Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

ikulu yenyewe ipi kwanza?ikulu au chekechea centre.? hebu anipishe hapa
 
Huyu Wassira amenikumbusha maneno ya Nyerere,aliwahi kusema kuna viongozi walevi, ulevi wa madaraka. Huyu Wassira amelewa madaraka kabisaa!
Kama sikosei ilikuwa NCCR Mageuzi na akasota sana mtaani,ameshasahau!
 
Mie nilidhani 'utu uzima' ni dawa kumbe kuna wakati unakuwa 'sumu'! Ama kweli aliyesema uzee ni kisima cha busara alikosea sana! Du! au anafikiri IKULU ni ya CCM milele?:confused2:
 
Mh. Waasira amesema hawatawaita tena wapinzani ikulu kutokana na msimamo wao wa kususia vikao vya bunge katika mjadala wa katiba mpya.

Source gazeti MTANZANIA leo
Nilitegemea angesema hawatawaita wapinza kwenye makao makuu ya CCM... Ikulu ni ya watanzania... Sasa kama wanaona wapinzani ni wahamiaji haramu waseme ....
 
Mie nilidhani 'utu uzima' ni dawa kumbe kuna wakati unakuwa 'sumu'! Ama kweli aliyesema uzee ni kisima cha busara alikosea sana! Du! au anafikiri IKULU ni ya CCM milele?:confused2:
 
They will not rule this nation forever.. ipo siku wao watakua wapinzani pia..
 
Wasira ni Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Mahusiano na Uratibu, ana maanisha mchakato utaendelea na hakuna mtu atakaye waita Chadema Ikulu na wasifikiri kuwa kuna mtu anawaogopa au anatishwa na Kelele zao,kwani Chadema sio Tanzania,wala CCM sio Tanzania, bali ni Tanzania ni ya wote, mmoja asijifanye anajua sana kuliko mwingine.
 
Mh. Waasira amesema hawatawaita tena wapinzani ikulu kutokana na msimamo wao wa kususia vikao vya bunge katika mjadala wa katiba mpya.

Source gazeti MTANZANIA leo
Chadema watapelekwa Ikulu na wananchi wenyewe sio ccm, kama mlivyoshangaa Arusha ndivyo mtakaposhangaa 2015
 
Wassira ni kiboko naona sasa amerejea na bila shaka hoja zake huwa ni kilio kwa Chadema.
 
Wassira ni kiboko naona sasa amerejea na bila shaka hoja zake huwa ni kilio kwa Chadema.
Yaani pumba unaita hoja! Nadhani utakuwa na matatizo wewe, si bure.
 
Mh. Waasira amesema hawatawaita tena wapinzani ikulu kutokana na msimamo wao wa kususia vikao vya bunge katika mjadala wa katiba mpya.

Source gazeti MTANZANIA leo
Wasira ndio mwarobaini wa hawa watukutu,ngoja awe Rais nadhani zile MIC za bunge hazitavunjwa.
 
wadau mzee tyson alikua anamaanisha kwamba muda umebaki mchache wa wao kuondoka ikulu kwahiyo awatawaalika wenyenchi tena kwani siku zao zinahesabika za kuwepo huko magogoni.
 
...ikulu nyumba ya kupanga tu,yeyote anaweza kwenda akaishi,akielewa hili hatakuwa kipofu(samahani kwa walemavu wa macho/wanaharakati) inagawa anajiona yupo sawa....
 
sishangai kauli za viongozi wa ccm, wamejisahau na kuona hii nchi ni mali yao
 
Ikulu kuna biashara gani?mimi nimekaa pale miaka 23 lakini sikujua kuwa kuna biashara ya dawa z a kulevya,pembe za ndovu,kudalalia ardhi ya wanyonge nk.
ukiona mtu anakimbilia ikulu hata kuhatarisha afya yake huyo ni wa kuogopwa kama kipindupindu.
 
Chama changu bhana hatuishi vituko daily...
Sasa kuwaita ikulu lini tena wakati wassira mwenyewe anajua 2015 hana chake Bunda(wilaya maskini zaidi TZ)
We kweli mkuda kweli, sasa ulitaka aibe Madini ya Watanzania apeleke Bunda? kwani amekuwa Mchaga, hao ndio wakipewa madaraka kidogo tu kila kitu kwao, huoni kuwa huo ni Utumishi wa kutolewa mfano.
Mbona Butiama watu wanakula Maembe na mizizi lakini ndio nyumbani kwa Baba wa Taifa aliyeongoza Taifa hili likiwa na Wajinga wengi na wasomi 3 kwa miaka 25.
Jitafakari na ujue watu makini na wazalendo waliobaki nchi hii ni wachache sana akiwemo Wassira
(Mwanafunzi wa Nyerere).
 
Back
Top Bottom