Wataalamu wa Instagram ebu tupeni maujanja

Wataalamu wa Instagram ebu tupeni maujanja

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
63,952
Reaction score
98,062
Naiona hii kitu lakini sijui ipo ipo vipi,Naona ina Follow kama twitter,Ebu tupeni ufafanuzi jinsi ya kutumia and the like.
 
kwa jina jengine unaweza iita twitter ya picha maana hapa facebook wame implement idea ya twitter kwenye picha.

Mastaa wengi wanaitumia hii kushare pic zao na fans wao wanaowafuata
 
Facebook inataosha sana, ukiwaendekeza hawa Wazungu utakuwa kama chizi kwenye mitandao, mimi hata hiyo twitter sina account.

Mkuu inategemeana na interest nakubaliana na wewe ni ujinga kuwepo kila social network unakuta mtu yupo twitter hafollow wala hana follower yeye yupo tu.

Inabidi sometime uwe capitalist uwepo sehemu ambayo una interest tu mfano business flani inakufanya uwe sehemu flani kama vile wanamuziki na wacheza filamu wanavofanya instagram
 
ha!....hebu follow me on twiraa.....
Sijaona mbadala wa Facebook, kuna jamaa yangu juzi kanitext yuko USA eti ananiambia nijiunge Viber ili tuwe tunaongea bure, nikamwambia kwenye laptop yangu nina Skype akitaka kuongea na mimi atumie Skype siwezi kujaza matakataka kibao kwenye PC yangu mpaka iwe slow speed. am sorry sioni umuhimu wowote wa Twiraa kwa upande wangu.
 
Watu wenye instagram ebu tupeni update kati ya Rayc1982 na Zamaradimketema wamefikia wapi huko? nasikia wanagombea muhogo wa jang'ombe wa yahaya.

==================================
Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi delete Kabisa
==================================
 
Watu wenye instagram ebu tupeni update kati ya Rayc1982 na Zamaradimketema wamefikia wapi huko? nasikia wanagombea muhogo wa jang'ombe wa yahaya.

==================================
Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi delete Kabisa
==================================

Kuzunguka kote huko kumbe una lako.
Basi kazi.
 
Watu wenye instagram ebu tupeni update kati ya Rayc1982 na Zamaradimketema wamefikia wapi huko? nasikia wanagombea muhogo wa jang'ombe wa yahaya.

==================================
Ukipata Ujumbe wa Chuki Matusi delete Kabiza
==================================

Halafu we King Kong mnaaa....umejuaje kama RayC anatumia Rayc1982
 
Back
Top Bottom