Wasanii wetu na 'Uzalendo wa maslahi'

Wasanii wetu na 'Uzalendo wa maslahi'

Ngoja na mimi kesho taenda kupiga picha Ufipa niwe mzalendo.
 
Mimi siwezi sambaza upumbavu huu. wimbo wa Taifa upo.

JK sijui kakosa kazi, yaani bhana, TZ hovyo sana

1. Wanaoua tembo ndo wageni rasmi.
2. Wanaofanya biashara ya unga (madawa ya
kulevya) ndo wageni rasmi na baadhi ndo
wanaimba.
3. Wanaohujumu watanzania wenzao kwa wizi
wa rasilimali wapo hapo.
4. Mafisadi ndo wameshonana hapo

5. Wanaosaliti maoni ya watanzania kwenye
rasimu ndio leo wamekuwa wazalendo.
6. Walioiba bil. 200 bank kuu kupitia ikulu
ndio wazalendo.
7. Waliowauzia wachina vitalu vya gass kwa bei
poa na kuokoa wauzaunga ndio leo wamekuwa
wazalendo.
Poor Tanzania
 
Tafsiri ya pro-Chadema ili uwe mzalendo lazima uwasifie Mbowe na Dr.Slaa.
Tamasha la clous fm tu?, ninyi tuambieni wizi wa mziki kwenye mitandao mmedhibiti vipi,na lini mtaacha kuwayumia wasanii kisha mnawatelekeza!. Mnaib tatizoa hela za wananchi kwenda kugawana posho,timu ya taifa hoi,ni miaka 52 ya uhuru hakuna sheria ya usalama wa muziki.kama kweli mnania ya kuwainua wasanii nataraji tungekuwa na chuo kikuu cha mziki,michezo na shule za michezo zenye kuwapa vijana ajira mujarafu ya kukitegemea.Leo kutwa mnahangaika na mambo manyonge.ccm imekosa weledi hili ni
 
Nyie ndiyo mtakuwa na laana ya ubaguzi kwani Mama yake mmemlipa nini.
Acha kuzunguka kwa mams yake zitto ,eleza haoa watu wajue mlivyo wahuni Mzee Moris Nyunyusa na familia yake mmemlipa nini?, familia ya Mbaraka mwinshehe mmeilipa nini,zaidi ya kuwatumia na mkifanikiwa mnawatupa! ,ndio kazi yenu kuzunguka kuhonga wanachama ili wavihame vyama mkipata kalaghabaho! .tueleze serikali yako hao wazee na wale wa juwata jazz wamenufaika nini na nimbo za TANU&CCM walizotunga na kuziimba miaka mingi?, iko wapi tunu yao ili wajivunie kipaji chao?, mmewaacha wafie vilabuni
 
mbona unajitoa ufahamu au zile za china zimekuzidi maana tangia ukoswekoswe china; pesa zetu zitarudi tu.
 
tz hii naona wasanii wengne bado saaaana kujitambuwa.

Hata siku moja sitawaunga mkono wezi ,matapeli,wanaoona haki za raia jazina maana,wanaua tembo,wanaouza pipi,wanaooua raia kwa vijisenti,wanaopinga maadili ya viongozi watawezaje kuwatetea taia?
 
Eti Uzalendo, 2gawane Mali Zetu Kila Mtu Abebe Chake
 
Kuanzia saa 11 mpaka muda kule Dodoma kuna kusanyiko la wasanii waliojifika kwa jina la UZALENDO.

Vijana hao na wengine ukiwaangalia kwa umakini unawaona kabisa wameenda pale kwa maslahi ya matumbo yao. Sura zao na matendo yao hauakisi kabisa Uzalendo huu wanaousema. Ni vijana waliandaliwa kwa maslahi ya wanasiasa.

Tanzania bado tuna safari ndefu kuelekea Uzalendo. Tanzania hatuna vijana Wazalendo. Pengine wale ambao hawajafika katika viwanja hivyo huko Dodoma ndio wazalendo waliobakia.. kwa sasa.

Vijana tusipoacha kutumika na wanasiasa nchi hii haitakaa iendelee kabisa. Vijana tujitambue, tuache kutumika. Kwa mtindo wa aina hii UZALENDO ndoto za alinacha..

Ila ni sawa kabisa kutumika na wachumia tumbo wa Chadema na Ukawa yao si etiii aseeee....ingekuwa ndio shughuli ya Ukawa basi ungewapamba kwa kila aina ya Sifa...ha ha mchumia tumbo mkubwa weeeee
 
Tamasha la clous fm tu?, ninyi tuambieni wizi wa mziki kwenye mitandao mmedhibiti vipi,na lini mtaacha kuwayumia wasanii kisha mnawatelekeza!. Mnaib tatizoa hela za wananchi kwenda kugawana posho,timu ya taifa hoi,ni miaka 52 ya uhuru hakuna sheria ya usalama wa muziki.kama kweli mnania ya kuwainua wasanii nataraji tungekuwa na chuo kikuu cha mziki,michezo na shule za michezo zenye kuwapa vijana ajira mujarafu ya kukitegemea.Leo kutwa mnahangaika na mambo manyonge.ccm imekosa weledi hili ni

Huyo Jamaa Ubongo Umeganda
 
1. Wanaoua tembo ndo wageni rasmi.
2. Wanaofanya biashara ya unga (madawa ya kulevya) ndo wageni rasmi na baadhi ndo wanaimba.
3. Wanaohujumu watanzania wenzao kwa wizi wa rasilimali wapo hapo.
4. Mafisadi ndo wameshonana hapo
ZAIDI NAMUONA ZZK.HUYO NDO MZALENDO AU!?Au ndo wamekuja kuwaambia wawe wazalendo?

Kakosekana tu yule Padri Mkwapua wake za watu na yule Dj anayekula ruzuku zote za chadema kwa mlango wa kuwa alikikopesha chama
 
Kakosekana tu yule Padri Mkwapua wake za watu na yule Dj anayekula ruzuku zote za chadema kwa mlango wa kuwa alikikopesha chama

uharo kama huu wako ningekuwa nape ningekulipa jero badala ya buk 7!
 
baadhi ya vijana kweli hawajitambui, esp wasanii uchwara wa kitanzania wanaojiita wazalendo kumbe ni wachumia tumbo
ndo maana huwezi kuwaona akina prof J na jidee kwny mambo ya kipuuzi kama haya, shame on u wachumia tumbo.
 
Ila ni sawa kabisa kutumika na wachumia tumbo wa Chadema na Ukawa yao si etiii aseeee....ingekuwa ndio shughuli ya Ukawa basi ungewapamba kwa kila aina ya Sifa...ha ha mchumia tumbo mkubwa weeeee

unachopinga nini? Waliopo hapo wengi wao ni wauza unga,majangili na wasaliti wa mabadiliko.Watz si wajinga kiasi cha kutofahamu usanii unaofanywa na hawa wezi wa raslimali zetu.Ulishawahi ona wapi uzalendo wa mtu unagharimiwa na watu wengine? Ni aibu kwao na kwa waliowatuma!
 
Ipo Cku Tutadai Chetu, Nyie Si Mnatuona Sisi Wangese, We Subiri Ipo Cku
 
Back
Top Bottom