Waschana wasomi je?


W

Wapekee

Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
26
Likes
0
Points
3
W

Wapekee

Member
Joined Sep 21, 2011
26 0 3
Jamani, nimepitia threads humu, sioni wa kaka wanaotaka gf au mke mwenye masters?kwani hao hawafai kuolewa?utakuta mschana anavigezo vyote ila anakuwa limiyed na elimu yani akiwa na masters bas wakaka kawamtaki, kwann?
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
Lete uthibitisho
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Usinchekeshe wapekee! Hivi bado haujui kuwa kila mwanamke ana style yake ya kutokewa? Usitegemee dame wa kiwango hicho cha elimu akapatikana kwa style ya kiprimary au sekondary. Teteteteeeeeeeeeeeeeeee!

Nimetamani kujua jinsia yako, kama vipi nipm tuongee vizuri privately, nikwambie maujanja, hahahahahaaaaaa!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Tulioishia la saba ndio tuna soko.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Awe std seven,form 4 au 6,first degree,masters,phd hata prof bado ndo walewale pasua kichwa.. Mbona sie tunawamega level zote,me binafsi nimegonga sana phd holder ambae ni mamaake na gf wa jamaa yangu anayepiga kazi nje ya nchi(siitaji)... Siwaelewi hawa viumbe akili zao!
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Vigezo ni vipi ,ulimwengu huu wa mawsiliano .tft kwenye facebook utaoona mabo yalivyo, lakini JF iko juuu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Kila mtu ana equal chance, bila kuangalia Elimu.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Mmmmhh.......! Kama unatafuta wa masters we mwaga details tu!!
 
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
195
Likes
5
Points
35
Gajungi

Gajungi

Senior Member
Joined Sep 4, 2011
195 5 35
Tulioishia la saba ndio tuna soko.
Maadamu mbona ndani ya kiswahili chako kuna kiingereza cha kufa mtu,,,ww si darasa la saba na hivyo soko lako liko chini kuliko unavyotaka.
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Jamani, nimepitia threads humu, sioni wa kaka wanaotaka gf au mke mwenye masters?kwani hao hawafai kuolewa?utakuta mschana anavigezo vyote ila anakuwa limiyed na elimu yani akiwa na masters bas wakaka kawamtaki, kwann?
we ni she au he? Kama ni she na una masters niPM haraka
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Una masters na unatafuta mwanaume au?
 

Forum statistics

Threads 1,213,169
Members 461,974
Posts 28,469,089