Lorenzo1 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2017 Posts 530 Reaction score 644 Oct 31, 2017 #81 we unampeleka gesti ambayo vitanda vnalia kwichi kwichi kwichi unategemea mood ya kukukatikia atakua nayo....mpeleke kilimanjaro hotel uone....Au njoo kwetu uku Msanga nikukabidhi mzaramo mmoja akukatikie mpk apasue makende ayo
we unampeleka gesti ambayo vitanda vnalia kwichi kwichi kwichi unategemea mood ya kukukatikia atakua nayo....mpeleke kilimanjaro hotel uone....Au njoo kwetu uku Msanga nikukabidhi mzaramo mmoja akukatikie mpk apasue makende ayo
Lorenzo1 JF-Expert Member Joined Oct 11, 2017 Posts 530 Reaction score 644 Oct 31, 2017 #82 Nelson nely said: halafu ukilala nae tu asubuhi anaomba hela ya mchemsho!kwani ni sheria? Click to expand... Kumbe ulilala na ma**ya hlf unasema madem wa dar
Nelson nely said: halafu ukilala nae tu asubuhi anaomba hela ya mchemsho!kwani ni sheria? Click to expand... Kumbe ulilala na ma**ya hlf unasema madem wa dar
hashimuboy Senior Member Joined Sep 19, 2017 Posts 131 Reaction score 56 Oct 31, 2017 #83 Nelson nely said: halafu ukilala nae tu asubuhi anaomba hela ya mchemsho!kwani ni sheria? Click to expand... We mbwa umepotea, dar nzima umeokota dem manzese? Hujielewi
Nelson nely said: halafu ukilala nae tu asubuhi anaomba hela ya mchemsho!kwani ni sheria? Click to expand... We mbwa umepotea, dar nzima umeokota dem manzese? Hujielewi
NAKEMBETWA JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 3,517 Reaction score 3,139 Oct 31, 2017 #84 Naona mmemaliza kuwasema wanaume wao wa Dar mmehamia kwa dada zao
reyzzap JF-Expert Member Joined Oct 3, 2014 Posts 6,826 Reaction score 21,945 Oct 31, 2017 #85 Kwa stail hii yule mzee anajidanganya vyuma vitakua vimekaza magogoni tu.
BILLY ISISWE JF-Expert Member Joined Feb 10, 2014 Posts 2,666 Reaction score 1,058 Oct 31, 2017 #86 Tatizo ni lakooo. Kibamia na dk tatu tu. Karibu Dar mpya uone.