Wasichana wa Dar ni wavivu kitandani

Wasichana wa Dar ni wavivu kitandani

Hii vita ngoja nikae nayo mbali kwani najua wengi wao sasa wameenda Kitchen Party na wengine katika Send Off ila wakirudi tu Mkuu Kazi unayo humu.
Kitchen party wanaendaga kupokea mabakuli tu na vijiko hawana cha maana wanajifunza
 
Kijana wa mkoani acha ushamba..unaenda kununua machangudoa kisha unataka ukatikiwe?
 
Ndo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
Wanafanya makusudi,kuna mmoja huyo nilivyoanza naye alikuwa ananipa game za hatari,baada ya kuacha kumpa hela kawa gogo hatari yaani ukigonga kimoja tuu hautamani kurudia
 
Mkuu utakua umechkua watoto wa Matonya
Mtt wa kizaramo akikuamulia mkuu unaeza nyonywa mstari wa Ikweta hadi ukajikuta unapiga mwano chumbani
Chezea dar weweee
 
Naunga mkono hoja..umelitoa dar mpaka mkoani alafu likifika linawaza Kitimoto na c.lite tuh!muda wa kitandani yaani ubunifu&changamoto ni zero!sasa ivi sipotezi pesa Kwa sabb ya kumtoa mwanamke dar, ata mizinga yao,pending.
 
Nahis madem wote ni waviv. Hata ukiwakatia pochi, kuna mtoto nkikutana nae tanga, kabila flan ivi lnalosifika apa tanga. Ila hamna kitu
 
Demu linakunywa valuer kama komba litakata viuno saa ngapi?
Hivi watz mnavyopenda viuno itachukua miaka million kuja kuendelea...asilimia 90% ya mawazo ya mwanaume wa ktz ni viuno this is a big shit of you gyz...wazen jinsi gani mtaongeza uvumbuzi na technologia kulingana na mazingira unayoishi. Mnawaza tuu mlipotokea I hate this shit...
 
20170430_085847.png

Ok... lets fly ethiopian!
 
Kaka kata mpunga wa maana uone viuno, unahonga shingo upande halafu unataka viuno, huyo unayemuona gogo kitandani wanaojua kuhonga wanamsifu anakata kama feni


Mimi anayekata mauno wala simpendi maana ananipotezea step zangu...
 
Dunia hii jamani,ivi wote ulokua nao hakuna hata mmoja lowakomboa wenzao? au ulitaka uliposikia viuno ukajia vile vya kwenye jukwaa la Dar live?
 
ila ni wazuri kimuonekano kuliko hao wa mikoani..... yaani kwa maana nyingine mkiwa faragha hamu ya kumgegeda haiishi"
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom