Warning to all men

Warning to all men

WARNING TO ALL MEN!!...
1 Brazilian hair = 68 bags of cement
1 Handbag = 10 Tankers of water
1 Quality shoe = 1 Trailer of sand
1 iphone 5 = 6500 Blocks
Just these are enough to build a 2-
bedroom
flat. LADIES PLEEEEEEEEASE let your
boyfriends
be LANDLORDS this year!

nafikiri nimeeleweka....
Una maana wanawake ndiyo wanaofanya wanaume wasijenge? Mbona mimi mwanamke wangu ndiye kanifanya nipunguze starehe na kuwapa marafiki zangu bia mpaka marafiki zangu wakamchukia, lakini akasababisha nijenge nyumba 2 mpaka sasa na kununua usafiri.
 
Uzuri ni kwamba akili ya babu imegoma mapema alfajiri kuwa haya siyo maandishi ya mkubwa mwenzangu FP....Mwenye mapoint ya kufanyia reference na wajukuu wangu wote.....No, it can't be!

Ila utunze vizuri nenosiri ili hawa wajukuu watundu akina snowhite wasipate access!

Babu DC!!
ha haaa, kweli babu, PW iliibiwa.......
yaani mimi kabisa naweza andika haya? haiingii akilini kabisa.
 
mdogo wangu, kwani wanawalazimisha kutoa hayo mafungu? si unakataa tu na unasepa zako?

ni kama biashara unatoa hayo mafungu uki expect something in return. kwa mtazamo Wangu what we expect is overated. Its not worth gharama tunazoingia for it. Nakununulia gari. simu Kali. nyumba. nnachopata in return? papuchi? something ambacho hats siondoki nacho. nakitumia dakika cache kisha nakiacha NA hakuna guarantee kuwa natumia peke yangu.
 
hawa mabinti pesa kwao ndo kila kitu mi nilishaga kaa pembeni kuepuka msongamano ....
 
aisee umeua mbaya...........sijui kama tutajenga mwaka huu
 
Mkuu ukiwa mchumi hivyo hata siku ya arusi utasema Hereni,saa,cheni,gauni,makeups ni equivalent na bei ya kununua Rav 4 short chases hivyo ukimbilie kuchukua gari na kuoa ibaki historia...haya mambo ni kujilipua tu mkuu kama ukifanya mchezo wa kuhifadhi kadi za vocha ulizotumia utaweza kukuta gharama ulokwisha tumia inaizidi hata bei ulonunulia SamSung 3 gear yako of which hazina hata muda sana sokoni!
 
wanaume wenyewe wa siku hizi mlivyo wabahili wa kugharamia vitu vyote hivyo hata hayupo.. mi hela natafuta mwenyewe bwana.
 
Unajihami eeh.... utachunwa tu
unadhani kuwa na nyumba ndogo ni kunanihii tu lazima uhudumie babu


Umeeleweka. Nadhani wake zangu Kongosho, BADILI TABIA na cacico watakuwa wamenielewa.

Na hivi vibinti Heaven on Earth, Munkari, Madame B, Paloma, miss chagga, lara 1 Husninyo, badiebey et el,
muyaache haya mabazazi Mentor, Nicas Mtei, Vin Diesel yajenge.

Habari hizi njema ziwafikie King'asti, Mtambuzi, Kaizer, Dark City KakaKiiza Kaunga na jumuiya nzima ya wazazi.

Jenga nyumba ndo uweke heshima bar!! Nunua gari upaki nyumbani kwako.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom