Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Wassira: Hatutawaita tena wapinzani Ikulu

Hivi huyu kweli ni Mtanzania?
Naomba achunguzwe uraia wake yawezekana ni mhamiaji haramu maana sura kama hii siyo ya Kitanzania na kauli yake si ya kitanzania.
 
Kwa muda upi watakaobaki ikulu?Mbona kauli zake hazionyeshi umakini katika kusoma alama za nyakati?

Lakini taarifa unazo kuwa ndie Rais wako 2015? au hujajua?
Sasa waambie wale watoto wenzako waache upuuzi wa kujilinganisha na watu wazima wanaowazidi CV kubwa, saizi yenu ni akina Zitto, Mtela,na akina Mchange, Wassira ni namba nyingine.
Huyo ndie Plaizi yenu.
 
Wanaogopa wataumbuliwa kwan ccm kwa kete noma mpaka ikulu.
 
Anataka kufanya kama kuwaita ikulu ni fadhila! Hili zee hata fikra ziko hafifu!
 
Lakini taarifa unazo kuwa ndie Rais wako 2015? au hujajua?
Sasa waambie wale watoto wenzako waache upuuzi wa kujilinganisha na watu wazima wanaowazidi CV kubwa, saizi yenu ni akina Zitto, Mtela,na akina Mchange, Wassira ni namba nyingine.
Huyo ndie Plaizi yenu.

Duuu!!!!kwel magamba wanajichokea kwa kasi sana, Wasira?????mara 1000 heri enzi za tingatinga
 
We kweli mkuda kweli, sasa ulitaka aibe Madini ya Watanzania apeleke Bunda? kwani amekuwa Mchaga, hao ndio wakipewa madaraka kidogo tu kila kitu kwao, huoni kuwa huo ni Utumishi wa kutolewa mfano.
Mbona Butiama watu wanakula Maembe na mizizi lakini ndio nyumbani kwa Baba wa Taifa aliyeongoza Taifa hili likiwa na Wajinga wengi na wasomi 3 kwa miaka 25.
Jitafakari na ujue watu makini na wazalendo waliobaki nchi hii ni wachache sana akiwemo Wassira
(Mwanafunzi wa Nyerere).

Hahahahahaha, kweli mwaka huu tutaona mengi, so umasikini na kuwa nawajinga wengi na wasomi 3 kwa miaka 25 ndo kitu cha kujivunia?na je Wasira naye ni fukara kama wana jimbo wake? Bunda kuna white gold (pamba) kwa wingi je yeye km mbunge amewasaidia nn wana Bunda ili wapate soko la uhakika na kujibiidisha ili waondokane na hali ya ufukara, usiwalaumu wachaga (mi cyo) maana wanajua kutumia opportunities 2 their advantage ili kutokuwa mafukara karbu kla eneo la nchi utasikia duka la mangi, wenzetu watazdi kusonga mbele wakat sisi 2napiga domo kuwa ni wez, kiukweli wengi wao ni wachapakazi, ashakum si matusi mimi A- level nimesoma bunda Ikizu sec watu wa huko wengi ni wavivu sana na ndo maana bunda inasemwa km wilaya masikini Tanzania, yeye km mbunge anapaswa kuwaasa wana jimbo lake wafanye kaz kwa bidii na ndo maana hata vitabu vya din vinasema asiyefanya kaz na asile na daima mtu mwenye bidii kwenye kaz zake atakula pamoja na wafalme, Bunda waache fikra potofu na wachape kaz la sivyo wataishia kunga'nga'nia mapanki milele
 
Hata hvyo muda wa kuwaita ikulu umeisha, sasa muda wa kuwapisha ikulu
 
weee bwana haya ndio unayajua leo? hao makanjanja hujiona wengi humu kumjibia Slaa kumbe wingi wao ni feki,ikitoka issue kali inayohusu chadema na viongozi wake kunakuwa na modi speshel wa kuchakachua maoni ambayo yako strong anayafuta na kubakiza yale cheap comments tu,ya makanjanja utakuta yanajaa pages na pages,naona kuna aina fulani ya posho wanapata,nimewahi kupata ban kwa kusema ukweli kuhusu aina ya mke wa Slaa ni mal.............,nikaambiwa ati nimemtukana kiongozi wa kijamii!!!
Hahahahahaha, kweli mwaka huu
tutaona mengi, so umasikini na kuwa nawajinga wengi na wasomi 3 kwa
miaka 25 ndo kitu cha kujivunia?na je Wasira naye ni fukara kama wana
jimbo wake? Bunda kuna white gold (pamba) kwa wingi je yeye km mbunge
amewasaidia nn wana Bunda ili wapate soko la uhakika na kujibiidisha ili
waondokane na hali ya ufukara, usiwalaumu wachaga (mi cyo) maana
wanajua kutumia opportunities 2 their advantage ili kutokuwa mafukara
karbu kla eneo la nchi utasikia duka la mangi, wenzetu watazdi kusonga
mbele wakat sisi 2napiga domo kuwa ni wez, kiukweli wengi wao ni
wachapakazi, ashakum si matusi mimi A- level nimesoma bunda Ikizu sec
watu wa huko wengi ni wavivu sana na ndo maana bunda inasemwa km wilaya
masikini Tanzania, yeye km mbunge anapaswa kuwaasa wana jimbo lake
wafanye kaz kwa bidii na ndo maana hata vitabu vya din vinasema
asiyefanya kaz na asile na daima mtu mwenye bidii kwenye kaz zake
atakula pamoja na wafalme, Bunda waache fikra potofu na wachape kaz la
sivyo wataishia kunga'nga'nia mapanki milele
 
Kama wala sembe na convicted felony waliitwa Ikulu, hiyo sehemu imepoteza thamani yake
 
Kwa muda upi watakaobaki ikulu?Mbona kauli zake hazionyeshi umakini katika kusoma alama za nyakati?

Haha...pengine anafikiri kuwaalika ikulu ndio kumewaletea shida.....CCM wana uelewa wa tofauti a guesswork za mwendawazimu.
 
ikulu sasa hivi wala sio mahali pa kushobokea kwenda hata mateja yanatia timu kwa sana
 
Back
Top Bottom