Wasanii wetu na 'Uzalendo wa maslahi'

Wasanii wetu na 'Uzalendo wa maslahi'

unachopinga nini? Waliopo hapo wengi wao ni wauza unga,majangili na wasaliti wa mabadiliko.Watz si wajinga kiasi cha kutofahamu usanii unaofanywa na hawa wezi wa raslimali zetu.Ulishawahi ona wapi uzalendo wa mtu unagharimiwa na watu wengine? Ni aibu kwao na kwa waliowatuma!

Single hizo zishachuja nowerdays hata waskilizaji wameishs baada ya kujua kiwanda cha unafiki majungu na umbea cha pale Ufipa...ha ha kwenye ubwabwa wa Nassari mlikuwepo ila kwenye msiba wa mjumbe wa kamati kuu yenu mkala konaaa...Chanaga united
 
Eti Uzalenda, Kwan Uzalendo Ni Nini? Au Ni Kuiba Tembo? Au Kuiba Madini, Au Kuvaa Skafu Shngoni? Mi Sielewi Jamani
 
Wana jamvi leo nasikia kuna wasanii wanaungana na ccm kukana maoni ya wananchi ambao ndio wanunuaji wa kazi zao,lakini pia wasanii wetu miaka nenda wanalalamikia serikali kutoweza kuwasaidia kazi zao kuibwa na kudhurumiwa na mapromota na wasambazaji,leo hii wanaungana na wale wale wanao walalamikia;wasanii makini na weledi wanatakiwa kujifunza kwa umakini sana katika kufanya maamuzi ni upande gani waungane nao

Mbona chadema wameongana na cuf


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
simpendi huyo bwana mdogo mwanafatma amenichafua sanaaa leo
 
From what i see ukiwauliza maana ya uzalendo hawajui kabisa, na kwamini waliimba pia hawajui utasikia mi nilimbiwa na mchizi wangu diamond tupige hii ngoma nikaingia studio
Nikki wa ii kaelezea vizuri sn kuhusu uzalendo kwaivyo sio wote hawajui uzalendo na kaongea kw niaba ya wasanii ikumbukwe huyu ana master yk toka UDSM
 
Kuanzia saa 11 mpaka muda kule Dodoma kuna kusanyiko la wasanii waliojifika kwa jina la UZALENDO.

Vijana hao na wengine ukiwaangalia kwa umakini unawaona kabisa wameenda pale kwa maslahi ya matumbo yao. Sura zao na matendo yao hauakisi kabisa Uzalendo huu wanaousema. Ni vijana waliandaliwa kwa maslahi ya wanasiasa.

Tanzania bado tuna safari ndefu kuelekea Uzalendo. Tanzania hatuna vijana Wazalendo. Pengine wale ambao hawajafika katika viwanja hivyo huko Dodoma ndio wazalendo waliobakia.. kwa sasa.

Vijana tusipoacha kutumika na wanasiasa nchi hii haitakaa iendelee kabisa. Vijana tujitambue, tuache kutumika. Kwa mtindo wa aina hii UZALENDO ndoto za alinacha..

...I was irritated mwanzo mwisho! Sijui kwa sababu gani hasa ya msingi! nahisi nina migogoro mingi ya nafsi au neno "UZALENDO" unavyotumiwa na kupoteza uhalisia? still loading!!!...
 
Uzalendo hautokei ndotoni ghafla, unajengwa toka juu
 
Single hizo zishachuja nowerdays hata waskilizaji wameishs baada ya kujua kiwanda cha unafiki majungu na umbea cha pale Ufipa...ha ha kwenye ubwabwa wa Nassari mlikuwepo ila kwenye msiba wa mjumbe wa kamati kuu yenu mkala konaaa...Chanaga united

Ndugu ni vema ukatambua Watanzania haya yote wanayaona na kuyafanyia kazi kumbuka Marlaw, TMK wanaume Family walijihusisha kwa hali ya juu sana katika kampeni za CCM 2010 na leo hii wako wapi? wanamuziki kujiingiza katika siasa ni kujipoteza kwani wanapunguza mapenzi ya kazi zao kwa washabiki wao kwani wengi wana itikadi tofauti hivyo ambao watakuwa itikadi tofauti za kisiasa na hao wasanii mojakwamoja watawachukia wao hadi kazi zao na hapo ndipo wanapokufa kisanii na kupotea kabisa.
 
simpendi huyo bwana mdogo mwanafatma amenichafua sanaaa leo
Huyo aliishapotea kitambo anachofanya hapo ni KUGANGA NJAA tu nakumbuka wakati ule alijifanya kushindana na JIDE kufanya shoo siku moja na siku ambayo JIDE alikuwa anazindua album yake kilichomkuta nafikiri hawezi kukisahau.
 
Back
Top Bottom