Warning to sensitive Viewers - Unyama wa baadhi ya Wazazi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warning to sensitive Viewers - Unyama wa baadhi ya Wazazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    Haya tena Walimwengu ni Watu wabaya sana mimi ninamshukuru Mamam yangu kwa kunilea mpaka kufika hapa niliPO sina uwezo wa kumlipa angalieni nyinyi wenyewe huyu MaMa mzazi kumtupa mwanawe kichanga chooni ahhhhh

    [​IMG]NIAWASHUKURU WAZAZI WANGU SANA K
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    so sad! aisee
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine toa angalizo mapema, sisi wengine tuko karibu sana na ulimwengu wa roho mwema tunahuzunika kupitiliza.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 19,858
    Likes Received: 5,101
    Trophy Points: 280
    alilazimishwa kubeba hiyo mimba? Some people are out of sane
    Namshukuru Mama kunilea pia baba
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,887
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Mzizi ungetoa angalizo.
    Hapa nilipo nina hali mbaya sana.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mkuu, that is a bit too much for a public photo, I think. . . .!
     
  7. G

    GTesha JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimeumi sana, huu ni unyama wa hali ya juu.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,303
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Hii inasikitisha sana..
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Lalalalalalalalala!e mungu!what is this kind of inhumanic!machozi yamenitoka.uuuwii!
     
  10. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unyama uliopitiliza
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,506
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    dry roots !tutake radhi my dear,mi nashindwa kulala hapa!dah hawa watoto tunawabeba wa nini jamani kama hatuwataki wazaliwe
     
  12. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Moderators tunaomba mwongozo wenu kwa picha kama hzo? So sad to see
     
  13. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wanawake nyie sitakuja kuwasahau?
    Na mie wa kwangu sijui ndo alitolewa hivyo?
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    So sad haya punguza machungu na kibao hiki Daktari


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    munisamehe sana wakuu Wenzangu hii kitu imeniumiza sana moyo wangu ingawa nimeiweka hapa muone kuwa kuna baadhi ya watu wenye roho mbaya duniani hao watu ni kama Mashetani wakubwa wabaya sana. Samahanini wote mliyoiona hii picha mbaya.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,887
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwa hutoi matumizi ulitegemea nini?
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,594
    Likes Received: 20,006
    Trophy Points: 280
    Mzizi mapicha yako mengine yanatisha bana!!! uwe unatoa tahadhari wengine tusifungue...Duh!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Jamani dr mbona ulikuwaga unaweka warning? Plz do.
     
  19. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,336
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sio madame x nilikuwa na hudumia kila kitu lakini mwenzangu hakunielewa.
    Jaribu kupitia uzi wangu kule MMU wenye heading, "SHE WANT TO ABORT" utaona yaliyojiri.
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    You can't get me out of your head...huh
    My take, wapendeni mama zenu kuna milions like you they have been flushed down the toilets. You should be thankful you're alive today.
     
Loading...