Wasichana hawaniachi lakini mke wangu ameniacha!

Wasichana hawaniachi lakini mke wangu ameniacha!

Niko kikazi zaidi, sikusingizii. Ila nakuchinjia baharini with a smile hutaamini macho yako.

Hivi kuseduce wanawake na wow zako hizo ulisomea chuo gani? (nauliza tu manake hufikii matongozo ya paw aisee, mwisho wa reli hehehe)

you are killing me you know... women like you in those dresses are killing me!!

huyu pawpaw asipojiangalia....! ohooo!!

sikukuu njema bana..!
 
Ninajiamini. Nilipomuoa nilikuwa nimeishatembea na wasichana watano na yeye ni wasita. Kati ya wote sikuwahi kuachwa hata mara moja bali mimi ndiye nilikuwa naacha tu. Lakini nilipomuoa mke wangu baada ya miaka mitatu akaamua kuniacha na kwenda kuishi na dada yake.Madai yake ni kwamba mimi ni maskini. Swali langu ni
1. Uwezo wangu ni wakaida hatukosi chakula ingawa sina gari je mimi ni maskini?
2. Sijawahi kutembea nje ya ndoa ila baada ya yeye kuondoka nikaanza kujilia kwa uhuru
3. Mimi ni mzee wa chumvini sasa si niliambiwa wanawake mnapenda sana kulambwa sasa mbona huyu kaniacha?
4. Ki ukweli mimi nikimfuma mwanamke bila yeye kutema goli tatu simwachii. sasa huyu mwanamke anataka nini zaidi yamapenzi?
5. Smile unaweza kuja kumrithi? hakika wanawake wananisifia sana kwa kuwa na nguvu kitandani!
Sasa si ungewaoa hao hao wasichana?imekuaje ujawaacha wasicha ukahamia kwa kibibi kizee?
 
Katika hadithi yako nimetoka kapa. Yaani unajisifia vitu ambavyo ni minor. Upendo si fedha au kupiga bao ndugu. Unakasoro na inaonyesha hujui kupenda zaidi unatamani. Kama ni uongo toa sababu za kuwaacha hao wapenzi wako.
 
Ninajiamini. Nilipomuoa nilikuwa nimeishatembea na wasichana watano na yeye ni wasita. Kati ya wote sikuwahi kuachwa hata mara moja bali mimi ndiye nilikuwa naacha tu. Lakini nilipomuoa mke wangu baada ya miaka mitatu akaamua kuniacha na kwenda kuishi na dada yake.Madai yake ni kwamba mimi ni maskini. Swali langu ni
1. Uwezo wangu ni wakaida hatukosi chakula ingawa sina gari je mimi ni maskini?
2. Sijawahi kutembea nje ya ndoa ila baada ya yeye kuondoka nikaanza kujilia kwa uhuru
3. Mimi ni mzee wa chumvini sasa si niliambiwa wanawake mnapenda sana kulambwa sasa mbona huyu kaniacha?
4. Ki ukweli mimi nikimfuma mwanamke bila yeye kutema goli tatu simwachii. sasa huyu mwanamke anataka nini zaidi yamapenzi?
5. Smile unaweza kuja kumrithi? hakika wanawake wananisifia sana kwa kuwa na nguvu kitandani!

Hii mada haina mantiki yoyote. Ningekuwa modereta, ningeifuta haraka sana.
 
Ninajiamini. Nilipomuoa nilikuwa nimeishatembea na wasichana watano na yeye ni wasita. Kati ya wote sikuwahi kuachwa hata mara moja bali mimi ndiye nilikuwa naacha tu. Lakini nilipomuoa mke wangu baada ya miaka mitatu akaamua kuniacha na kwenda kuishi na dada yake.Madai yake ni kwamba mimi ni maskini. Swali langu ni
1. Uwezo wangu ni wakaida hatukosi chakula ingawa sina gari je mimi ni maskini?
2. Sijawahi kutembea nje ya ndoa ila baada ya yeye kuondoka nikaanza kujilia kwa uhuru
3. Mimi ni mzee wa chumvini sasa si niliambiwa wanawake mnapenda sana kulambwa sasa mbona huyu kaniacha?
4. Ki ukweli mimi nikimfuma mwanamke bila yeye kutema goli tatu simwachii. sasa huyu mwanamke anataka nini zaidi yamapenzi?
5. Smile unaweza kuja kumrithi? hakika wanawake wananisifia sana kwa kuwa na nguvu kitandani!

duh noumah kweli mshikaji wangu, alikuwa kachoka tz11
 
Ukiona hivyo ujue una bahati ya paka ya kupendwa na wachawi lol.
 
loh me nimeenda jando nakatika sana utajuta rafiki dont try this aiseee

hahahahahahahahah! jando mlikuwa mnapewa lectures tu maana hakukuwa na mipini ya practical!! by the way nirudishie kwanza my avatar ili unibariki tu kwa hilo. Mtoto akililia wembe mpe ukimkata ndio atajua makali yake. Taratibu nataka nianze kulilia wembe kwako. Infact unaonekana kuwa mtu mwenye akili iliyotulia kuliko maelezo.
 
Ninajiamini. Nilipomuoa nilikuwa nimeishatembea na wasichana watano na yeye ni wasita. Kati ya wote sikuwahi kuachwa hata mara moja bali mimi ndiye nilikuwa naacha tu. Lakini nilipomuoa mke wangu baada ya miaka mitatu akaamua kuniacha na kwenda kuishi na dada yake.Madai yake ni kwamba mimi ni maskini. Swali langu ni
1. Uwezo wangu ni wakaida hatukosi chakula ingawa sina gari je mimi ni maskini?
2. Sijawahi kutembea nje ya ndoa ila baada ya yeye kuondoka nikaanza kujilia kwa uhuru
3. Mimi ni mzee wa chumvini sasa si niliambiwa wanawake mnapenda sana kulambwa sasa mbona huyu kaniacha?
4. Ki ukweli mimi nikimfuma mwanamke bila yeye kutema goli tatu simwachii. sasa huyu mwanamke anataka nini zaidi yamapenzi?
5. Smile unaweza kuja kumrithi? hakika wanawake wananisifia sana kwa kuwa na nguvu kitandani!

ni halali akuache mwanaume mchafu wa kupindukia hadi unalamba papuchi halafu unpiga na kisi mara ule chakula ama ujinga si kubeba makopo mbali hata wewe ni kichaa kabisa
nampa pongezi mkeo kwa kulitambua mapema hilo swala kuwa wewe akili yako si sawa kabisa alikuona wewe ni mpumbafu kabisa ndio maana kaenda kutafuta waelewa kabisa chumvini kuna wadudu hatari wanaishi mle wewe unawala sasa mdomoni wataishije kweli vijiwe vinaharibu vijana wetu
 
mimi najitambua kuwa ni mwanaume rijali namwenye nia na uwezo wa kumfikisha mwanamke kileleni bila shida. sababu ya kukufikisha kileleni ninazo, nia ya kukufikisha kileleni ninayo na uwezo wa kukufikisha kileleni ninao sasa utasemaje sijitambui?

bado hujitambui aiseee, pole sasa
 
hahahahahahahahah! jando mlikuwa mnapewa lectures tu maana hakukuwa na mipini ya practical!! by the way nirudishie kwanza my avatar ili unibariki tu kwa hilo. Mtoto akililia wembe mpe ukimkata ndio atajua makali yake. Taratibu nataka nianze kulilia wembe kwako. Infact unaonekana kuwa mtu mwenye akili iliyotulia kuliko maelezo.
ha haha rafiki jando yangu nimefanyia uhayanimie hadi naniii nimeivuta..... my red flower gone now i have a white rose ujaipenda okey i will do for u.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom