Umeona eeeh........
manina wallah!!!!mfyuuuuuuuuuuuuu
Umeona eeeh........
mnataka nini sasa si mseme tu?
Hata me ningekuachaapenzi na njaaa hapana. Tafuta pesa
kosa lako Hujitambui..
Nikwambie ndg yangu ndoa ina heshima zake, mambo ya chumvini kwa mke wako sio heshima. Pia inategemea amekuacha kwa vigezo vipi we ukaona umaskini ndio hoja.. Chunguza zaidi. Kuna mdada alikuwa ananiomba ushauri eti mume wake anamsugua kila siku, na akiwa home anaweza pigwa hata mara tatu...sasa na wewe kama uliona mapenzi ndio kila kitu kwenye ndoa basi unahitaji maombezi...mwanamke anahitaji kusitiliwa, anahitaji upendo, anahitaji kuheshimiwa kama mke
Nikukumbushe2 mwanamke anaweza kukusifia sanah eti tamu,mara umenifikisha kumbe hata bao lakusingizia hajalipata,kwahiyo kelele na kuambiwa kuwa mi tayar zisiwe zinakutisha,bado sanah rudi darasani kaka
1.Huna gari ila wengine wana magari,unaweza usiwe maskini ila huna vitu ambavyo wengine wanavyo.
2.hujawahi kutoka nje ya ndoa ila ulikuwa unamridhisha?
3.Unaweza kuwa mzee wa chumvini na usijue kuchimba chumvi ukawa unasumbua tu.
4.Goli 3 siyo ticket ya kumridhisha mwanamke,hata goli mmoja anaweza kuridhika pia,na unaweza kupiga hata kumi na asiridhike
5.Wanawake wanaweza kukusifia kitandani,sasa mbona mkeo kakuacha,wasije wanakuchora bhana!
Huo mwanzo tu,mpaka ukiachwa mara sita nawe akili itakuwa imeshakukaa sawa.
Tena alikuvumilia sana,miaka mitatu yote hiyo?
Avator yako inatishasasa aliniacha kwa nini?