Wasomi 300 wajiunga na CCM

Wasomi 300 wajiunga na CCM

Sidhani kama kuna "msomi" ambaye ziko timamu upstairs anaweza kujiunga na hiki chama. Kama ni kweli ni "wasomi", lazima walipata division five! au walisupp, wakacarry then wakadisco. Na bado wanajiita "wasomi"!

Mkuu hili neno nahisi linatumika vibaya. Hivi wa JF nini maana neno msomi? Ili mtu aitwe msomi , anatakiwa kukudhi vigezo gani?
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.
Hivi Bgamoyo ndio kuna wasomi wa chuo cha sanaa?wanaingia kwa qualification gani?
 
Umekosea title ya thread yako, ilikuwa Iwe
*Wasomi 300 wakosa ajira na wameenda kujaribu CCM*
 
Na mimi pia nataka kupata kadi yenu ila nijulishwe nani aligombea uenyekiti na Mzee Mwinyi? Na Mkapa vipi mchakato upi ulitumika kumpa uenyekiti wa ccm? JK naye vp manake ccm tunasodoa sana vyama kinzani juu ya uongozi, naomba kufahamu
 
hawa waliojiunga nna wasiwasi kama walishirikisha vema ikulu zao za juu
 
unaweza kuwa msomi lakini usiwe umeelimika
kwa mtu mwenye ufahamu na utashi hawezi kukipenda CCM
hao watakuwa ni njaa zao zinawatuma huko na sio kingine.
 
Huo mkutano haukuwa na posho wava pilau? Wachumia tumbo wakubwa hao.
 
Hii post siyo ya kweli!!!.
Kikao kilishindikana kufanyika juzi pale chuo cha sanaa bagamoyo Tasuba. kikahamishiwa jumapili na ukweli tulijipanga kuhudhuria jumamosi kwa kuwa tulishaahidiwa msosi, kofia na matisheti. lakini bahati mbaya sana mambo hayakwenda tulivotarajia hata jana yenyewe. Kaole kwetu!!


ivi JF ina management makini kwel? inakuaje mtu kanywa pombe zake kisha anakuja kupotosha watu?
lazima mpotoshaji apate life au annual ban kama itadhiirika kwa makusudi kaleta mada za kuwapotosha watu,
nakumbuka juzi mtela mwambapa kaleta story ya uongo juu ya kuresign kwa prof Baregu bila kujali ni usumbufu kiasi gan atakuw amemsababishia profesa

JF lzm ilete au ije na mwarubain mujarabu wa kuwakomesha hawa vishoka wa kisiasa
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.
wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.
Kumbe wanafunzi?!!!!.... Mmmmmh Bange zinatesa watu!
 
BZ57N3RCAAAHYJz.jpg
Tunamwondoa ili akabomoe chama anachokiendea.
 
Wasomi wa UPE! Msomi wa kweli hawezi kujiunga na CCM kama kweli ni mzalendo!

Mabavicha akili zenu zimeganda ..yaan sijui mmerogwa na nani aisee. Sasa msomi makini hasipojiunga na CCM atajiunga na Chama gani..?
Its a shame kwa mtu makini kuwa mwanachama wa chama kisichoheshimu katiba wala kanuni zake.
 
Tatizo la kusoma madrasa na kuiacha elimu dunia ndicho kilichokufanya ushindwe kuandika kiswahili. soma ulichokiandika halafu ujicheke.


Tunasubiri ile operesheni kimbunga arudi kwao. Anafikiri na ukidagaa wake akishabikia CCM ndo atapona.!
 
ivi JF ina management makini kwel? inakuaje mtu kanywa pombe zake kisha anakuja kupotosha watu?
lazima mpotoshaji apate life au annual ban kama itadhiirika kwa makusudi kaleta mada za kuwapotosha watu,
nakumbuka juzi mtela mwambapa kaleta story ya uongo juu ya kuresign kwa prof Baregu bila kujali ni usumbufu kiasi gan atakuw amemsababishia profesa

JF lzm ilete au ije na mwarubain mujarabu wa kuwakomesha hawa vishoka wa kisiasa
Meku nenda kinondoni kachukue buku tano kutoka kwa ben saanane anakusubiri.
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.

wasomi au KENGE
 
Back
Top Bottom