Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

anamaanisha ikulu hii hii ambayo imekuwa ni ukumbi wa kufanyia mikutano na watumia sembe kama kina ray C na wenzake
 
kama akili zenu ndio ziko hivo basi nchi inaongozwa na vilaza haswaa
ndio maana hatupati maendeleo
Inabidi Ikulu muikimbie kama ukoma
mnakataa kuwaita wpainzani huko kwa kuwa mnajua maovu yenu ya kuuza sembe,wizi wa mali za umma na mikataba bogus


1.png



huyu mzee kazeeka akapunzike


Namkubali sana Wassira.
 
Akina slaa na mbowe walishiba juice ya ikulu wakapata kiwewe sasa wanaitaka tena, hakuna kuonekana ikulu, wataishia hukohuko bilicanas

Juice ya ikulu inafananaje tofauti na nyingine zinazopatikana kwingine? wale wote wana uwezo wa kunywa juice na chai yoyote waitakayo popote hata majumbani mwao. Kuna watu kwao chakula ni issue, sijui kwa nini! hata kama si maskini lakini wakizungumzia kula kunywa utafikiri kitu gani sijui! nilimsikia pia malima akizungumzia hicho kitu bungeni nikashangaa! Naona kuna watu wenye culture ya kuabudu vilaji na vinywaji, ila hao mnaowahusisha ninaamini hawana hizo
 
Ulevi wa madaraka bwana. Yani kashaona Ikulu ni mali yao!? Pole zake sana huyo mzee wa Museum.
 
Secret of ninja- avoid canine during the mission......chdema si si watu salama waita km unafanya ufisadi, km unasambaza sembe, km unapiga dili za Meno ya tembo, na nyara zitokanzo na wanyama......

Wassira anayo haki...anajua vitu ambavyo ni allergic kwa Lissu.....hachelewi geuza ikulu km Bunge fasta.....ikulu kuw agenge la wanyang`anyi....

Kutafuta urais kidini kumeaibisha sana dini husika.....
 
Kwan ameambiwa Ikulu wanatunuku degree au PhD? Au usipoitwa Ikulu maisha yanakuwia magumu?
 
Wasira nilianza kumuona wa ajabu akiwa waziri wa kilimo pale alipowaada Investor kutoka korea eti kwamba Bonde la Kilombero limeanzia Bunda ili mradi tu wakawekeze Bunda, na wakorea walipo fika bongo na kukutana na RUBADA wakaanza kuwambia wanataka kuwekeza kwenye bonde la kilombero-Bunda kama walivyoelezwa na waziri, ikabidi waonyeshwe ramani, wakabakim mdo wazi.....wakiwa na waziri wao na balozi Ikulu, wasira kwa aibu akaogopa kutia mguu ikulu alipokuja kuulizwa kwani ukufika kwenye kikao eti nilipotea.....kwa uzembe hule wakarea wakaenda kuwekeza Malawi. Mtu huyo huyo leo bado anapewa cheo ....Tumelogwa na aliyetuloga hayupo!:majani7:
 
Namkubali sana Wassira.

Yeah..km kaweza kukumbusha secret of ninja, kakusaidia....hata wabeba sembe wanatakiwa jua wasipite walipo mbwa au kiti moto(Nguruwe) ......CDM kwa situation ya ikulu si viumbe rafiki sana karibishwa.
 
kwani mtu akienda ikulu hatakufa, ama ikulu kuna nini cha maana sana mpaka watu watambishiwe kama mtoto anaringishiwa pipi!!!!!!!:A S-confused1::A S-confused1::A S-confused1:
 
Kwani ye wassira ikulu ni nani pale!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
nitamwomba Ray C anaipeleke ikulu na mimi sembe imenizidi
 
Akina slaa na mbowe walishiba juice ya ikulu wakapata kiwewe sasa wanaitaka tena, hakuna kuonekana ikulu, wataishia hukohuko bilicanas

sidhani km hata wao wanaweza tena kwenda kunyw akitu ikulu...kwa waliozoea safiri njia ya Dar moro, dodoma, dar moro hadi mbeya wanajua miaka ya 90 watu walivyokuwa wakiwekewa vilevi ktk pipi, na vinywaji wakija shtuka wanajikuta wameamka mwisho wa basi ..hakuan kitu...Inaweza tokea ikulu....


Tusubiri tuu km tulivyosubiri enzi ya mwinyi..habari ilikuwa hivi hivi....akina gulamali walikuwa wanapamba magazeti kila siku na kuahidi mihela...timu zetu zikawa na wachezaji punda......

Sasa Jk toka kundi lilelile karudi tena...naye atapita tuu..
 
Juice ya ikulu inafananaje tofauti na nyingine zinazopatikana kwingine? wale wote wana uwezo wa kunywa juice na chai yoyote waitakayo popote hata majumbani mwao. Kuna watu kwao chakula ni issue, sijui kwa nini! hata kama si maskini lakini wakizungumzia kula kunywa utafikiri kitu gani sijui! nilimsikia pia malima akizungumzia hicho kitu bungeni nikashangaa! Naona kuna watu wenye culture ya kuabudu vilaji na vinywaji, ila hao mnaowahusisha ninaamini hawana hizo

Mkuu ni chakula nikitu kikubwa sana hata Mrema juzi bungeni alisema mbona mmekwenda kula maandazi ikulu na leo muanzi kumkashifu mkuu wa nchi?
 
Wassira na kauli za kutapa tapa. Kaisha liona anguka la CCM sasa anatoa kauli za kujipa moyo naza kibinafsi.
 
Hata Bunda ni kwa TZ wote, na huko (Bunda) pia siku za CCM na Wasira mwenyewe zinahesabika
Uyu mzee nae bwana kuzeeka au?. Ikulu kwani ndio Bunda. Ikulu ni ya watz wote. Muda wowote mtz akitaka anaenda.
 
Back
Top Bottom