Watanzania wanyonge wanajuta kuzaliwa hii nchi

Watanzania wanyonge wanajuta kuzaliwa hii nchi

Traxtion

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2021
Posts
7,860
Reaction score
16,131
Tanzania, kanchi kazuri kenyewe ila sasahivi kuna kikundi cha watu wameanza kukaharibu.
Hii nchi ina amani sana kwa maana ya kwamba hakuna vita, na ni nchi kubwa nzuri, ina miji mizuri, vijiji vizuri, watu wake ni wazuri pia. Ni nchi ya neema ambayo hata masikini hakosi chakula.

Lakini miaka ya karibuni tunaona upepo unaanza kuhama, nchi imekumbwa na tatizo jipya la wahuni kuwa na mamlaka
Hebu angalia hii video mwenyewe, uone yanayoendelea kimyakimya Tanzania
 
Wasizwa wameweka kodi ya kujenga reli kwenye kuingiza magari sasa hivi wamepenyeza mguu mpya wa Ukimwi kwenye magari hao jamaa ni kiboko hayo madawa tunaweza kutengeneza hapa hapa kwetu kama Zimbabwe hapo ila sisi tunafikiri kila siku 30% ya kuagiza nje huku wananchi wakiumizwa kwa mzigo mkubwa wa Kodi..
 
Wasizwa wameweka kodi ya kujenga reli kwenye kuingiza magari sasa hivi wamepenyeza mguu mpya wa Ukimwi kwenye magari hao jamaa ni kiboko hayo madawa tunaweza kutengeneza hapa hapa kwetu kama Zimbabwe hapo ila sisi tunafikiri kila siku 30% ya kuagiza nje huku wananchi wakiumizwa kwa mzigo mkubwa wa Kodi..
Hata mimi nashangaa, kwa nini tesitengeneze ARV hapahapa. Dah hii nchi raia tuna uvumilivu sana
 
Hata mimi nashangaa, kwa nini tesitengeneze ARV hapahapa. Dah hii nchi raia tuna uvumilivu sana
Mtu anatoka ofisini kutangaza kuwa tununue ARV nje ya Nchi na hawana mpango wa kuwa na kiwanda hapa na ndio wasomi wetu hao ukiwauliza wanasema haiwezekani kabisaa..
 
Back
Top Bottom