Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,265
- 98,316
Jibu swali wacha kumbwelambwela hapa jamvini, malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?CAG anataka mahesabu ya CDM ya fisadi Lowassa
Jibu swali wacha kumbwelambwela hapa jamvini, malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?CAG anataka mahesabu ya CDM ya fisadi Lowassa
Mahesabu ya mapato na matumizi mnapeleka lini yakakaguliwe na CAG? Maana Fisadi mnaye hukoJibu swali wacha kumbwelambwela hapa jamvini, malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?
Tatizo lako wewe siyo msomi kama huyo Bana, ila kwa hii hoja yako na ungekuwa msomi kama Bana basi ungekuwa mchumia tumbo zaidi yake.Wasomi huyo Dr, Bana ni msomi au mchumia Tumbo hivi kama una akili timamu unaweza kubali bunge lisioneshwe live, then ukakubali uzinduzi wa daraja ukaoneshwa live na daraja linawahusu wa Dar tu, sio watanzania wote, bunge ni la watanzania wote
Jibu swali kwanza je malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?Mahesabu ya mapato na matumizi mnapeleka lini yakakaguliwe na CAG? Maana Fisadi mnaye huko
CAG anahitaji mahesabu yenu ayakague, mnapeleka lini?Jibu swali kwanza je malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?
Naona umeamua kukimbia swali limekwa gumu siyo?Mahesabu ya mapato na matumizi mnapeleka lini yakakaguliwe na CAG? Maana Fisadi mnaye huko
Kwani kuna ugumu gani kujibu swali?malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?CAG anahitaji mahesabu yenu ayakague, mnapeleka lini?
Nyie wenye wabunge wengi kama taa za disco, mnashindwa kupeleka mahesabu yenu kwa CAG......kisha mnataka kutawala hii nji..........mnapeleka lini?Naona umeamua kukimbia swali limekwa gumu siyo?
Malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?Nyie wenye wabunge wengi kama taa za disco, mnashindwa kupeleka mahesabu yenu kwa CAG......kisha mnataka kutawala hii nji..........mnapeleka lini?
Mnapeleka lini hesabu kwa CAG? Mnaanza kuongea lini bungeniMalipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?
Kwa kuendelea kuogopa kujibu hili swali jepesi inaonekana haya malipo yana mushkeliMnapeleka lini hesabu kwa CAG? Mnaanza kuongea lini bungeni
Mnapeleka lini hesabu kwa CAG?Kwa kuendelea uogopa kujibu hili swali jepesi inaonekana haya malipo yana mushkeli
Malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?Mnapeleka lini hesabu kwa CAG?
Mnapeleka lini hesabu zenu kwa CAG?Malipo ya lekadutigite yalikuwa ni malipo halali?
Lekadutigite lekadutigite lekadutigite lekadutigiteMnapeleka lini hesabu zenu kwa CAG?
Tushawaundua kuwa nanyi ni majizi na mafisadi,chumia tumbo wakubwa nyie ndio maana mnamkingia kifua dauMnapeleka lini hesabu zenu kwa CAG?
Lini mnapeleka hesabu zenu kwa CAG?Tushawaundua kuwa nanyi ni majizi na mafisadi,chumia tumbo wakubwa nyie ndio maana mnamkingia kifua dau