Wataalamu wa Instagram ebu tupeni maujanja | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu wa Instagram ebu tupeni maujanja

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by King Kong III, Oct 19, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Naiona hii kitu lakini sijui ipo ipo vipi,Naona ina Follow kama twitter,Ebu tupeni ufafanuzi jinsi ya kutumia and the like.
     
  2. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 42,722
    Likes Received: 8,092
    Trophy Points: 280
    Ni social network iliospecialize na kushare picha.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Mbona ina following na followers kama twitter,what for?
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,926
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    ni social network lately imenunuliwa na facebook, inahusu picha sharing, ni maalum kwa simu za android, iphones, na recently blackberry

    anwani yangu hii www.instagr.am/uncleuber waweza nifuata
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,239
    Likes Received: 4,132
    Trophy Points: 280
    kwa jina jengine unaweza iita twitter ya picha maana hapa facebook wame implement idea ya twitter kwenye picha.

    Mastaa wengi wanaitumia hii kushare pic zao na fans wao wanaowafuata
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    ukifuata niambie nikufuate......
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Unatumia Username gani niku-follow?
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Huogopi
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    mi ndo nataka nikufollow.....
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    fata nyuki ule asali.....
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    Facebook inataosha sana, ukiwaendekeza hawa Wazungu utakuwa kama chizi kwenye mitandao, mimi hata hiyo twitter sina account.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Ok I'll follow you back..........@ King Kong3
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    ha!....hebu follow me on twiraa.....
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,239
    Likes Received: 4,132
    Trophy Points: 280
    Mkuu inategemeana na interest nakubaliana na wewe ni ujinga kuwepo kila social network unakuta mtu yupo twitter hafollow wala hana follower yeye yupo tu.

    Inabidi sometime uwe capitalist uwepo sehemu ambayo una interest tu mfano business flani inakufanya uwe sehemu flani kama vile wanamuziki na wacheza filamu wanavofanya instagram
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,125
    Likes Received: 7,050
    Trophy Points: 280
    Sijaona mbadala wa Facebook, kuna jamaa yangu juzi kanitext yuko USA eti ananiambia nijiunge Viber ili tuwe tunaongea bure, nikamwambia kwenye laptop yangu nina Skype akitaka kuongea na mimi atumie Skype siwezi kujaza matakataka kibao kwenye PC yangu mpaka iwe slow speed. am sorry sioni umuhimu wowote wa Twiraa kwa upande wangu.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Watu wenye instagram ebu tupeni update kati ya Rayc1982 na Zamaradimketema wamefikia wapi huko? nasikia wanagombea muhogo wa jang'ombe wa yahaya.

    ==================================
    Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi delete Kabisa
    ==================================
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2013
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,875
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    Kuzunguka kote huko kumbe una lako.
    Basi kazi.
     
  18. Frank G

    Frank G Senior Member

    #18
    Sep 18, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hahaaa kazi kelikeli!
     
  19. barafu

    barafu JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2013
    Joined: Apr 28, 2013
    Messages: 4,723
    Likes Received: 14,049
    Trophy Points: 280
    Halafu we King Kong mnaaa....umejuaje kama RayC anatumia Rayc1982
     
  20. 124 Ali

    124 Ali JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2013
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 4,334
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Ule asali?utarudi na manundu kama viazi mbatata!
     
Loading...