Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Kwani ikulu wanagawa pesa? Nin cha zaidi kipo uko adi jamaa atoe mkwara huo
 
Wassira anawaumiza vichwa nyie mapimbi lakini ndiye kiboko yenu, na hilo kila mtu kwenye Chama chenu analijua na analitambua, Slaa akimsikia Wassira anajua lazima apigwe za uso.
Big up Wassira, ukiona Mishale mingi inaelekezwa kwako ujue wewe ni wa Muhimu sana na you have a unique status over them!
 
IKULU ilikuwa zamani ,sasa hivi hadhi yake imeshuka kwa kiwango kama cha shilingi.
 
Hahahah Wasira umri umekwenda na akiri zimekwenda. Nani kakwambia wanataka kuitwa ikulu na ww? Ni nguvu ya umma ya watanzania ndio itawapeleka ikulu mwanawasu. Jimbo la Bunda mnayo kz.
 
Ikulu hadi kina baba joniii wanaingia!!!! Haina hadhi na hatutamani kualikwa
 
Mh. Waasira amesema hawatawaita tena wapinzani ikulu kutokana na msimamo wao wa kususia vikao vya bunge katika mjadala wa katiba mpya.

Source gazeti MTANZANIA leo

kwani ikulu ni ya mama yake?
 
Heri kuwa masikini wa Mali kuliko kukosa AKILI, MAARIFA, HEKIMA na BUSARA. Wasira anadhani IKULU ni nyumbani kwake. Ikulu ni ya Watanzania wote, ndo maana hakuna Rais anaeteuliwa. Rais huchaguliwa na wananchi, kwa hiyo Rais huwakilisha wanachi, Rais huwateua wasaidizi wake ili wamasaidie kutekeleza majukumu yake. Kwa bahati mbaya wateuliwa hudhani ikulu ni yao na familia zao. Pole sana Wasira, Unawadhalilisha wazee wenzako. Wngine wakizeeka Busara huongezeka na hutegemewa kwa ushauri katika mambo muhimu ya kitaifa lakini wewe unazidi kudumaa kiakiri. Sina imani na wewe katika nafasi yako hapo ikulu. Fikiri kabla ya kusema, Fikiri kabla ya kutenda.
 
ccm itakuwepo ikulu karne nyingi zijazo. Hatutaki watembea na sumu wala wamwagia watu tindikali wakanyage mahali patakatifu

Landscape ya siasa duniani itakuwa imebadilika sana miaka 50 hadi 100 ijayo. Mojawapo mabunge huenda yakafa. Kutokana na maendeleo ya teknolojia watu tutakuwa tunatumiwa hotuba za mawaziri za bajeti kama attachment na kupiga kura. Utaratibu wa sasa ni kwa vile watu hawana access ya information in real time. Singapore wameshaanza kupiga kura online kutumia smart card kwenye chaguzi. Hakuna kupanga foleni. Itafika tu kwenye bajeti. Mjadala utakuwa wazi. Wewe unadhani zamani watu wengi waliulizwa maoni ya katiba wanayoitaka?
 
unaongelea hao sasa ivi anakabinti kengine 21 years

Sitaki kuwa na akili Kama zako kwa kujadili ya mtu badala ya hoja, mbona husemi ya Mkuu aw kaya na hata ya huyo wasira wako?! Kama huyajui nakupa pole. Swala la wanawake limewashinda wengi. Acha tujadili hoja na si ujinga wa kujadili maisha binafsi ya mtu.
 
Mh. Waasira amesema hawatawaita tena wapinzani ikulu kutokana na msimamo wao wa kususia vikao vya bunge katika mjadala wa katiba mpya.

Source gazeti MTANZANIA leo
Ikulu ni kwa Watawala. Ni udhaifu tu kuwaita Wapinzani Ikulu
 
........ana maanisha kuwa sasa hivi Ikulu ni kwa ajili ya mateja.
 
weee bwana haya ndio unayajua leo? hao makanjanja hujiona wengi humu kumjibia Slaa kumbe wingi wao ni feki,ikitoka issue kali inayohusu chadema na viongozi wake kunakuwa na modi speshel wa kuchakachua maoni ambayo yako strong anayafuta na kubakiza yale cheap comments tu,ya makanjanja utakuta yanajaa pages na pages,naona kuna aina fulani ya posho wanapata,nimewahi kupata ban kwa kusema ukweli kuhusu aina ya mke wa Slaa ni mal.............,nikaambiwa ati nimemtukana kiongozi wa kijamii!!!

Kwa hilo sishangai ukapigwa ban coz as a great thinker unatakiwa udiscuss issue na cyo mtu, cheap minds discuss people.
 
Wasira sasa anajifanya kuwa msemaji wa JK!!??

Mzee huyu lazima ni mnafiki wa mkuu nchi hii haijawahi tokea. Hivi kuna mtu zaidi yake nchini aliyewahi kwenda upinzani halafu akarudi CCM na kupewa ubunge?

Huyu Mzee ni sawa na yule Waziri wa Uganda aliyekuwa kwenye serikali ya Obote, Amin na Mseveni !!!!
 
Uyu mzee nae bwana kuzeeka au?. Ikulu kwani ndio Bunda. Ikulu ni ya watz wote. Muda wowote mtz akitaka anaenda.
Bunda kwenyewe nasikia wanataka kumpiga chini ubunge halafu yeye anabaki kuropoka tu.
 
Wassira anawaumiza vichwa nyie mapimbi lakini ndiye kiboko yenu, na hilo kila mtu kwenye Chama chenu analijua na analitambua, Slaa akimsikia Wassira anajua lazima apigwe za uso.
Big up Wassira, ukiona Mishale mingi inaelekezwa kwako ujue wewe ni wa Muhimu sana na you have a unique status over them!

Anaumiza vichwa au anajiabisha mwenyewe,hv unafuatilia siasa au unadakia tu,? Sasa jk hawez kusaini mkataba na rasimu hiyo itarudishwa kujadiliwa upya kama cdm wanavyotaka,ndo maana tunasema hii nchi inaongozwa na cdm,ccm imebaki kama bodi la gari na cdm ndo engine tena mpyyyyyyyyya plate no. T2015 CDM
 
Heri kuwa masikini wa Mali kuliko kukosa AKILI, MAARIFA, HEKIMA na BUSARA. Wasira anadhani IKULU ni nyumbani kwake. Ikulu ni ya Watanzania wote, ndo maana hakuna Rais anaeteuliwa. Rais huchaguliwa na wananchi, kwa hiyo Rais huwakilisha wanachi, Rais huwateua wasaidizi wake ili wamasaidie kutekeleza majukumu yake. Kwa bahati mbaya wateuliwa hudhani ikulu ni yao na familia zao. Pole sana Wasira, Unawadhalilisha wazee wenzako. Wngine wakizeeka Busara huongezeka na hutegemewa kwa ushauri katika mambo muhimu ya kitaifa lakini wewe unazidi kudumaa kiakiri. Sina imani na wewe katika nafasi yako hapo ikulu. Fikiri kabla ya kusema, Fikiri kabla ya kutenda.

Hilo bango mmmh kama mi ndo wasira bora nife au tatizo wasira akipandisha hasira hua anajinyea haaaaah haaaah
 
Wassira anawaumiza vichwa nyie mapimbi lakini ndiye kiboko yenu, na hilo kila mtu kwenye Chama chenu analijua na analitambua, Slaa akimsikia Wassira anajua lazima apigwe za uso.
Big up Wassira, ukiona Mishale mingi inaelekezwa kwako ujue wewe ni wa Muhimu sana na you have a unique status over them!
walewale...
 
Back
Top Bottom