Wasikilize Wazanzibar na Muungano - Siasa weka kando

Wasikilize Wazanzibar na Muungano - Siasa weka kando

Basi si wangesema tu ili tumwite huyo mwingine mama wa taifa?
Shule zimewekwa tuzitumie jamani....

Sawa sawa mkuu kwenye baba lazima pawepo na mama lakini Kwani Nyerere baba wa taifa gani Tanganyika au Tanzania
 
Kama kipimo ni kumlaani nyerere basi mimi kutwa kuchwa ninamlaani.

Kuhusu Ali Hassan Mwinyi kuna kisa labda hukijui, lakini kuna siku aliingia pale Msikiti wa Shaadhily na Imam akataka kumpisha aswalishe basi nikamwambia aliye karibu yangu kuwa kama Mwinyi ataswalisha mimi natoka hapa, na nilikuwa mkweli na maneno yangu..

Lakini pale kwenye video kuna violation ya Shariah na hili lazima lisemwe, soma aya hii:
Quran 33: 33. Na kaeni majumbani kwenu, wala msijishauwe kwa majishauwo ya kijahilia ya kizamani...

Quran 24:31. Na waambie Waumini wanawake wainamishe macho yao, na wazilinde tupu zao, wala wasionyeshe uzuri wao isipo kuwa unao dhihirika. Na waangushe shungi zao juu ya vifua vyao, wala wasionyeshe uzuri wao ila kwa waume zao, au baba zao, au baba wa waume zao, au watoto wao, au watoto wa waume zao, au kaka zao, au wana wa kaka zao, au wana wa dada zao, au wanawake wenzao, au iliyo wamiliki mikono yao ya kuume, au wafwasi wanaume wasio na matamanio, au watoto ambao hawajajua mambo yaliyo khusu uke.

Halafu ni fitnah kwa wale wanaume ambao wamekaa pale chini wakimwangalia:
Quran 24:30 Waambie Waumini wanaume wainamishe macho yao, na wazilinde tupu zao. Hili ni takaso bora kwao...

Yaangalie hayo niliyoyapigia wino ,halafu unaijua nia ya yule mdada ,alipanda pale kwa nia gani ,sasa au tatizo ni lenu mmeshaingia kwenye dhana na mmemuhukumu kwa kutoijua nia yake ,nafikiri unajua nini dhana ,naamini unajua ni kwa nini ikasemwa kila kitu na nia yake ,na sehemu ile utaipima kwa umuhimu wake na kilichowakutanisha pale ,sasa kama dhana zako zinakupelekea kwengine ni wewe mwenyewe wa kujipua ,na kama kujihifadhi nilivyoona amejihifadhi na hata wanawake wengine nao wamejihifadhi ,ila ni wewe na fikra zako inawezekana ukatazama kijiko halafu ukakifananisha na mtu.Na ukiona kina maumbo yaliyofanana na mtu .Itambue nia iliyompandisha Mwanadada yule kupanda kwenye kiriri sio unatafsiri mnavyotaka nyinyi.
 
Kama umewasikiliza vizuri hawa ndugu zetu, utajua ya kwamba hapa tatizo kubwa la watu ni ELIMU. Na elimu sii hifadhi ya msahafu, sura ama hadith bali ni kuelewa kila ulichokisoma na ukaweza kuitumia elimu hiyo ktk maisha. Na ndio maana ikasemwa - Islaam ni way of life!

Utaweza vipi kuidai nchi pasipo SIASA ila kwa kutumia dini ilihali dini Islaam haina mwenyewe. NI mtu anayeingia ktk imani ya dini Islaam kwa kujisalimisha kwa Mungu wake na sio kizazi wala asili. Wadhungu wanasema Islaam is total submmission to God, hakuna chenga wala Takbir kwa maneno matupu kwa uvaaji wa vilemba na madevu.

Hakuna kosa kubwa na pengine ni kufur kuitumia dini kuwajaza watu uhasama hasa wale wasiokuwa na ELIMU. Na hakika mtume alisisitiza ELIMU na unapowasikia watu kama hawa ndipo unajua umuhimu wa ELIMU...
 
kosa la mwaka 1960 litasumbua hadi kizazi na kizazi, Zanzibar ni sehemu ya Tanganyika
 
1569471_1896850_758446127506872_514263676_n_jpg7d8865c08b2a1dcbe636dafc7e8be648


Mtcheww......
 
Kama umewasikiliza vizuri hawa ndugu zetu, utajua ya kwamba hapa tatizo kubwa la watu ni ELIMU. Na elimu sii hifadhi ya msahafu, sura ama hadith bali ni kuelewa kila ulichokisoma na ukaweza kuitumia elimu hiyo ktk maisha. Na ndio maana ikasemwa - Islaam ni way of life!

Utaweza vipi kuidai nchi pasipo SIASA ila kwa kutumia dini ilihali dini Islaam haina mwenyewe. NI mtu anayeingia ktk imani ya dini Islaam kwa kujisalimisha kwa Mungu wake na sio kizazi wala asili. Wadhungu wanasema Islaam is total submmission to God, hakuna chenga wala Takbir kwa maneno matupu kwa uvaaji wa vilemba na madevu.

Hakuna kosa kubwa na pengine ni kufur kuitumia dini kuwajaza watu uhasama hasa wale wasiokuwa na ELIMU. Na hakika mtume alisisitiza ELIMU na unapowasikia watu kama hawa ndipo unajua umuhimu wa ELIMU...

Hiyo ndugu ,hapo elimu ipo na imejaa ,tena imejaa vibaya sana,tatizo nyinyi mnajidai TooMuchKnow ,nimeona dharau zako ,ila nakuwacha kama ulivyo, dini ndio kila kitu ,sijui huko ukiristoni (Nachukulia wewe ni Mkiristo) ,katika mtu kudai Nchi yake au haki za Nchi yake ,huhitaji elimu ya chuo kikuu wala chuo kidogo , WaZanzibari hawahitajii elimu kubwa sana au hata kidogo kujua yanayofanywa na mkoloni mweusi ,ya muarabu tulishamalizana nae kitambo ,ila ni bora huyo wa zamani angalau tulikuwa na treni tukafikia kuwa na meli ,...Leo hii meli zipo wapi ? Nani kaziua nani akizitumia kusafirishia majeshi kuelekea kusini ? Uchumi umekufa nani kauua ,hapa hapahitajii elimu ndugu ,hao uamsho kama utawafuatilia ,wanaelimisha na kuzindua ,elimika na maana hizo tu ,huenda nawe ukafunguka ,kuliko unavyoonyesha umejaa chuki na UISLAMU , UISLAMU ulivyo wewe hutaupunguzia kitu wala kuuzidishia ,Dunia nzima na viumbe vyote viuchukie uislamu basi bado mtakuwa hamjapunguza kitu. ...Usinipeleke huko nikaja nikafungiwa.
 
Yaangalie hayo niliyoyapigia wino ,halafu unaijua nia ya yule mdada ,alipanda pale kwa nia gani ,sasa au tatizo ni lenu mmeshaingia kwenye dhana na mmemuhukumu kwa kutoijua nia yake ,nafikiri unajua nini dhana ,naamini unajua ni kwa nini ikasemwa kila kitu na nia yake ,na sehemu ile utaipima kwa umuhimu wake na kilichowakutanisha pale ,sasa kama dhana zako zinakupelekea kwengine ni wewe mwenyewe wa kujipua ,na kama kujihifadhi nilivyoona amejihifadhi na hata wanawake wengine nao wamejihifadhi ,ila ni wewe na fikra zako inawezekana ukatazama kijiko halafu ukakifananisha na mtu.Na ukiona kina maumbo yaliyofanana na mtu .Itambue nia iliyompandisha Mwanadada yule kupanda kwenye kiriri sio unatafsiri mnavyotaka nyinyi.
Quran 24:31..Na waangushe shungi zao juu ya vifua vyao, wala wasionyeshe uzuri wao ila kwa waume zao.."
Je, uso si sehemu ya uzuri wa mwanamke?
Soma comment moja hapa kuna mtu anamuelezea yule dada kuwa ni mzuri, unafikiri amejuaje kama si kuiona sura yake?

Vipi maelfu ya Waislamu na wasio Waislamu wanaoiona ile video?

Sisemi kuwa wanawake wa Kizanzibari wasishiriki katika kuidai nchi yao, kuna aina mbalimbali za ushiriki ambao wanaweza kutolea michango yao bila ya kukhalif Shariah.

Unaweza ukafikiri unajenga kumbe unabomoa! maana yake mabalaa yanapowaangukia Waislamu basi sababu zake hugawika katika aina mbili.
Sababu za kikauniyyah (kilimwengu) na sababu za Kishariah.

Za kilimwengu ndiyo kama hizo tuanzozifahamu; mfumokristo, muungano, nyerere, kanisa katoliki n.k
Za Kishariah ni maasi (makubwa na madogo) .

Hivyo tunapopigana vita kuuondoa na kuzishinda sababu za Kilimwengu (mfumokristo,nyerere,kanisa n.k) iendane na vita vya kujizuia na sababu za kishariah (maasi, makubwa na madogo) ili tuwe tumejiwekea sababu itakayosababisha Allah atupe ushindi kwa sababu Aya mbalimbali zinatuonyesha kuwa tunatakiwa tufanye sababu ya kupatiwa ushindi.
 
Hiyo ndugu ,hapo elimu ipo na imejaa ,tena imejaa vibaya sana,tatizo nyinyi mnajidai TooMuchKnow ,nimeona dharau zako ,ila nakuwacha kama ulivyo, dini ndio kila kitu ,sijui huko ukiristoni (Nachukulia wewe ni Mkiristo) ,katika mtu kudai Nchi yake au haki za Nchi yake ,huhitaji elimu ya chuo kikuu wala chuo kidogo , WaZanzibari hawahitajii elimu kubwa sana au hata kidogo kujua yanayofanywa na mkoloni mweusi ,ya muarabu tulishamalizana nae kitambo ,ila ni bora huyo wa zamani angalau tulikuwa na treni tukafikia kuwa na meli ,...Leo hii meli zipo wapi ? Nani kaziua nani akizitumia kusafirishia majeshi kuelekea kusini ? Uchumi umekufa nani kauua ,hapa hapahitajii elimu ndugu ,hao uamsho kama utawafuatilia ,wanaelimisha na kuzindua ,elimika na maana hizo tu ,huenda nawe ukafunguka ,kuliko unavyoonyesha umejaa chuki na UISLAMU , UISLAMU ulivyo wewe hutaupunguzia kitu wala kuuzidishia ,Dunia nzima na viumbe vyote viuchukie uislamu basi bado mtakuwa hamjapunguza kitu. ...Usinipeleke huko nikaja nikafungiwa.
Mkuu wangu naweza kabisa kukupa darasa kuhusu Uislaam na ukajiona huujui Uislaam maana mnachukulia watu wote Bara ni Wagala, kama huu sii ujinga ni nini?

Labda nikuulize hivi, Uislaam ni nini mkuu wangu? na kwa nini ulishahadia kwa kusema:- Ashhadu ALa Ila hailallah Wa Ashadu Anna Muhammadan Rasoolullah!
 
mwiba!
Inaelekea kuwa wengi katika Waislamu wanalikalia kimya hili suala au masuala kama haya kwa kuhofia kuleta mtafaruku ndani ya Waislamu...
 
kosa la mwaka 1960 litasumbua hadi kizazi na kizazi, Zanzibar ni sehemu ya Tanganyika

Which school did you go? Zanzibar exist since 9AD until 1919 there was no country called Tanganyika, Kenya, Uganda, Ruwanda, Burundi, Malawi, Zambia or South Africa.

It is so stupid that who ever taught you history to think that Zanzibar was ever part of Tanganyika infact Zanzibar Ruled the whole of East Africa as far as Congo in tje West, Berbera in the North, Sofala in the South and the whole coast of Eastern Africa from Berbera to Cape Guardafui in Moazambique and the neighbouring islands; untill the advent Scramble for Africa!

You guys think that after the 1961 independence that Zanzibar seceeded from Tanganyika isn't? That is pathetic and sheer ignorance!! In fact Tanganyika was taken away from Zanzibar Empire by trick of the missioneries and the Europeans (British and Germans)

You are just an ignorat small kid on this, go to your mama to take you to a real school not under the mango tree.

We had been seeing many things contributed by the Musliman on both side of the Union taking your ungrateful 'father of the nation' and put him in the fore front to fight for independence of Tanganyika in return he confiscated away all their property against his own teachings of Christianity just to fullfill his hunger for power! He made you believe that he.is.more than Jesus, a saviour of the nation while the country economy goes down below the poverty line. During his tenure Tanzania was the fourth poorest nation in the world after Ethiopia and Bangladesh. He put his friends away either to exile like Kambona or misterious deaths like Hanga. He does not deserve the title at all!
Teh teh teh
 
huyo mdada anamwita Nyerere "laana" ni mjinga asiye na hata chembe ya uwelewa. halafu hawa wanzanzibari tunakaa nao ili tuwasaidie lakini wanatuona sisi(watanganyika) ni machizi,sasa tuwafukuze wote huku bara tuone watakwenda wapi. msitake tuamke. kumwita Nyerere laana ni sawa na kutukana ukoo wako woooooote. k sana wewe.
 
Fikirikwanza kasome historia ,inaonekana uliishia vidudu :loco:

Niliiacha fomu two baada ya watu kusema ni masomo wa wanawake, lakni I have travelled widely all over Africa, suala la Zanzibar ni sawa na Gore kule Senegal, kama unakumbuka papa 1990 aliomba msamaha,mandela alitembelea Gore na watu wengi maarufu, Gore ilirudi chini ya mamlaka ya Senegal, iweje Zanzibar iliyo ndani ya maji au bahari ya Tanganyika iwe nchi kamili???
 
Which school did you go? Zanzibar exist since 9AD until 1919 there was no country called Tanganyika, Kenya, Uganda, Ruwanda, Burundi, Malawi, Zambia or South Africa.

It is so stupid that who ever taught you history to think that Zanzibar was ever part of Tanganyika infact Zanzibar Ruled the whole of East Africa as far as Congo in tje West, Berbera in the North, Sofala in the South and the whole coast of Eastern Africa from Berbera to Cape Guardafui in Moazambique and the neighbouring islands; untill the advent Scramble for Africa!

You guys think that after the 1961 independence that Zanzibar seceeded from Tanganyika isn't? That is pathetic and sheer ignorance!! In fact Tanganyika was taken away from Zanzibar Empire by trick of the missioneries and the Europeans (British and Germans)

You are just an ignorat small kid on this, go to your mama to take you to a real school not under the mango tree.

We had been seeing many things contributed by the Musliman on both side of the Union taking your ungrateful 'father of the nation' and put him in the fore front to fight for independence of Tanganyika in return he confiscated away all their property against his own teachings of Christianity just to fullfill his hunger for power! He made you believe that he.is.more than Jesus, a saviour of the nation while the country economy goes down below the poverty line. During his tenure Tanzania was the fourth poorest nation in the world after Ethiopia and Bangladesh. He put his friends away either to exile like Kambona or misterious deaths like Hanga. He does not deserve the title at all!
Teh teh teh

With this I agree with you, the issue here is Tanganyika and Zanzibar are one, it does not matter which one existed first. So we agree. Many thanks for sharing and revealing the whole truth about these being referred as two being one.
 
Yaani tuzanzibari tunaongea hivo? Kama tukiamua kuturudisha kwako Zenji si tote tutajifia njaa hutu.
 
Ndo maana wanamwomba Bank badala ya ALLAL. Watakuwa kama Walibya na Wasiria. Mtu anamuua nduguye kisha anabwata Allah ni Mkuu. Utawala wa Dunia shida kweli kweli. Mtazame aliye anzisha matembezi na kuyaongoza ana asili ya wapi. E-Afrika ama Omani. Shida ipo hapo!!!
 
Back
Top Bottom