Watanzania 7 wauawa kwa risasi Zambia

Watanzania 7 wauawa kwa risasi Zambia

watakuwa ni wafanya biashara wameuwawa na Polisi au majambazi!
 
Usijichanganye,wameuawa na kisha kubebwa kuja kutupwa ndani ya zambia.

Wameenda kutupwa au
wamekuja kutupwa ndani ya Nchi yenu (Zambia)
Bahati nzuri kuna mmoja aliye hai hapo Hospital mtupe basi kisa msije mkamuua na huyo, maana Watanzania tuna amani dhuluma mwiko
He said police at Nakonde have also handed over one middle aged man who was nursing bullet wounds at New Nakonde District Hospital and is suspected to have been with the dead men.
Mr. Kapeso however, could not give details as to how the man survived.
A suspect was picked early in the morning on Friday near Chaula filling station with bullet wounds on the left side of the chest similar to the bullet wounds found on the slain men who were found dumped in a bush in Yolo village about 500 metres from the Tanzania / Zambia border.

 
Hawa wameuawa hapa hapa Tanzania na kutupwa Zambia.Ushahidi alama ya michirizi ya damu barabarani.

Kwa hiyo michirizi ya damu inaonesha kutokea Tanzania kuelekea Zambia?
 
Dah!, ni hatari sana, inabidi huyo aliyejeruhiwa alindwe vizuri ili wauaji wasijerudi kummalizia ili kuuficha ukweli.
 
kweli watanzania wapumbavu, mnaambiwa wenzenu wameuawa kama mbwa na kutupwa mizoga mnachoweza kusema n rest in peace, mmelaaniwa mnadhania siku zote zinakua ni habari za watu wengine, zamu yako inakuja na wewe utafanywa hivyo hivyo, unajuaje kama sio watanzania wenzatu waliotuua, haya ya wakina sitta na tamaa zao unadhani tunasalimika? akili nyepesi na uvivu wa kufikiri umeshafikiria ni ya watu wasiokuhusu, shit kabisa
 
kweli watanzania wapumbavu, mnaambiwa wenzenu wameuawa kama mbwa na kutupwa mizoga mnachoweza kusema n rest in peace, mmelaaniwa mnadhania siku zote zinakua ni habari za watu wengine, zamu yako inakuja na wewe utafanywa hivyo hivyo, unajuaje kama sio watanzania wenzatu waliotuua, haya ya wakina sitta na tamaa zao unadhani tunasalimika? akili nyepesi na uvivu wa kufikiri umeshafikiria ni ya watu wasiokuhusu, shit kabisa

Huu ni uchochezi,tuviache vyombo vya usalama vifanye kazi yake..
 
Bora kukutana na simba mwenye njaa binadamu tumekuwa wabaya sana aiseee
 
habari inasema inavyoelekea waliuwawa tanzania wakaenda kutupwa zambia, sijui watu wanalaumu wazambia kwa nini, na hata mleta mada amepotsha "watanzania wauwawa zambia" wakati habari inasema mpaka alama za gari ni michirizi ya damu inaonesha waliingizwa wakiwa wafu tayari! sijui hii ni nini, watu saba kuuwawa kwa pamoja kuna ishu ipo nyuma, huyo majeruhi alindwe vizuri.
 
Wameenda kutupwa au
wamekuja kutupwa ndani ya Nchi yenu (Zambia)
Bahati nzuri kuna mmoja aliye hai hapo Hospital mtupe basi kisa msije mkamuua na huyo, maana Watanzania tuna amani dhuluma mwiko


Labda jamaa yuko zambia ndio maana kasema wamekuja kutupwa zambia.
 
Kwa hiyo michirizi ya damu inaonesha kutokea Tanzania kuelekea Zambia?

Ndivyo ilivyoelezwa jamani kwenye hiyo habari. Tatizo letu tukiona heading tu tunakimbilia kutoa comments badala ya kusoma maelezo yaliyomo ndani ya habari! Au sijui kwa vile ni kidhungu?
 
Back
Top Bottom