Watakaochezea amani ya taifa kuchukuliwa hatua - Pinda asisitiza

Watakaochezea amani ya taifa kuchukuliwa hatua - Pinda asisitiza

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Posts
33,901
Reaction score
20,416
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.
 
Wanaogopa sanduku la kura hao vitisho vya nini wasubiri jipu likamuliwe, waache kupepesa macho na kutikisa pua zao, vyama vingi walivitaka wenyewe
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.

.
Kwanza yeye binafsi angejiuliza anachohofia pale Arusha ni nini hata kutoruhusu maamuzi ya sanduku la kura liamue? Anaechezea amani ya nchi yetu namba moja ni serikali kwa kuvitumia vyombo vya dola hasa polisi na mahakama. Hawa watawala bado wanatuchukulia raia kuwa ni mbumbumbu kuweza kumtambua mvunjaji mkuu wa sheria ni nani. HATUDANGANYIKI!!
.
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.

Umependa nini wakati yeye mwenyewe ndo kinara wa kuichezea amani ya nchi yetu. Muuaji mkubwa huyo,
 
Pinda anapaswa kukumbushwa kuwa wanaotoa kauli za kupingana na katiba waliyoapa kuilinda ni wahaini na wavunjifu wa amani!

Hivyo kwa kauli zake za kuvunja haki za binadamu asubiri kufikishwa The Hague!
 
Big up ifikie wakati tuwe na viongozi kama pinda wenye misimamo isiyoyumba. Aman ya nchi lazima ilindwe kwa nguvu zote.
 
Ni kweli nchi haipaswi kuchezewa, lakini na yeye aache Kauli za kichonganishi!
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.

Mbona leo kabadilika anazungumzia hatua kali na siyo kupigwa?!
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.
Nani wanaotaka kuichezea amani zaidi ya Nchemba and co?


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
pinda lazima aende the Hague, kwa hizi kauli zake zisizo kubaliana na katiba ya tanzania.
Yeye ang'ang'anie kauli zake kama punda anavyo ng'ang'ania barabarani kwa kuamini ugumu wa mifupa aliyo nayo.
Ila hatuna waziri mkuu mwenye hekima.
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.

Yote hayo yatapita tu kama haya ya:
sarafina.the funeral song - YouTube
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.
Ajianzie yeye kwa kuruhusu Polisi kupiga watu ovyo! au hilo kwake ndiyo amani yenyewe?.
 
Back
Top Bottom