Watambue wale waliong'ara kwa thread zao mjengoni

Bila Bishanga kwenye list dada sikuelewi lol
 
Last edited by a moderator:
1. ladyfurahia nashangaa hii thread nilikuwa sijaiona. Nashukuru sana kwa kuthamini mchango wangu.

2. Wale washindi waliopatikana lini tutaanza kuwaona kwenye bongo movies..? ..lol
Cc: Arushaone, Mamndenyi
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
hapo kuna wengine sijawahi kuona thread zao hata moja mwaka huu......
 

Kumbe unafahamu kuangukia hivi. Ningekujuaje nisingetoa sorry. Nimekutambua kuwa una roho nzuri. Thank u kama sikukukwaza. Sorry zangu lazima zirudi na kiambatanisho unless keep it.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…