Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Bahasha za kaki zimewasababisha wajitoe aibu.
Bro mimi sina kinyongo na utendaji kazi wa raisi lkn nachukia sana namna anavyojiaminisha kuwa yuko right kwa kila jambo, nahisi Tanzania inafuata nyendo za Korea Kaskazini kwa kasi sana. Anyway japo niko mbali siwezi kukubali upuuzi wa kuminya democrasia kwa kisingizio eti cha kuleta meandeleo. Mwisho sijawahi kununua kazi za mziki wa hawa wanafiki tangu TX Moshi William afariki
 
Hahaaaaaaah! Wasanii? Hivi vibaraka vya ccm watazungunza jamabo gani likasikika?
Kwanza wamenipotezea mda wangu bure katika kuwaangalia wanavyojing'ata hata kujibu hoja zinazosumbua vichwa vya watu wenye akili zao juu ya uvunjaji wa katiba na sheria za nchi.
Nilijua watatoa ufafanuzi juu ya madai ili waelimishe jamii kama wanavyosema Msanii ni kioo cha jamii . Ni wasanii wa aina gani wanaojadili matokeo ya vita kabla ya vita? Nina maana kwamba kama wana dhati na wananchi wangetumia pesa na mda huo waliotumia kujadili namna ya kuepukana na vita na sio matokeo yake. Hao ni kasha la wasanii na siyo wasanii .
Steve ni msanii alijijenga awali kwa wananchi bila kuangalia upande wa kisiasa hivyo kujionyesha wakakoegemea ndipo uchachu wa kutowapenda hata kazi zao inapotea.
Leo hii ukitaka kuangalia movies za bongo yenye mvuto kwa watu wenye akili zao timamu ni za marehemu kanumba tu. Hao wengine wamekuwa walamba sahani za wakubwa tu na kusahau their professional za kuungaunga tu.
 
Watanzania ni wajinga sana....Yani hata tukichukulia kuwa CHADEMA wanavunja sheria, kwa nini waongelee watu kupigwa au kuuliwa?....Kwani mtu akivunja sheria anapigwa na kuuliwa....Yani mimi ujinga wa watanzania unanikera mpaka kichefuchefu....Am ashamed to be Tanzanian
 
UKUTA ndo nini! Mnahangaika kuharibu chama chenu, hakuna mtanzania anayependa vurugu zisizo na maana.... Mtaandamana nyinyi wenyewe labda na vibaka wanaotumia maandamano kuharibu mali za watu na wizi..Ila mtu mstaarabu hawezi poteza muda huo kabisaaaaa...... Kwa uongozi wa huyu Rais mpendwa sidhani kama mnaweza nishawishi kutembea barabarani bila kazi ya maana....Zaidi Zaidi ni kujiharibia CV bure......
 
Kuna kipindi wakati naishi Bush niliamini watu wote wanaoishi Dar es salaam ni watu wenye fikra pevu!! Kumbe bora hata yule Kaoge mliyempigia kelele Cloud TV yeye anapigania anachoamini kuwa ni sahihi kwenye bichwa lake kuliko watu na hekima zenu eti muongozwe na Steve japo ni vizuri watu wasiandamane maana serikali iliyopo sifikirii kama inatambua kuwepo kwa vyama vingi.
 
Watanzania ni wajinga sana....Yani hata tukichukulia kuwa CHADEMA wanavunja sheria, kwa nini waongelee watu kupigwa au kuuliwa?....Kwani mtu akivunja sheria anapigwa na kuuliwa....Yani mimi ujinga wa watanzania unanikera mpaka kichefuchefu....Am ashamed to be Tanzanian
Mwezio ilibidi tukahifadhiwe na mibibi mbondeni kupunguza stress. Siku zote niliwaambia rafiki zangu kipindi niko 100% CCM kuwa uongozi una karama zake, Magufuli ni mchapa kazi lkn hana hobby ya uongozi. Eti hakuna vikao vya ndani!!!! Lol
 
UKUTA ndo nini! Mnahangaika kuharibu chama chenu, hakuna mtanzania anayependa vurugu zisizo na maana.... Mtaandamana nyinyi wenyewe labda na vibaka wanaotumia maandamano kuharibu mali za watu na wizi..Ila mtu mstaarabu hawezi poteza muda huo kabisaaaaa...... Kwa uongozi wa huyu Rais mpendwa sidhani kama mnaweza nishawishi kutembea barabarani bila kazi ya maana....Zaidi Zaidi ni kujiharibia CV bure......
Mpenzi wako wewe labda!
 
Kuna watu wajinga sana dunia hii. Wakipewa buku 7basi tena. Kiswahili kutamka kimemshinda ana hamasisha watu wasijenge ukuta. Bora anasema Bola, Bure, bule.
 
Naona UKUTA unazidi kupewa promo bila wahusika kujielewa.

Kwa hizi siku zilizobaki sioni umhimu wa Chadema kulisemea hili maana wameshaliseti linajiendesha lenyewe.
hahahaaha chakula kinajipika chenyewe bila hata kuchochea moto.


swissme
 
Mnaowauzia hawa wasanii mawigi Mungu anawaona...Yaana hadi nahisi tupo nao species tofauti?...wacha niendeleee kukoroga zege coz muda sii mrefu litaanza kazi.
 
Hawa ni wasanii wa ccm wangejitambulisha kabisa hivyo, wangekuwepo pamoja na wasanii waliounga mkono ukawa kama Nay wa mitego, Roma, Niva super marioo, Shamsa Ford na wengine ingekuwa ni tamko la wasanii wote Tanzania.
 
Naona kama sijaelewa vizuri hivi CHADEMA ndio wametangaza vita au kusimamisha shughuli za taifa?

Kwa inavyoonekana ni kama vile viongozi wetu na vyombo vya dola ndio wamelikuza hili jambo kwa kutumia lugha za mabavu na vitisho kuwazuia hao jamaa kuandamana/kufanya mikutano ya hadhara na kutoa maoni yao.

Kama mambo ambayo CHADEMA wanataka kuyasema hayana umuhimu katika maendeleo ya taifa basi wangewapuuza tu nafikiri hata wananchi wengi wangewapotezea tu kwanza tarehe 01/09/2016 ni siku ya kazi sidhani kama wangepata mahudhurio mazuri.

Lakini kwa kutoa matamko makali ya vitisho naona hata wananchi wengi wamekuwa na shauku ya kuona nini kitatokea tarehe 01/09/2016

Kuna msemo mmoja "Don't argue with fools because people at a distance can't tell who is who" yani usijibizane na mjinga kwa sababu watu walio mbali hawawezi kujua nani ni nani, kama serikali inataka tuamini hawa CHADEMA ni wajinga wasiotaka maendeleo ingewapuuza tu na kuwaacha waandamane🙄
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Ndio maana namkubali sana DIAMOND na LULU hawana ujinga kama hawa wasanii wa ccm njaa ina wasumbua sana
 
Back
Top Bottom