Watanzania 8 waliojiunga na Al Shabaab wakamatwa

Watanzania 8 waliojiunga na Al Shabaab wakamatwa

Hili Bomba la mafuta la Tanga, kenya wataongea yoote lakini ndo hivyo wamechelewa atii.
 
Kenya yajulikana inafanya mauaji dhidi ya waislam. Ripoti ya ya kiuchunguzi ya Aljazeera iliingia ndani ya anga za usalama za kenya na kugundua wanafany ukamataji na uuaji waislam kwa chuki tu.
Wamewaua masheikh wengi na kupotea. Na sasa wamekua wakikamata waislam wa nchi nyengine na kusingizia wanakwenda kujiunga na Alshbab ...wanajua ni uongo mkuu. Waliwahi kuwakamata vijana wa UAE na kuwatia korokoni lakini serikali ya Emarati sio goi goi linapo kuja suala la raia wake. Waliitaka serikali ya kenya iwatoe haraka nila ya masharti.., ikapunguza mabalozi wa kenya na kuwataka wakenya wasiokua na Masters wote waondoke UAE....kenya ilwabidi wawa angukie waraab...
Juzi wakenya waliwatia korokoni Wataiwan wawekezaji kwa shimikizo la china....kawa ufupi ni taifa lisilo fata sharia..
Unaweza kuona ripoti ya wachunguzi huru hapa

 
hao ni wachache tu, ila wabongo wenzangu wengi wanaenda jiunga na alshabab, mk254 akileta habari hapa watu wanambeza.
 
hao ni wachache tu, ila wabongo wenzangu wengi wanaenda jiunga na alshabab, mk254 akileta habari hapa watu wanambeza.
Mh wapo wengi hata Hawa wa mza ni wa jomba km sio wa pwani zao [emoji35] [emoji35] I hate them
 
Serikali ya Kenya imefichua kwamba imewakamata raia wanane wa Tanzania waliokuwa katika harakatiza kujiunga na kundi la wapiganaji la al-Shabab nchini Somalia.Katika taarifa iliotumwa katika vyombo vya habari, polisi wanasema raia hao waliokamatwa katika kipindi cha miezi miwili iliopita walikiri kuwa mbioni kujiunga na kundi hilo la ugaidi.Hatua hiyo inajiri siku chache baada ya kundi la watuwanaojidai kuwa wapiganaji wa Kiislamu kuweka videomtandaoni likidai uwepo wa wapiganaji wa Kiislamu nchini TanzaniaVideo hiyo iliwaonyesha wanaume hao wakiwa wamejifunika nyuso zao kwa vitambaa na barakoa.Wanadai wamo katika mji wa Tanga na kuwahimiza Waislamu katika taifa hilo la Afrika Mashariki kujiunga na kampeni yao. *.Wapiganaji wa Kiislamu wadai 'wamo Tanzania'
Polisi wa Kenya pia wanasema wamefanikiwa kutibua njama ya wanachama wa kundi linalojiita Islamic State ya kutekeleza mashambulio nchini humo na kuwakamata washukiwa wawili.Wawili hao Kiguzo Mwangolo Mgutu na Abubakar Jillo Mohammed walipewa mafunzo ya kuwa na itikadikali kabla ya kuingizwa katika kundi la IS na Mohammed Ali aliyekamatwa awali na ambaye anasaidia polisi na uchunguzi, polisi wamesema.Kulingana na taarifa hiyo, kufuatia kukamatwa kwa Mohammed Ali, wafuasi wake wamekuwa wakipanga kufanya mashambulizi ya kulipiza kisasi sana wakilenga sekta ya uchukuzi wa abiria.Kukamatwa kwa wawili hao, kumezuia kutokea kwa mashambulio katika miji ya Nairobi na Mombasa.
Source: Watanzania 8 waliotaka kujiunga na al-Shabab wakamatwa - BBC Swahili
 
Back
Top Bottom