Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Wasanii waungana kupinga maandamano ya UKUTA

Ngoja Mheshimiwa sana Atoe Tamko Litakalo wajeruhi.

Nawachukia Sana Wasanii wasiojua impact za kauli zao za kuonyesha upande wanaofungamana nao.
 
hayo ni masaani kweli, nina miaka mitano ata sichekigi upopo wao, tumbo bhana likisikia njaa utahongwa sana..... apite ivi uyoooooo
 
Pumzi ninayo mitaa kuikata najua acha lianze moto niwashe he he he
 
Wasanii wa muziki na filamu wameungana kupinga maandamano ya UKUTA wamesema wanawaomba wananchi wasifanye maandamano hayo kwa kuwa watafungwa
Aidha wamwaasa viongozi wa CHADEMA kuacha maandamnao hayo na kutafuta njia nyingine kwa kuwa wao pia wanafamilia zao zinaowategemea.

Pia wamesema maandamano hayo yatasababisha shughuli za kijamii na biashara kusimama na pia wazazi wataumia kuona watoto wao wameumizwa wakiwa kwenye maandamano hayo.

​

Wanawaunga mkono wasanii wenzao
 
1472140884615.jpg
 
Duh, sijawahi kusikia watu wavivu wa kufikiri kama hawa wasanii.

-Wanamwomba Mbowe ajifikirie, kwa nini hawamwombi Magufuli ambaye ndiye ametoa amri kandamizi?
-Wanalalamikia vita, nani katangaza vita? Chadema wametangaza kufanya mikutano tena kwa kutoa taarifa kwa jeshi la polisi..hiyo vita inayozungumzwa wameisikia wapi?
-Wanadai amani hailindwi na jeshi la polisi, je jeshi la polisi lipo kwa ajili ya kuvuruga amani?
-Wanadai kwamba kwa sababu ya UKUTA shughuli zote zita simama...kilimo, ofisini, maduka, shule, michezo, etc..kwani hilo ni agizo la serikali kwamba kila mtu lazima ahudhurie? Mbona hawatuambii ni kwa nini wanafikiri shule zitafungwa siku hiyo? (kwa mfano). Kwani kuna atakayelazimishwa kuhudhuria mikutano ya chadema?
-Kuna huyo anayeorodhesha vitu ambavyo ndivyo anadai watanzania wanatakiwa waulizie badala ya maandamano. Ametaja vitu kama ajira, viwanda, elimu, afya, etc...sasa anataka chadema ndio watoe majibu? Kwa nini asiiulize serikali impatie majibu kama kweli hayo waliyoahidi yameboreshwa.

Kifupi hawa kama hawajalipwa kufanya hivyo basi watakuwa wanajipendekeza, wanaigwaya serikali au ni watupu vichwani mwao.
 
Kwanini wanalitumia jina la wasanii vibaya!!!

Mbona sijawaona hawa hapo!?

Roma
Proff J
Lulu
Baba levo
Na wengneo
 
Kuna tofauti kati ya wasanii na wanachama wa ccm, hao ni vijana wa lumumba siyo wasanii...
 
Binafsi najua hakuna kitu kinaitwa UKUTA na hakuna maandamano yoyote yaatafanyika.

Ila kwa hawa wahuni sijui wasanii huwa wananitia kichefuchefu sana..

watasababisha niandamane mwenyewe maana najua Mbowe ni mzee wa kubadili gia angani
 
Inaonyesha wamepigiana simu tu na kukutana, yaani huyu Steve nyerere anacholalamika ndio wapinzani wanachotaka kuandamana kwa ajili ya mambo hayo, hii sauti wangepaza kumwambia mfalme ajitathimini leo hii wala wasingekuwa wanabwabwaja haya maneno,
 
Binafsi najua hakuna kitu kinaitwa UKUTA na hakuna maandamano yoyote yaatafanyika.

Ila kwa hawa wahuni sijui wasanii huwa wananitia kichefuchefu sana..

watasababisha niandamane mwenyewe maana najua Mbowe ni mzee wa kubadili gia angani
hiyo ni binafsi yako
 
Back
Top Bottom