Wasafi FM, Kitenge haendani na Zembwela

Kitondo

Member
Joined
Jul 10, 2019
Messages
20
Points
75

Kitondo

Member
Joined Jul 10, 2019
20 75
Katika fatilia yangu ya uchambuzi wa magazeti Wasafi Fm,aisee Zembwela anaboa kinyama yani.Maulid Kitenge bado ana mzuka wake uleule lakini akitaka kuweka vile vionjo vyake haipati sapoti inavotakiwa kutoka kwa Zembwela.

Mfano Maulid anaelezea kitu flani na kashasimama na kuanza mautundu yake, unakuta Zembwela kuchangia kwake kunampunguza speed Maulid. Yaani bora Wasafi wangemchukua jamaa mmoja kutoka e.fm alokuwa anaendana na maulid. Zembwela haendani na kasi na mautundu ya Kitenge. Kwa ujumla hawaendani. Maulid anachangamsha lakini Zembwela anapooza.
 

lukundro

Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
9
Points
45

lukundro

Member
Joined Jan 6, 2014
9 45
Nafikiri zembwela na kitenge ni watu wa aina moja, kitenge anahitaji mtu wa kumchombeza na kumfunga mota, hawa wawili sync vizuri.Gerald hando alikua anamfunga mota kitenge, musa anamchombeza, chemistry haipo sawa kwa sasa
Katika fatilia yangu ya uchambuzi wa magazeti Wasafi Fm,aisee Zembwela anaboa kinyama yani.Maulid Kitenge bado ana mzuka wake uleule lakini akitaka kuweka vile vionjo vyake haipati sapoti inavotakiwa kutoka kwa Zembwela.Mfano Maulid anaelezea kitu flani na kashasimama na kuanza mautundu yake,unakuta Zembwela kuchangia kwake kunampunguza speed Maulid.Yan bora Wasafi wangemchukua jamaa mmoja kutoka e.fm alokuwa anaendana na maulid.Zembwela haendani na kasi na mautundu ya Kitenge.Kwa ujumla hawaendani.Maulid anachangamsha lakini Zembwela anapooza.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
13,512
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
13,512 2,000
Pale kilammoja anajaribu kujijenga ndo maana kama kuna ka wivu fulani wanaekeana ili kuonekana kila mmoja ni zaidi ya mwenzie
Katika fatilia yangu ya uchambuzi wa magazeti Wasafi Fm,aisee Zembwela anaboa kinyama yani.Maulid Kitenge bado ana mzuka wake uleule lakini akitaka kuweka vile vionjo vyake haipati sapoti inavotakiwa kutoka kwa Zembwela.Mfano Maulid anaelezea kitu flani na kashasimama na kuanza mautundu yake,unakuta Zembwela kuchangia kwake kunampunguza speed Maulid.Yan bora Wasafi wangemchukua jamaa mmoja kutoka e.fm alokuwa anaendana na maulid.Zembwela haendani na kasi na mautundu ya Kitenge.Kwa ujumla hawaendani.Maulid anachangamsha lakini Zembwela anapooza.
 

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2018
Messages
1,190
Points
2,000

AsajizzleDaGreat

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2018
1,190 2,000
sijui kwanini sipendi kusikiliza redio
Nadhan itakua ni kwasababu ya maujinga ya watangazaji wengi.Kama wako kijiweni yan full kucheka cheka na mautan unproffessional kabisa.Wengi pia wako limited sana when it comes to knowledge angalau kidogo watangazaji wa vipindi vya michezo.
 

dawa yenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
2,409
Points
2,000

dawa yenu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
2,409 2,000
Upo sahihi kabisa. Hii combination haijakaa sawa bado. Maulidi anahitaji mchochezi, ni Kama vile Gadner alivyokuwa anamchochea Kibonde.... Au Gerald Hando na Mussa Kipanya walivyokuwa wanamchochea Maulidi. Zembwela anashindwa kabisa labda na yeye anahitaji kuchochewa... Mondi angevuta tu wote watatu Maulidi, Gerald Hando na Mussa Kipanya
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
8,016
Points
2,000

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
8,016 2,000
Ndiyo lengo la hizo redio yani kutofanya utangazaji uwe serious walianzisha clouds na wengine wakaiga.
Nadhan itakua ni kwasababu ya maujinga ya watangazaji wengi.Kama wako kijiweni yan full kucheka cheka na mautan unproffessional kabisa.Wengi pia wako limited sana when it comes to knowledge angalau kidogo watangazaji wa vipindi vya michezo.
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
8,170
Points
2,000

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
8,170 2,000
Katika fatilia yangu ya uchambuzi wa magazeti Wasafi Fm,aisee Zembwela anaboa kinyama yani.Maulid Kitenge bado ana mzuka wake uleule lakini akitaka kuweka vile vionjo vyake haipati sapoti inavotakiwa kutoka kwa Zembwela.

Mfano Maulid anaelezea kitu flani na kashasimama na kuanza mautundu yake, unakuta Zembwela kuchangia kwake kunampunguza speed Maulid. Yaani bora Wasafi wangemchukua jamaa mmoja kutoka e.fm alokuwa anaendana na maulid. Zembwela haendani na kasi na mautundu ya Kitenge. Kwa ujumla hawaendani. Maulid anachangamsha lakini Zembwela anapooza.
nenda wewe kaombe kazi
 

Forum statistics

Threads 1,358,415
Members 519,294
Posts 33,167,800
Top