Wassira: Nililala kwa kuwa nilikunywa Dawa

Wassira: Nililala kwa kuwa nilikunywa Dawa

jamani gazeti la mwananchi lilimpiga picha huyu mheshimiwa lakini
halikuwandika kuwa amelala, bali anatafakari hoja bungeni, ivi hili
la kulala limetoka wapi? mbona anajishisi?
 
Imagine this old man, he even had guts to tell the people of TZ why he was asleep when the parliament session was in progress.The point is no excuse is acceptable for such incident ...it simply show luck good manners and seriousness on his part. How can he justify that irresponsible behaviour...How? No matter what he try to say...be it medication or what have you.
 
Siku nyingine namshauri atafute miwani myeusi ili kila anapokunywa hizo dawa asionekane amelala mjengoni
 
Huyu ndo mbunge wa tz kwa tiketi ya ccm! Anatia kichefuchefu huyu sura mbovu!
 
Pota la kulala amelileta yeye mwenyewe
jamani gazeti la mwananchi lilimpiga picha huyu mheshimiwa lakinihalikuwandika kuwa amelala, bali anatafakari hoja bungeni, ivi hilila kulala limetoka wapi? mbona anajishisi?
 
Steven waasira anasema gazeti lwa mwananchi linapenda kuandika habari za uchochezi hasa kwa kumpiga picha akiwa amelala,amesema siku hiyo ni kweli alilala,na sababu ya kulala ni kutokana na kuumwa kwake,maana alikuwa akiumwa mafia ndio maana akasinzia......Sosi:Mwananchi
umesahau kuwa wabunge wa ccm ni wehu akiwemo wasira?
 
Alikuwa na hang-over ya gongo, aseme ukweli
 
Kwi kwi kwi kwi! Ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaa!! Teh teh teh teh teh teh teeeeh! Keh keh keh keh keh keeeeh! Mbavu zangu mie... Kwi kwi kwi kwi..!!
 
Pole sana mkuu, siku ingine kama unaumwa pumzika nyumbani, na kitambi kinachangia mkuu, na kakonyagi
 
mzee kachoka kuna vijana zaidi ya laki moja tena wasomi wangefanya hiyo kazi yake bila kulala ovyo...hayo ndio magamba ya mamba..
 
Dah! Pole sana muheshimiwa lkn kwenda hospitali.je muheshimiwa mrema alikuwa ana nini?
 
Hovyooo wasira mpumbavu kwanini asingelala kwake?
 
Uzee Mbaya jamani! Wassira alikuwa Waziri miaka ya 70 (nadhani nusu ya wabunge wa sasa walikuwa hawajazaliwa!).. Huyu huyu ni Waziri miaka 40 baadaye!

Wassira acha kujidhalilisha - Umechoka - Nenda Musoma ukapumzike kwa AMANI!
 
Wamezoea kujitetea hawa, hawana lolote, pale anangojea posho tu.
 
na huyu kameza quinine?

mrema.jpg
 
Back
Top Bottom