Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

Mkuu kwani ulimlazimisha kuvua chupi? Si alikufata gesti na akakuomba umvue? Sasa mbona analeta habari za kuzeeka, au dushe ndio linamzeesha? Piga mashine hadi akome....!

Hahahah mkuu wamezidi bhana... Sometimes tunadelay coz tunamake bright future lakin ndo ivo hawaelewi
 
Salaam wanajamiiforums naamini mko poa, mimi leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano.

Naomba nianze na swali hivi wa dada siku hizi mmelogwa na ndoa? Yaani ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu?

Mfano mimi nina girlfriend wangu juzi ilikuwa ni birthday yake ametimiza 25, lakini Kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " baby nazeeka utanioa lini jamani?"

Hadi kero sasa, wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.

Ni hayo tu

labda mkuu wewe ulitaka akifika miaka mingapi ndo aanze kukwambia maswala ya kuoana ni haki yake kukwambia miaka 25 kwa msichana ni lazima awanze jambo ilo ata ajakosea.
 
Hakuna swali lisilo na jibu...

Na kama ukishindwa kujibu swali kama hilo basi ujue wewe ni kilaza...
 
Kiukweli kama angekuwa ni wa kuolewa angeshatamkiwa "can I marry U?" Ila sasa bado hajakidhi viwango au jamaa bado anajipanga au anaendelea kumchunguza labda hata hawana siku nyingi..

Mademu wasumbufu sometimes, nikitaka kukuoa nitapropose.. Akiendelea kusumbua mwambie achape laba wewe bado upoupo!!
 
Hivi wakati wanaf.uck anapata utamu mwanaume pekee au,manake kila mwanamke anadai anachezewa bila kujua naye analichezea dushe.Gademu mazafantazzzzzz


Hiki kitu hata mimi sijui lakini wanawake wanalalamika sana wanaume kuishia njiani, sasa kama hawapati raha kwa nin mwanaume akiishia njiani walalamike. Katika hili wanawake wabinafsi sana, kabla ya mchezo unatumia hela nyingi kama vile anakuuzia halafu ukiishia njia anakulaumu.
 
Salaam wanajamiiforums naamini mko poa, mimi leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano.

Naomba nianze na swali hivi wa dada siku hizi mmelogwa na ndoa? Yaani ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu?

Mfano mimi nina girlfriend wangu juzi ilikuwa ni birthday yake ametimiza 25, lakini Kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " baby nazeeka utanioa lini jamani?"

Hadi kero sasa, wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.

Ni hayo tu

Jamani hata wewe ingekuwa ni kibarua si lzm utataka kujua mustakali wako ni kibarua mpk mwisho... ama kusainishiwa ajira rasmi??? by z way ni mtazamo tuu ya kuwa ukinipotezea time na mie pia nakupotezea..
 
Mdada ana haki ya kuuliza japo hata mimi sipendi kuulizwa swali kama hilo, na inavyoonekana mleta mada sio muwazi kwa mchumba wake. kwahiyo kama hukupenda kuulizwa swapi hilo ulipaswa kumfahamisha mapema, mwanaume ndio anategemawa kutoa kauli ya mwisho kwenye mahusiano, au ulitaka asubiri umuulize ni lini utamuoa?
 
unamjibu rahisi tu...sikuowiii nasafisha kirungu..wakuowaa ntakuwa mimi banaaa
 
Ukiona mtu hana majibu ya swali hili kwa dem wake, ujue ni player. Mbona lina majibu lahs sana. Jiamin mtoto wa kiume acha kulialia hapa...
 
stupid you! eti "Usimtendee mtoto wa kike kile ambacho wewe hutopenda dada yako au binti yako aje kutendewa..!" kwani hao wa O level ndo sio watoto wakike hadi watendewe hivyo??????
 
Back
Top Bottom