtumba,Mabehewa hewa na Nyumba za serikali ili ukitoka huko uje tujadili,vinginevyo huna moral authority ya kuwaongelea wapinzani
Lazima ujue kitu moja kuwa kama unamjua mtu ni mwizi na una ushaidi ni haki yako kumpeleka kwenye vyombo husika ata kama wewe ni RAIA mwema siyo mpaka serikali imshtaki! Tatizo la wapinzani ni propaganda na siasa za matukio hamna wabunifu wa siasa!
 
Basi jibu ni fupi Lowasa lazima akanyage ile mahakamani asipokanyaga nitaongoza maandamano ya amani mpaka kwenye ofisi ya mwakyembe kushinikiza apelekwe mzobemzobe ili kuondoa utata ambao umedumu kwa mda! Amekamua vya kutosha mtaani lazima aende kule Segerea akaonje na maisha ya kule



Magufuli anatumbua majipu hilo kwa nini hadi leo kimya na hakuna hata dalili ya kuligusa na wazir wa sheria ana ushahidi wote kama ulivyoongea kwa nini hashughuliki kama zipo hizo mahakama za kifisad na zimeanza kufanya kazi kama ulivyoongea huyo anakinga gani?
 
Basi jibu ni fupi Lowasa lazima akanyage ile mahakamani asipokanyaga nitaongoza maandamano ya amani mpaka kwenye ofisi ya mwakyembe kushinikiza apelekwe mzobemzobe ili kuondoa utata ambao umedumu kwa mda! Amekamua vya kutosha mtaani lazima aende kule Segerea akaonje na maisha ya kule



Magufuli anatumbua majipu hilo kwa nini hadi leo kimya na hakuna hata dalili ya kuligusa na wazir wa sheria ana ushahidi wote kama ulivyoongea kwa nini hashughuliki kama zipo hizo mahakama za kifisad na zimeanza kufanya kazi kama ulivyoongea huyo anakinga gani?
 
Lazima ujue kitu moja kuwa kama unamjua mtu ni mwizi na una ushaidi ni haki yako kumpeleka kwenye vyombo husika ata kama wewe ni RAIA mwema siyo mpaka serikali imshtaki! Tatizo la wapinzani ni propaganda na siasa za matukio hamna wabunifu wa siasa!

Vyombo husika vinavyochagua wezi na madalali wa RAslimali zetu?Yule Mkuu wa Mkoa wa Arusha siyo alikuwa na kesi ya kumtusi na kumdhalilisha mwansheria wa serikali wilaya ya Korogwe leo amepandishwa cheo na kuwa Mkuu wa Mkoa ,ndiyo serikali utakayoipelekea kesi zake wazitatue.

Wale waliouza mashine za machapisho wameshafikishwa mahakamani?Kama mmeshindwa kuwa waaminifu kwa kidogo nani waaminishe kw akikubwa?

Usijaribu kutoa KIBANZI kwenye jicho la jirani yako wakati una BORITI kwenye jicho lako,kwa maana hautafanikiwa hata kidogo pole.
 
Magufuli anatumbua majipu hilo kwa nini hadi leo kimya na hakuna hata dalili ya kuligusa na wazir wa sheria ana ushahidi wote kama ulivyoongea kwa nini hashughuliki kama zipo hizo mahakama za kifisad na zimeanza kufanya kazi kama ulivyoongea huyo anakinga gani?
Suala la Lowasa silo la kutumbua usiwe mshamba namna hiyo! Huyo anaandaliwa tuu jalada lake akajibu tuhuma zake na zama zake zimeshafika najua atawamiss sanaa ila amekamua mno mtaani na kodi za wanyonge! Mwakyembe lazima amsekwe huyu kasisi
 
Vyombo husika vinavyochagua wezi na madalali wa RAslimali zetu?Yule Mkuu wa Mkoa wa Arusha siyo alikuwa na kesi ya kumtusi na kumdhalilisha mwansheria wa serikali wilaya ya Korogwe leo amepandishwa cheo na kuwa Mkuu wa Mkoa ,ndiyo serikali utakayoipelekea kesi zake wazitatue.

Wale waliouza mashine za machapisho wameshafikishwa mahakamani?Kama mmeshindwa kuwa waaminifu kwa kidogo nani waaminishe kw akikubwa?

Usijaribu kutoa KIBANZI kwenye jicho la jirani yako wakati una BORITI kwenye jicho lako,kwa maana hautafanikiwa hata kidogo pole.
Basi mjengeeni huyo MBOWE mahakama yenu ya chama mumsweke ndani juu ya matumizi mabaya ya ruzuku za chama wakati ofisi ya makao makuu hali yake ni mbaya kama nyumba za kupanga!
 
Haya nenda ukafanye kazi sasa muda wa kazi huu tunataka Tanzania ya viwanda ila ni kwa kufanya kazi siyo kupiga domo kwenye mitandao. kazi Njema.
Washauri kwanza KUBENEA na lissu kuwa ile ofisi haijawekewa sukari mpaka wanaipenda vile wana majukumu yao jimboni wamwachie kazi ya kusema Tumaini makene wao siyo wasemaji wa chama! Hawana ata aibu kuwa walichaguliwa na wananchi.
 
Basi mjengeeni huyo MBOWE mahakama yenu ya chama mumsweke ndani juu ya matumizi mabaya ya ruzuku za chama wakati ofisi ya makao makuu hali yake ni mbaya kama nyumba za kupanga!

ALiyekwambia ametumia vibaya nani?Nimekwambia hivi toa BORITI kwenye majicho yako uweze kuona KIBANZI kwenye majicho ya wenzako.Huna lolote zaidi ya kuutafuta ukurugenzi
 
ALiyekwambia ametumia vibaya nani?Nimekwambia hivi toa BORITI kwenye majicho yako uweze kuona KIBANZI kwenye majicho ya wenzako.Huna lolote zaidi ya kuutafuta ukurugenzi
Wewe ndio utoe kwanza kama uoni wala haujasikia matumizi mabaya ya ruzuku! ZITO si kaelezea hapo kuwa Gazeti la Tanzania Daima imejengewa na ruzuku ya chama na hajawahi kukana na hatoweza kukana! Chacha WANGWE kafa akihoji juu ya matumizi MABAYA ya ofisi kuhusu hela za ruzuku mpaka ikamletea mgogoro mkubwa na mpaka anakufa kifo cha kutatanisha! Hayo yote umefumbwa macho uoni
 
Wewe ndio utoe kwanza kama uoni wala haujasikia matumizi mabaya ya ruzuku! ZITO si kaelezea hapo kuwa Gazeti la Tanzania Daima imejengewa na ruzuku ya chama na hajawahi kukana na hatoweza kukana! Chacha WANGWE kafa akihoji juu ya matumizi MABAYA ya ofisi kuhusu hela za ruzuku mpaka ikamletea mgogoro mkubwa na mpaka anakufa kifo cha kutatanisha! Hayo yote umefumbwa macho uoni

Simon Mato,wewe uko si kwa ajili ya TAIFA uko kwa ajili ya TUMBO lako basi tafuta tumbo lako,ila mjukuu wako atakuja kufukua kaburi lako akapime kama ulikuwa na ubongo au maji
 
Naomba MBOWE arudishe hela za rushwa alizopewa ili aisaidie chama akala mwenyewe! Leo nitachukua kadi ya CHADEMA
Jibu hoja IPTL kulipwa mil 400 za walipa kodi kila siku inakuingia akilini? Kuhusu mbowe hajawahi kuwa na Kinga yoyote, vyombo vya dola kibao mburuzeni mahakamani tatizo nini?
 
Suala la Lowasa silo la kutumbua usiwe mshamba namna hiyo! Huyo anaandaliwa tuu jalada lake akajibu tuhuma zake na zama zake zimeshafika najua atawamiss sanaa ila amekamua mno mtaani na kodi za wanyonge! Mwakyembe lazima amsekwe huyu kasisi



Hapo ndipo uwezo wako ulipoishia jarada linaandaliwa toka 2008?
 
Washauri kwanza KUBENEA na lissu kuwa ile ofisi haijawekewa sukari mpaka wanaipenda vile wana majukumu yao jimboni wamwachie kazi ya kusema Tumaini makene wao siyo wasemaji wa chama! Hawana ata aibu kuwa walichaguliwa na wananchi.
Huna hoja braza.kafanye kazi muda wa kazi huu toka asubuhi uko hapa unachokipigania hakitailetea viwanda nchi hii.
 
Jibu hoja IPTL kulipwa mil 400 za walipa kodi kila siku inakuingia akilini? Kuhusu mbowe hajawahi kuwa na Kinga yoyote, vyombo vya dola kibao mburuzeni mahakamani tatizo nini?
Mnaishi kwa kutegemea mbinu za kununua haki mahakamani ili machadema muonekani ni wasafi kumbe ovyo! Mungu anawaona.
 
Tapeli ni mmoja tu serikali ya CCM iliyoingia madarakani miongo kadhaa na haijawahi kuwafikisha wananji popote zaidi ya kuwa pango na kichaka cha wezi na ahadi feki.

Na hayo yote uliyoandika hapo juu japo sijayasoma zaid ya kichwa cha habari!

Ni Matunda ya CCM kwahiyo wacha kutubabaisha na propaganda za mitandaoni fanya kazi.
Asant swty.Maana wanajisaulisha kuwa mwizi mkubwa na anawala kma panya anawauma na kupuliza ni chama tawala
 
Back
Top Bottom