Wasomi 300 wajiunga na CCM

Wasomi 300 wajiunga na CCM

Wasomi kama kina kitila mkumbo ni janga la nchi hii
Cc😛rof kapuya!
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.

Qualification ya kuitwa msomi ni ipi, na qualification ya kuwa mwanafunzi wa chuo ni ipi? Au neno wasomi lina maana nyingi?

Huu ndio muelekeo wa kimaendeleo, muelekeo ambao mnapangisha kila kitu kwa bei poa (karibu na bure) Mkimaliza kuuza vitalu sijui mtauza nini? Deal zitakuwa zimeisha, tembo watakuwa wameisha na twiga watakuwa wameisha. Mtaanza deal za kuvinunua mlivyouza kama mlivyoanza na tulawaka. Tena mtavinunua kwa bei mara elfu zaidi ya gharama halisi. Yaani hili la kuuza na kununua nafikiri ndio tafsiri sahihi ya maendeleo ndani ya CCM chini ya Mpango wa kupunguza Umasikini Binafsi na kujiletea utajiri wa kutisha usio na ufafanuzi.

Nikiangalia jinsi ccm inavyowauza watanzania mchana kweupe natamani kulia, lakini ninapoona majuha wanaendelea kuitetea ccm machozi hunilenga!
 
BZ57N3RCAAAHYJz.jpg



CCM walivyopotezana baada ya Kabwe kusema hatoki. Na siku kumi na nne akileta za kuleta anafungashiwa vilago.
 
ni njaa tu hakuna usomi. wasomi wanajiunga na chama cha mgao wa umeme, elimu ya kustandadaiz, mafisa na wa pliz consider my son.
 
Amesema Chama Makini, kinachopenda haki na kuheshimu haki za wengine..ni kweli sijui!! Mmh labda ni CCM ya enzi zetu mbaka 1985....refers AHADi za Mwana-CCM we Mleta mada kama ulizaliwa awamu ya kwanza lakini ya utawala!!
 
Hao ni wababaishaji pia huenda ukiwaachunguza
huwezi kuwakosa na Certificate za Mirembe.
 
ndiyo siasa ilivyo, kesho usishangae kuwaona watu hao hao unaowaita wasomi wakitambulishwa kwenye jukwaa la nccr,chadema au cuf,hivi usomi ni kitu gani hasa?miongoni mwao utawakuta pia wanafunzi wa kitila mkumbo,marehemu mvungi au prof Baregu,ambao ni wapinzani,Damn it.
Hahahahh. Kweli kabisa. Akija Mbatia wanarejesha kadi za CCM na kuchukua za NCCR, hali kadhalika akija Mbowe wanarejesha za NCCR na kuchukua za Chadema. Yani ni sanaa kwa kwenda mbele
 
Hivi kumbe kule kwenu wa division five ndo wako vyuoni.

Sidhani kama kuna "msomi" ambaye ziko timamu upstairs anaweza kujiunga na hiki chama. Kama ni kweli ni "wasomi", lazima walipata division five! au walisupp, wakacarry then wakadisco. Na bado wanajiita "wasomi"!
 
Hao wasomi watakuwa uchwara, wanadhani watakuwa "mafisadi"
 
wachumiatumbo? wewe mwehu nini? chadema juzi hapa mumewakosesha usingizi kwa mapokezi ya mwehu mwezenu yule afade wakumba leo wajaja wanaeda kwa wajaja.wasomi wezao. wamekuwa wachumia tumbo chukueni hao maafade wakachumie matumbo yaakina.mbowe.sllaa.lema.josephina. Siyo wewe.wewe ningoma tu.ikimaliza kupigwa inaanikwa juani inaaza kuchomwa jua tena bila malipo yoyote.

Tatizo la kusoma madrasa na kuiacha elimu dunia ndicho kilichokufanya ushindwe kuandika kiswahili. soma ulichokiandika halafu ujicheke.
 
wachumiatumbo? wewe mwehu nini? chadema juzi hapa mumewakosesha usingizi kwa mapokezi ya mwehu mwezenu yule afade wakumba leo wajaja wanaeda kwa wajaja.wasomi wezao. wamekuwa wachumia tumbo chukueni hao maafade wakachumie matumbo yaakina.mbowe.sllaa.lema.josephina. Siyo wewe.wewe ningoma tu.ikimaliza kupigwa inaanikwa juani inaaza kuchomwa jua tena bila malipo yoyote.

Wait please,54 kg
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.
Kwenye red hapo......Mmmmmmmh!!!!
 
Wageni watafurahia, ishu ni majirani na wenyeji ambao tunakufahamu fika na CCM yako tumefurahia, au utumbo mtupu???
 
wachumiatumbo? wewe mwehu nini? chadema juzi hapa mumewakosesha usingizi kwa mapokezi ya mwehu mwezenu yule afade wakumba leo wajaja wanaeda kwa wajaja.wasomi wezao. wamekuwa wachumia tumbo chukueni hao maafade wakachumie matumbo yaakina.mbowe.sllaa.lema.josephina. Siyo wewe.wewe ningoma tu.ikimaliza kupigwa inaanikwa juani inaaza kuchomwa jua tena bila malipo yoyote.
Ulizia kwanza nini motivation ya hao jamaa kukiunga CCM? jibu ni moja tu kuwa wanatafuta fedha kwani CCM hawajatambua kuwa wanafunzi hao wanapenda offa za mshiko ikiwemo kukodishiwa mabas na kwenda kutalii dodoma. Mara baada ya shule wengi wao huachana nayo.
 
Back
Top Bottom