Wasikilize Wazanzibar na Muungano - Siasa weka kando

Wasikilize Wazanzibar na Muungano - Siasa weka kando

Mjinga ni wewe unaeongozwa na kasumba ,unashindwa kujielewa ,unashindwa kufuata uamuziwako unangojea kuamuliwa,unangojewa kuchaguliwa ,unayajua aliyoyafanya Nyerere ? Nyerere alisema kama ana uwezo angevitupa visiwa vya Zanzibar mbali sana ,unaionaje kauli hiyo ? Nyeerere huyuhuyu alilazimisha watu waishikwenye vijiji vya ujamaa ,unamuonaje ?

Halafu wewe usijidai sana historia ya WaTanganyika inajulikana ni wapi walipotokea ,Tanganyika ilikuwa pori tu hadi kwenye misitu ya Congo ,sasa si ajabu wewe ulitokea huko ,soma historia ujijuwe ulitokea wapi ?

huwez kuw mzima wewe pumbu
 
Kwani wewe alikupitia ? Unaisifia mvua :loco:

Hapana, hayo makitu huku kwetu hayapo, nimesoma tu vitabuni sifa za aliyepitiwa nayo nikaona zinashabihiana na tabia zenu.
 
Znz wapewe mamlaka kamili ugomvi utakwisha then waulizwe kama muungano wanautaka,the same to Tanganyika.Baada ya hapo ndio kitajulikana nini cha kuufuata.

Hawawezi kufanya hivyo maccm,matumbo yao yatafilisika.
 
Maskini CCM na Muungano wanaoukumbatia

Hapa si ccm kukumbatia muungano. Hapa ni ccm kukumbatia maamuzi ya JKN bila kutathmini kama ni mazuri na kama bado yanahitajika kwa tz ya leo. Ingawa JKN mwenyewe aliusia tuache mabaya yake na tuchukuwe mema na mazuri yake. Ninauhakika kuwa ktk hili alilo liasisi JKN la muungano ni zuri sana lakini sina uhakika kama nia ilikuwa nzuri.
 
Hapana, hayo makitu huku kwetu hayapo, nimesoma tu vitabuni sifa za aliyepitiwa nayo nikaona zinashabihiana na tabia zenu.

We wacha uongo ,unaficha ukweli ,usiogope endelea kusifia tu ,eti hayo makitu umesoma kwenye vitabu,watu wengine mkinasa mnajaribu kujipapatua,sawa ndugu umesoma kwenye vitabu:loco:
 
AKILI YA WAZANZIBARI IKO oman WAO WANA DREAM KUWA NA MAJUMBA KAMA HAYA YALIOPO oMAN


22.jpg




TAZAMA NDUGU ZAO HUKO MUSCAT WALIVYOCHOKA

taqah2.jpg
 
Mkuu Mwiba, nimewasikia mwanzo mwisho!, kuusema ukweli baadhi yao ni vichaa kabisa ila bado hawajaanza kuokota makopo na baada tuu ya kupatikana kwa katiba mpya nakuhakikishia makopo wataokota!.

Kale kakichaa kwa kwanza kanadiriki kumwita yule Mzee , jinsi alivyomuita, hako ka mala ... ka Kinzanzibari ni laana kabisa!. Katakuwa ni kaana haramu kabisa kale!, kalilaaniwa, kaka laanika na hapo kamekuja kumwaga laana tupu. Mlaaniwa huyo laana!, na imuongezekee mara sabaini fii sabaa !.
Pasco
Wanabodi,
Leo tarehe 26 April, 2026, ni siku ya Muungano.
Karibuni mitaa hii Live From Tunguu Zanzibar: Kongamano Kuadhimisha Miaka 62 ya Muungano Wetu Huu Adimu na Adhimu, Tutaulinda kwa Gharama Yoyote ili Udumu Milele!.

Nawatakia maadhimisho mema ya hii Sikukuu ya Muungano wetu huu adimu na adimu, uliotokana na yale Mapinduzi Matukufu ya Zanzibar, na kuwahihishia kuhusu huu Muungano wetu adimu na adhimu, ulidhamiriwa uwe muungano wa milele, hivyo tutaulinda kwa gharama yoyote ili udumu milele na milele!.

P.
 
Back
Top Bottom