Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

Wasichana na maswali ya utanioa lini mnaboa

mtafute sex partner mwenzako muache binti wa watu aolewe na waoaji

player!!!!?
 
hata mm sijamuelewa mamito inabidi atufafanulie hapa anachozungumizia
halafu mambo yake ya ndani kwanini anakuja kutapika hapa si amwambie huyo gelifrendi wake?
khaaaaaaaaaaaaa wanaume wasiokuwa jasiri bhana utawajua tu besitito
Samahani....unaongelea harusi(sherehe) au ndoa (taasisi)??
 
hata mm sijamuelewa mamito inabidi atufafanulie hapa anachozungumizia
halafu mambo yake ya ndani kwanini anakuja kutapika hapa si amwambie huyo gelifrendi wake?
khaaaaaaaaaaaaa wanaume wasiokuwa jasiri bhana utawajua tu besitito

Hajui hata anachokiongea
 
Ushauri wa bure Mkuu.. If u just want to fool around date wanafunzi either O-Level au ambao wako chuoni.. Hao ndo bado wako kwenye stage ya kufurahia maisha ya ujana na masomo.. Binti mwenye miaka 25 tayari anaangalia future ya kuwa na kwake na familia yake.. Sio tena muda wa kuchezewa.. So ni bora wanavyokuwa wawazi kusema watakacho kuliko kuzubaa na kisha kuja kulia baadae.. Usimtendee mtoto wa kike kile ambacho wewe hutopenda dada yako au binti yako aje kutendewa..!
 
Ushauri wa bure Mkuu.. If u just want to fool around date wanafunzi either O-Level au ambao wako chuoni.. Hao ndo bado wako kwenye stage ya kufurahia maisha ya ujana na masomo.. Binti mwenye miaka 25 tayari anaangalia future ya kuwa na kwake na familia yake.. Sio tena muda wa kuchezewa.. So ni bora wanavyokuwa wawazi kusema watakacho kuliko kuzubaa na kisha kuja kulia baadae.. Usimtendee mtoto wa kike kile ambacho wewe hutopenda dada yako au binti yako aje kutendewa..!

Yani sosoliso unanikoshaga sana yan
 
Last edited by a moderator:
Ni kweli hiyo tabia inakera na wakati mwingine huwa nadhani wanakuwa na ufahamu pungufu, harusi na ndoa ni vitu vinavyofanyika kwa muda mfupi sana ni tukio lisilozidi hata masaa matano lakini huwa linakimbiza na kuathiri maisha ya wasichana wengi. hapa focus ingekuwa kuandaa mazingira ya pamoja ambayo yatarahisisha maisha yenu mkiwa pamoja. mwanamke anapaswa kukushauri na kukuhimiza katika kupambana na maisha, ndoa huwa inakuja kwa mtu kujiona na kutambua kuwa yuko na mtu sahihi zaidi kwake. Wanawake mbadilike kwa kweli huwa ina boa sana mtu anaimba ndoa kila siku kana kwamba hakuna mambo ya msingi ya kuwaza zaidi ya hiyo ndoa. Ndoa hailazimishwi wala kushawishiwa kinguvu huja yenyewe kwa wakati muafaka.

pili kwa uzoefu wangu mara nyingi ukiona matukio ya hivyo yanakuandama, yaani kila siku utanioa lini, ona mimi nazeeka sijui hili mara lile jua kuna mtu anamsumbua na ameshatangaza kumuoa so anatafuta sababu au anafanya comparison kujua wapi abaki, watu wa aina hii kwangu huwa ni kuwaacha tuu wafanye maamuzi yao binafsi.

Salaam wanajamiiforums naamini mko poa, mimi leo nataka nishare kidogo experience yangu kidogo niliyonayo kwenye mambo ya mahusiano.

Naomba nianze na swali hivi wa dada siku hizi mmelogwa na ndoa? Yaani ukiwa na uhusiano na msichana anawaza ndoa tu! Hamtaki hata kufikiria baada ya matarumbeta na alingo, kinachofuata ni majukumu?

Mfano mimi nina girlfriend wangu juzi ilikuwa ni birthday yake ametimiza 25, lakini Kila nikichat nae au kuongea nae yeye ni ndoa tu.. " baby nazeeka utanioa lini jamani?"

Hadi kero sasa, wadada jaribuni kufikiria kuna maisha zaidi ya harusi.

Ni hayo tu
 
alafu nikuulize kitu cha mwisho hivi unaloloongea hapa ushawahi kumwambia.?????

na kuonga hapa itasaidia nini wewe??????

mwambie dada wa watu ajue moja sio kuja hapa kulia lia kiplayer
i hate players like you
player
 
Kaka huyo atakukimbia muda si mrefu....hapo kuna jamaa ameshampiga SAUNDI la kutaka kumuoa sasa nachotafuta ni COMFAMESHEN tu kutoka kwako.......kama haujaenda hata kwao kujitambulisha...utakuja hapa na SIREDI mpya ya kulia...HII NI KWA UZOEFU NILIONAO KWENYE GEMU...
 
Miaka 25 kwa mwanamke ni mingi sana....katika umri huo anatakiwa awe na muelekeo katika mahusiano na maisha kwa ujumla,.....ndio maana anakuuliza mapema kama bado unakula ujana umuache atafute mtu mwingine wa kumsitiri......
 
Back
Top Bottom