Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

kimbuzi

Senior Member
Joined
Jul 31, 2013
Posts
153
Reaction score
54
Salaam wanajamiiforums naamini mko poa, mimi leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano.

Naomba nianze na swali hivi wa dada siku hizi mmelogwa na ndoa? Yaani ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu?

Mfano mimi nina girlfriend wangu juzi ilikuwa ni birthday yake ametimiza 25, lakini Kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " baby nazeeka utanioa lini jamani?"

Hadi kero sasa, wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.

Ni hayo tu
 
Ulikuwa na mpango wa kumchakaza alafu umuachee?
 
Ukiona hivyo wamechoka kufanywa chombo cha starehe, umchezee weeee mwisho wa siku unamwambia hana sifa za kuwa mke. Sasa hivi kieleweke mapemaaaa hakuna ndoa chapa lapa.
 
kwani wewe lengo la kumtongoza lilikuwa lipi? kama haujajipanga si uwaachie wengine uone atavyowekwa ndani na mwenzio na akatengeneza familia nzuri tu
 
salaam wana jf naamin mko poa,mm leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano, naomba nianze na swali ivi wa dada siku iz mmelogwa na ndoa? Yaan ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tuuu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu? Mfano mm nina girlfriend wangu juzi ilikua ni birthday yake ametimiza 25, lakin kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " bby nazeeka ehh.., utanioa lini jaman "

khaa hadi kero sasa...! Wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.. Ni hayo tu
ndo ushalinywa sasa limalizie tu katangaze ndoa hiki kizazi cha .com unazani kuna wakuchakazwa hapa nampa bigup huyo dada akazane mpaka kieleweke
 
Ukiona hivyo wamechoka kufanywa chombo cha starehe, umchezee weeee mwisho wa siku unamwambia hana sifa za kuwa mke. Sasa hivi kieleweke mapemaaaa hakuna ndoa chapa lapa.

Very true. Umeongea toka moyoni.

Na mkiamua mtafanikiwa. Kazeni kamba.

Mkilegea chapa ilale kama kawa.
 
Salaam wanajamiiforums naamini mko poa, mimi leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano.

Naomba nianze na swali hivi wa dada siku hizi mmelogwa na ndoa? Yaani ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu?

Mfano mimi nina girlfriend wangu juzi ilikuwa ni birthday yake ametimiza 25, lakini Kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " baby nazeeka utanioa lini jamani?"

Hadi kero sasa, wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.

Ni hayo tu

Kwani unataka hilo swali uulizwe lini? Amechelewa au amewai?
 
Ukiona hivyo wamechoka kufanywa chombo cha starehe, umchezee weeee mwisho wa siku unamwambia hana sifa za kuwa mke. Sasa hivi kieleweke mapemaaaa hakuna ndoa chapa lapa.

Hivi wakati wanaf.uck anapata utamu mwanaume pekee au,manake kila mwanamke anadai anachezewa bila kujua naye analichezea dushe.Gademu mazafantazzzzzz
 
sasa kama hutaki kumuoa waachie waoaji ana haki ya kudai usilalamike
 
Ndio tena umkute mwanaume mwingine asiejua mapenza likifika tu anapalamia kama mnazi wanaojua kufurahisha mwanamke ni wachache sana. mtu akisha fika anajikunguta uyoooo.
Hivi wakati wanaf.uck anapata utamu mwanaume pekee au,manake kila mwanamke anadai anachezewa bila kujua naye analichezea dushe.Gademu mazafantazzzzzz
 
Ukiona hivyo wamechoka kufanywa chombo cha starehe, umchezee weeee mwisho wa siku unamwambia hana sifa za kuwa mke. Sasa hivi kieleweke mapemaaaa hakuna ndoa chapa lapa.

Binti....unatumia kinywaji gani?
 
Back
Top Bottom