Wasomi 300 wajiunga na CCM

Wasomi 300 wajiunga na CCM

the horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Posts
652
Reaction score
443
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.
 

Attachments

  • wasom..jpg
    wasom..jpg
    35.4 KB · Views: 431
  • wasom.jpg
    wasom.jpg
    48.4 KB · Views: 420
  • wasomi.jpg
    wasomi.jpg
    48.5 KB · Views: 364
ndiyo siasa ilivyo, kesho usishangae kuwaona watu hao hao unaowaita wasomi wakitambulishwa kwenye jukwaa la nccr,chadema au cuf,hivi usomi ni kitu gani hasa?miongoni mwao utawakuta pia wanafunzi wa kitila mkumbo,marehemu mvungi au prof Baregu,ambao ni wapinzani,Damn it.
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea okujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.
Wonders will never end in this country!eti chama chenye haki na uadilifu?!halafu wanao karirishwa huu upotoshaji wanaitwa wasomi?!tunahitaji kutafuta tafsiri mpya ya usomi kwa kizazi hiki kisicho jisumbua hata kujitambua tu.kunaweza kusiwe na mbadala perfect kulingana na maono na matarajio ya jumla kama jamii lakini ni utovu wa fikra kulitia ubani lililovunda!
 
wachumia tumbo...

wachumiatumbo? wewe mwehu nini? chadema juzi hapa mumewakosesha usingizi kwa mapokezi ya mwehu mwezenu yule afade wakumba leo wajaja wanaeda kwa wajaja.wasomi wezao. wamekuwa wachumia tumbo chukueni hao maafade wakachumie matumbo yaakina.mbowe.sllaa.lema.josephina. Siyo wewe.wewe ningoma tu.ikimaliza kupigwa inaanikwa juani inaaza kuchomwa jua tena bila malipo yoyote.
 
Kuna tetesi kuwa wasomi waliopewa kadi za CCM huko bagamoyo ni wale waliokosa mikopo. Waliambiwa na muandaaji kuwa wanaenda kukutana na rais ili wamweleze jinsi walivyonyimwa mkopo wakati wanastahili.
 
Hivi kweli wasomi wa siku hizi wasiojitambua tunaweza kuwaita wasomi. wasomi jamii ya Mwampamba na dada yake, na sasa tuna wengine jamii ya Dr Kitila? Wawaulize wasomi akina Lamwai, Dr Kabolu wa Kigoma wako wapi kama hawajasahauliwa baada ya kutumika. Wasomi wa sasa ambao uzalendo kwao wametupa kando badala yake wanataka kuchumia tumbo, hawatumii fikira badala yake wanatumia tumbo kufikiri, pale njaa ikiwauma wanakula hata matapishi yao. hakuna cha wasomi hapa
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.

Hii post siyo ya kweli!!!.
Kikao kilishindikana kufanyika juzi pale chuo cha sanaa bagamoyo Tasuba. kikahamishiwa jumapili na ukweli tulijipanga kuhudhuria jumamosi kwa kuwa tulishaahidiwa msosi, kofia na matisheti. lakini bahati mbaya sana mambo hayakwenda tulivotarajia hata jana yenyewe. Kaole kwetu!!
 
Hebu tutajie hao wasomi na vyuo wanavyotoka kwasababu kabla ya mimi kuanza kusoma Elimu dunia Nilisoma chuo nikiwa na umri wa miaka 4 yani madrassa huwa tunaita ni chuo
nakubali lakini sasa unatakiwa ukweli uuseme kwamba kipidi kile ulikuwa mateka wa kamboshi huko simiyu!
 
Sidhani kama kuna "msomi" ambaye ziko timamu upstairs anaweza kujiunga na hiki chama. Kama ni kweli ni "wasomi", lazima walipata division five! au walisupp, wakacarry then wakadisco. Na bado wanajiita "wasomi"!
 
Na ajira watapewa hao wana zuoni? Chama ambacho hakijaweza kutatua hata tatizo la umeme kwa mwaka huu wa 2013, hakifai kukimbiliwa.
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.

Wasomi kama akina Kapuya hawanashida
 
Hebu tutajie hao wasomi na vyuo wanavyotoka kwasababu kabla ya mimi kuanza kusoma Elimu dunia Nilisoma chuo nikiwa na umri wa miaka 4 yani madrassa huwa tunaita ni chuo

hapo umemaliza halafu all from Pwani !!
 
Kujiunga wanaweza kweli wakawa mejiunga lakini Uongo unapatikana hapa..."chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee". Wenye Chama Wenyewe tu Wanakiri kuwa Maadili na Uadilifu Vimekufa ndani ya CCM. Sema kama Wamejiunga ni sababu nyingine ikiwemo Ukata umewavuruga.
 
ccm kweli mnachekesha,.

Siasa zimewashinda mnaanza kuleta taarifa za kufikirika jamvini,.

Anyway viceversa is true '' wanakula ccm wanakuja kulala Chadema''


2015 hao watakuwa mtaji wa Chadema tunashukuru kwa taarifa!!
 
Chama Cha Mapinduzi kimeendelea kujiimarisha na kujiongezea nguvu baada ya kuwashawishi wasomi 300 kanda ya mashariki kujiunga na chama hicho na kupokelewa kwa hadhi kubwa katika event iliyofanyika bagamoyo jana ambapo mjumbe wa halmashauri kuu ya taifa ya CCM wilaya ya bagamoyo Ndugu Ridhwan Jakaya Kikwete alikuwa ni mgeni rasmi katika tukio hilo lililoratibiwa na katibu wa wilaya (mkoa maalum wa vyuo vikuu) ndugu Ally Salum Hapi.

wasomi hao kutoka vyuo mbalimbali kanda ya mashariki mkoa wa pwani na dar es salaam wamechukua uamuz huo baada ya kukiri kuwa chama cha siasa kilicho na misingi ya haki na uadilifu ni CCM pekee.

baada ya tukio hilo wasomi hao wameahidi kuwa wajumbe wa Chama katika vyuo vyao kuwafikishia ujumbe wanafunzi wenzao ambao bado hawajafanya uamuz huo makini. Wamesema wanafunzi wengi kwa kutopata ujumbe na taarifa sahihi kuhusu CCM wamejikuta wakifanya makosa kwa kujiunga na vyama vingine vya siasa ambavyo havina mwelekeo wa kimaendeleo wala misingi ya uadilifu.

Wasomi wa UPE! Msomi wa kweli hawezi kujiunga na CCM kama kweli ni mzalendo!
 
Hebu tutajie hao wasomi na vyuo wanavyotoka kwasababu kabla ya mimi kuanza kusoma Elimu dunia Nilisoma chuo nikiwa na umri wa miaka 4 yani madrassa huwa tunaita ni chuo


Kimojawapo ni Eagle wings college.
 
Back
Top Bottom