Watakaochezea amani ya taifa kuchukuliwa hatua - Pinda asisitiza

Watakaochezea amani ya taifa kuchukuliwa hatua - Pinda asisitiza

Wewe ndo mpumbafu kwa kuwa unarukia mambo usiyoyajua! Dr. Slaa anahusika vipi na upumbafu wa Pinda?
Hayo ya upumbavu hata Dr Slaa mpumbavu, leteni fujo ndiyo mnaujua upumbavu wa Pinda.
 
Hayo ya upumbavu hata Dr Slaa mpumbavu, leteni fujo ndiyo mnaujua upumbavu wa Pinda.
Slaa kaingiaje? we mzima kweli, na si sahihi kumtaja taja mwanamme mwenzakpo pasipo na sababu ya msingi, unatutia shaka.
Pinda kwa hilo kalopoka kama kawaida yake. na hii yote roho inamuuma jinsi watu wanavyo kichukia chama cha kifisadi.
Kwani huu ufisadi uliofanywa na serikali si uvunjifu wa amani? wao wana usafi gani wa kusema haya?...Leo hii tukimuuliza pinda utajiri wake anaweza kututajia?
Hawa hawa waliyo muua mwangosi, wauza bangi, wabambikia kesi hawa mapoliccm l, ndiyo unawapa ruksa ya kupiga watu wasiopenda kuburuzwa na serikali ya kiuaji unategemea nini?
Pinda amepinda
 
safi pinda hakuna kufuta kauri wala kupindisha kauri,msimamo daima tunataka amani na utulivu kwa taifa letu.
 
Ni kweli nchi haipaswi kuchezewa, lakini na yeye aache Kauli za kichonganishi!

Pinda anachonganisha nini, Bunge ndilo linalopitisha bajeti ya serikali vinunuliwe virungu, Mabomu ya machozi, magari ya maji ya kuwasha, nk. kwa ajili ya polisi, mwadhani kazi yake nini? kupiga wakorofi. FFU Fanya Fujo Uone!!
 
Slaa kaingiaje? we mzima kweli, na si sahihi kumtaja taja mwanamme mwenzakpo pasipo na sababu ya msingi, unatutia shaka.
Pinda kwa hilo kalopoka kama kawaida yake. na hii yote roho inamuuma jinsi watu wanavyo kichukia chama cha kifisadi.
Kwani huu ufisadi uliofanywa na serikali si uvunjifu wa amani? wao wana usafi gani wa kusema haya?...Leo hii tukimuuliza pinda utajiri wake anaweza kututajia?
Hawa hawa waliyo muua mwangosi, wauza bangi, wabambikia kesi hawa mapoliccm l, ndiyo unawapa ruksa ya kupiga watu wasiopenda kuburuzwa na serikali ya kiuaji unategemea nini?
Pinda amepinda
chama cha pinda hakichukiwi na watu,

Bali chama cha magaidi ndiyo kinachukiwa nani atakipenda chama cha kigaidi na kuuwa watu.

mnataka pinda awachekee ili iweje kamwe hatafanya hivyo hii siyo uwanja wa taarabu kwamba yeyote ataingia kucheza.
 
Oooh viongozi hawana maamuzi wanacheka cheka nakulia. Haya huyo hapo katoa kauli bado mnalia. Wapigwe tu kwanza vijana wa arusha wanajidai sana wao fujo ndo wanaziweza. Wengi sana ni much know. Watanyooshwa tu. Mtoto yake fimbo.
 
unajua hawa magamba hawana jipya ni watu wa mipasho tu naona hapa.Sasa hivi naona hapa kuwa akili kiduchu Haiwezi kutawala akili kubwaaaaaaaaaaa.maana ni aibu tupo serikali haieleweki kwenye kutoa matamko.
 
Na mahakama imethibitisha kuwa yeye ni mpumbavu!

tunajua kuwa yule zero wenu ndo mlitaka awe waziri mkuu lakini hamtaupata .

nchi haiwezi kuongozwa na mtu wa namna ile hata kama majira ya mwaka yangebadilika.
 
chama cha pinda hakichukiwi na watu,

Bali chama cha magaidi ndiyo kinachukiwa nani atakipenda chama cha kigaidi na kuuwa watu.

mnataka pinda awachekee ili iweje kamwe hatafanya hivyo hii siyo uwanja wa taarabu kwamba yeyote ataingia kucheza.
najua unaongea kujifurahisha, hakuna kilicho siri sasa maana watu wamechoka propaganda. DAmu ya wakina mwangosi, mateso ya ulimboka kibada, na wengine wengi yana watafua taratibu. kamuhanda kapandishwa cheo kwa kifo cha mwandosi, hiki kweli bado unaona ni chama cha wananchi?
 
si mliita serikali dhaifu kisa wanawavumilia. sasa imetoa kauli..ingieni mtaani mwone mkong'oto. waliwalea sana mkaona nchi mnaiongoza nyie.
 
Waziri Mkuu, MIZENGO PINGA amesisitiza kuwa wote watakaochezea amani ya nchi kwa kuanzisha vurugu na kuwachochea wananchi watachukuliwa hatua kali.

MYTAKE:binafsi nimefurahishwa sana na msimamo huo wa serikali kwani sasa Nchi itarudi kwenye mstari na wale wote waliokuwa wanataka kuichezea nchi mkia wataufyata.

Haki itendeke, kama hakuna haki historia itawaumbua.
 
sisi wananchi sasa hivi tunasubiri tuu sanduku la kura ndilo mkombozi wetu hayo mengine yote hanayo sema pinda ni porojo tuu tunasubiri tuwanyoshe kudadadeki
 
Tumweke katika sala aweze kusimamia kauli yake,isije ikawa kama ya wleeeeeeeee.................wanasema amani amani wakati hakuna amani
 
Vyema Waziri mkuu ni wakati wa kazi sio maneno huu. Anaekaidi amri ya polisi akamuliwe vilivyo na wala asionewe huruma.
 
Hayo ya upumbavu hata Dr Slaa mpumbavu, leteni fujo ndiyo mnaujua upumbavu wa Pinda.

Mtu Mpumbavu anashindwa kuondoa upumbavu wake kwa kufuta kauli kiungwana bali bado anaendeleza kuthibitisha upumbavu wake!
 
Slaa kaingiaje? we mzima kweli, na si sahihi kumtaja taja mwanamme mwenzakpo pasipo na sababu ya msingi, unatutia shaka.
Pinda kwa hilo kalopoka kama kawaida yake. na hii yote roho inamuuma jinsi watu wanavyo kichukia chama cha kifisadi.
Kwani huu ufisadi uliofanywa na serikali si uvunjifu wa amani? wao wana usafi. Wewe ndio utakuwa mjinga kwakuwa hujui Mpumbavu Slaa kwa uroho wake wa madaraka anashakiza watanzania kuvunja sheria ili apate atakacho ni muda sasa vitendo viovu vikomeshwe.
 
Mtu Mpumbavu anashindwa kuondoa upumbavu wake kwa kufuta kauli kiungwana bali bado anaendeleza kuthibitisha upumbavu wake!

Waziri mkuu yupo right katika hili la kuwawajibisha Wapumbavu kama nyie na wanaowatuma.
 
Pinda anachonganisha nini, Bunge ndilo linalopitisha bajeti ya serikali vinunuliwe virungu, Mabomu ya machozi, magari ya maji ya kuwasha, nk. kwa ajili ya polisi, mwadhani kazi yake nini? kupiga wakorofi. FFU Fanya Fujo Uone!!

Mkuu, sidhani kama umenielewa au mimi ndo sijakuelewa?
 
Back
Top Bottom