Hao wa ushuani, mtafute wa majina ya Zuwena, Sikujua, mwanaheri, mwanahawa, swaumu wa uswazini, utabadili kauli.Ndo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
na ilo ndo la muhimu kwangu zaidi ya uo ufundi...ila ni wazuri kimuonekano kuliko hao wa mikoani..... yaani kwa maana nyingine mkiwa faragha hamu ya kumgegeda haiishi"
Siku hizi wanakunywa Savanna.. C. LITE walikuwa wanakunywa zamani..Naunga mkono hoja..umelitoa dar mpaka mkoani alafu likifika linawaza Kitimoto na c.lite tuh!muda wa kitandani yaani ubunifu&changamoto ni zero!sasa ivi sipotezi pesa Kwa sabb ya kumtoa mwanamke dar, ata mizinga yao,pending.
Kuna starehe nzur hapa dunian kama nanliu wew ...we mwenywe unajua tu unazuga!Hivi watz mnavyopenda viuno itachukua miaka million kuja kuendelea...asilimia 90% ya mawazo ya mwanaume wa ktz ni viuno this is a big shit of you gyz...wazen jinsi gani mtaongeza uvumbuzi na technologia kulingana na mazingira unayoishi. Mnawaza tuu mlipotokea I hate this shit...
Mkuu hiyo signature yako ni uchochezi huenda ukaitwa kituo cha katiMimi anayekata mauno wala simpendi maana ananipotezea step zangu...
Mkuu hiyo signature yako ni uchochezi huenda ukaitwa kituo cha kati
Hiyo avator mama[emoji102]Kaka kata mpunga wa maana uone viuno, unahonga shingo upande halafu unataka viuno, huyo unayemuona gogo kitandani wanaojua kuhonga wanamsifu anakata kama feni
Nimekusubiri sanaNitarud
Toa hela uone kama msemo wako ni sahihi.utakua bahili wewe ndo mana unapata magogoNdo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
Wewe una staili gan kwani zaidi ya hizo.mana kama umefanya hizo inamana na wewe uliilziinjoi.ungetaka mpya unge introduceMikoani staili ni mbili tu.Kifo cha mende na mbuzi kagoma bhaaaaasi n no more.
toa contact zake tujiridhishe kwa vitendo pengine unasifia kwenye hamna.
...ni sawa...hao uliokutana nao wametokea mikoani sasa wako Dar....Ndo hivyo.Yaani hawana ubunifu wowote!hawana changamoto zozote...hawajui kuhamasisha game liende dakika 120....ni kama magogo tu.
kumbeeChezea chipsi yai weye. Hichi chakula ni janga la taifa. Kipigwe marufuku tu kama viroba kabla hali haijawa mbaya zaidi. Shuhuli yoyote inahitaji siha imara.