Nimesikia uteuzi wa kidato cha tano unasubiri bunge la bajeti limalizike.Ndo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
Haha ha ahah mdau tuachie mademu zetu we Rudi kwenu ukazungushiwe tiara.!!Ndo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
[emoji23] [emoji23] [emoji119][emoji119][emoji119]Tena!!!. I Will be back
Si pale manzeseUnawatoaga wapi??
15Ushatmba wa dar wangapi