Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

Wasifu wa Masha: Maswali na Majibu

Jamaa amepenya penya hadi....uwaziri wakati haeleweki utata mtupu??du jamani ukiwa na mshiko tz hapa watakuja kuwapa uraisi hata watutsi au wanyamulenge maana sijui UWT wanafanya nini.....kazi yetu kuwabeba wageni .....wenyeji wanaonekana hawana jipya.....

Bado ni tetesi mkuu kwahiyo hatupaswi kutoa hukumu zetu sasa!
 
Jamaa amepenya penya hadi....uwaziri wakati haeleweki utata mtupu??du jamani ukiwa na mshiko tz hapa watakuja kuwapa uraisi hata watutsi au wanyamulenge maana sijui UWT wanafanya nini.....kazi yetu kuwabeba wageni .....wenyeji wanaonekana hawana jipya.....

Kwa sasa tunapenda kuwahimiza Masha na wenzake kina Membe kuharakisha suala la uraia wa nchi mbili, lakini kabla ya mabadiliko ya sheria tunataka wale wenye uraia wa nchi mbili kama Masha ambaye hata kama aliwahi kuukana ni lazima wapumzike kwanza siasa na pengine ifahamike kwamba walikuwa wamekiuka sheria.

Lakini jambo la msingi hapa ni kwamba, Wizara ya MAmbo ya Ndani ni roho ya masuala ya uraia na usalama wetu, pengine ni wizara nyeti kuliko hata ile ya Utawala Bora inayobeba UWT. Kwa mantiki hiyo, waziri wake ni lazima awe mtu asiye na doa hata kidogo, na ambaye hapaswi hata kuhojiwa kuhusiana na uraia wake. Walisema mke wa mfalme hatakiwi hata kusingiziwa ugoni.

Tukirudi kwenye hoja, hebu muliopo US tuambieni kuhusu shule aliyosoma Masha ya New Rochelle Academy kama inapokea raia wa kigeni.
 
Enzi za mwalilmu wala msingeuliza, yule ni raia wa TZ aliyeishi marekani, amerudi huku sisi akina karume kenge tukampa kula akaingia bungeni sasa ni waziri wa kitengo nyeti! anatuongoza.

Tumpigie makofi!
 
Hata hukumu haitafikia kutoka, watanzania ni vipofu tunauliza swali kama hilo sasa hivi wakati ameshakua waziri wa mambo ya ndani? Mbona alipokuwa anajinadi kisiasa hakutokea wa kuuliza?

Mtanzania na upofu mpaka lini????
 
Hata hukumu haitafikia kutoka, watanzania ni vipofu tunauliza swali kama hilo sasa hivi wakati ameshakua waziri wa mambo ya ndani? Mbona alipokuwa anajinadi kisiasa hakutokea wa kuuliza?

Mtanzania na upofu mpaka lini????

Ndiyo maana ninajiuliza huyu Masha mbona anaandamwa?Kunani?Au Kuna maslahi ambayo sisi wengine hatujui ambayo yanaelekea kupotea kama Masha atendelea kuwepo ndani ya wizara?
 
FundiMchundo heshima mbele mkuu. Naomba niweke record sawa hapa, Masha alikuwa katibu wa bodi na Malima GM wakati TOL inatayalishwa kuwa listed kwenye DSE na mpaka ilipokuwa listed alikuwa pale TOL. Share certificates za kwanza za ToL zina sahihi yake na alifanya madudu mengi sana akiwa acting GM baada ya Malima kuondoka na moja wapo ni kesi ya nyumba ya shirika aliyotaka kuichukua kiujajaujanja narecords za kesi hiyo na hukumu yake zipo!! He is a man of questionable intergrity!!
 
FundiMchundo heshima mbele mkuu. Naomba niweke record sawa hapa, Masha alikuwa katibu wa bodi na Malima GM wakati TOL inatayalishwa kuwa listed kwenye DSE na mpaka ilipokuwa listed alikuwa pale TOL. Share certificates za kwanza za ToL zina sahihi yake na alifanya madudu mengi sana akiwa acting GM baada ya Malima kuondoka na moja wapo ni kesi ya nyumba ya shirika aliyotaka kuichukua kiujajaujanja narecords za kesi hiyo na hukumu yake zipo!! He is a man of questionable intergrity!!

Agreed Mkuu.
Kuna wakati najiuliza, madaraka ni kitu gani? Maana hata wachafu wanapewa na tunaamini wamesafishika uchafu wao wakati sio kweli. Mimi binafsi sikuwahi kuamini Masha anaweza hata kuwa balozi wa nyumba kumi. Ni mtu ambaye CV yake ni chafu kabla haijaandikwa. Leo tumemkabidhi nyuma ya silaha zetu ili atulinde wakati tulijua fika uwezo wake ni mdogo ggggggrrrrrrhhhhhhhhhh!
 
Jamani anajua kuongea kiingereza kwa lafudhi ya kizungu. Pia amesomea Marekani.

Huyu ndio chaguo letu na ndie rais anayekuja...

I love bongo.
 
jamani mnatukatisha tamaa ya kukaa bongo,

we endelea kukaa tu bongo, hao wamepandikizwa na adui namba moja wa masha, au mnabisha nimtaje hapa na ushahidi upo mkubwa tu.

BORA yeye aliyerudi na kuitumikia nchi kuliko walioko ughaibuni kutwa kucha wao ni kutoa shutuma na lawama kwa bongo, hawaonyeshi njia nini klifanyike au waje washiriki kwenye mapambano, wanasubiri hali ibadirikie waje na maCV ya ulaya kuivuruga nchi.
 
Tatizo letu wabongo, mtu akikaa nje halafu arudi TZ huwa hatupendi afanikiwe ila tunapenda tuone mambo yanamshinda na ndiyo furaha yetu.
 
Agreed Mkuu.
Kuna wakati najiuliza, madaraka ni kitu gani? Maana hata wachafu wanapewa na tunaamini wamesafishika uchafu wao wakati sio kweli. Mimi binafsi sikuwahi kuamini Masha anaweza hata kuwa balozi wa nyumba kumi. Ni mtu ambaye CV yake ni chafu kabla haijaandikwa. Leo tumemkabidhi nyuma ya silaha zetu ili atulinde wakati tulijua fika uwezo wake ni mdogo ggggggrrrrrrhhhhhhhhhh!

Haya ndiyo tunaita majungu,chuki ama fitna mkuu.Hivi unadiriki kusema CV ya Masha haifai hata kwa ujumbe wa nyumba kumi?Are u serious mkuu?Labda kwanza uniwekee CV ya kuwa mjumbe wa nyumba kumi maybe nakuelewa vingine lakini kusema mwanasheria wa LLB na LLM kutoka vyuo vinavyojulikana na kuheshimika hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi kisa umesikia habari zisizokuwa na uthibitisho wowote kuwa alipendekeza wamsilifi Mengi ni matusi makubwa sana mkuu.Ingekuwa bungeni tungekulazimisha ufute kauli yako!
 
Jamani anajua kuongea kiingereza kwa lafudhi ya kizungu. Pia amesomea Marekani.

Huyu ndio chaguo letu na ndie rais anayekuja...

I love bongo.


Wakuu tuwe fair sometimes hata kama hatuwapendi tunaowajadili.Sasa mtu akiongea kiingereza kwa lafudhi ya kizungu tatizo liko wapi,au akisomea Marekani tatizo liko wapi?Sounds like humpendi jamaa kwa vile anatema ngeli ya mnyamwezi!
Kama sifa anazo kwanini asichukue fomu ya urais 2015?
 
Tatizo letu wabongo, mtu akikaa nje halafu arudi TZ huwa hatupendi afanikiwe ila tunapenda tuone mambo yanamshinda na ndiyo furaha yetu.


Nakubaliana nawe mkuu.Wabongo ndivyo tulivyo,furaha yetu ni kukwamishana.Ukienda hapo wataanza ohhh jamaa anaringa,anaongea kiingereza,anajifanya mzungu basi ili mradi waku frustrate uone dunia chungu!
 
Hii thread inaonyesha jinsi wabongo tulivyo.. fitin, chuki, tunajifanya tunapenda nchi yetu kumbe ni umbea tuu..Excuse my language but I find it very hard to brand this kind of thing as something other than stupidity.
 
Nakubaliana nawe mkuu.Wabongo ndivyo tulivyo,furaha yetu ni kukwamishana.Ukienda hapo wataanza ohhh jamaa anaringa,anaongea kiingereza,anajifanya mzungu basi ili mradi waku frustrate uone dunia chungu!

Mtarajiwa,

Tatizo la Masha ni kubwa zaidi ya unavyotaka kuonyesha. Mimi nilikuwa na imani kubwa sana na masha kwasababu najua ana uwezo na pia kakulia kwenye mazingira ambayo yanaweza kukufanya ufikiri na uachane na ujinga ujinga wa kwenye mitaa ya waswahili.

Lakini looh! ukimsoma huyu mheshimiwa kuanzia speeches zake mpaka alichotaka kufanya kwa Mengi, huwezi kushindwa kukubaliana na Nyani Ngabu, Miafrika ndivyo tulivyo.

Muhimu kwa yeye si kuanza kutafuta wabaya wake au kufikiri kuna watu wanamuonea wivu, bali kuchapa kazi. Yuko wizara ambayo ukiamua kufanya kazi, kila mtu ataona. Wakati anapoteza muda kujibizana na akina Mengi, kuna Albino wanaendelea kuuawa. Asipokuwa mwangalifu hata hilo jimbo lake hapo Mwanza linaweza kuota magugu 2010.
 
Mtarajiwa,

Tatizo la Masha ni kubwa zaidi ya unavyotaka kuonyesha. Mimi nilikuwa na imani kubwa sana na masha kwasababu najua ana uwezo na pia kakulia kwenye mazingira ambayo yanaweza kukufanya ufikiri na uachane na ujinga ujinga wa kwenye mitaa ya waswahili.

Lakini looh! ukimsoma huyu mheshimiwa kuanzia speeches zake mpaka alichotaka kufanya kwa Mengi, huwezi kushindwa kukubaliana na Nyani Ngabu, Miafrika ndivyo tulivyo.

Muhimu kwa yeye si kuanza kutafuta wabaya wake au kufikiri kuna watu wanamuonea wivu, bali kuchapa kazi. Yuko wizara ambayo ukiamua kufanya kazi, kila mtu ataona. Wakati anapoteza muda kujibizana na akina Mengi, kuna Albino wanaendelea kuuawa. Asipokuwa mwangalifu hata hilo jimbo lake hapo Mwanza linaweza kuota magugu 2010.


Sawa mkuu nimekupata.Lakini pamoja na matatizo yake Mh Masha hivi mkuu na wewe unakubali kabisa kuwa jamaa hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi kama member mmoja alivyosema?Jamaa hata kama sifa anazo asichukue fomu na kugombea urais kisa anaongea kiingereza cha lafudhi ya kizungu na amesomea Marekani?
Mimi sikubali mkuu japo sitetei hayo mapungufu yake na ndiyo mana nikasema wabongo ndivyo tulivyo.Wengi hatupendi mafanikio ya wenzetu.Tupo tu tukisubiri vi excuse ili tuanze kuwasimanga mpaka wakome!!
 
Sawa mkuu nimekupata.Lakini pamoja na matatizo yake Mh Masha hivi mkuu na wewe unakubali kabisa kuwa jamaa hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi kama member mmoja alivyosema?Jamaa hata kama sifa anazo asichukue fomu na kugombea urais kisa anaongea kiingereza cha lafudhi ya kizungu na amesomea Marekani?
Mimi sikubali mkuu japo sitetei hayo mapungufu yake na ndiyo mana nikasema wabongo ndivyo tulivyo.Wengi hatupendi mafanikio ya wenzetu.Tupo tu tukisubiri vi excuse ili tuanze kuwasimanga mpaka wakome!!

Mheshmiwa mtarajiwa;

hivi humu JF unaelewa mafanikio ya kila mtu?. Kwa wengine unachoandika ni kichekesho. Mafanikio ni subjective. Kama una maana kuwa na hela ni mafanikio basi wapo wengi wanaomzidi Masha na wamo humu. Kama ni cheo ndo kwako mafanikio basi wapo humu wengi wanaomzidi Masha.

Ukiacha mengine tunayoandika kama utani. Waziri Masha pamoja na exposure yake kubwa ameongea chini ya uwezo kabisa. Ndio maana watu wanasikitishwa. huwa tunatagemea mtu kijana na ambaye ana exposure kama yeye kufanya zaidi ya aliyofanya.

Habari ndio hiyo kaka/dada
 
Back
Top Bottom