Waraka wangu kwa Nape Nnauye


M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,867
Likes
2,068
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,867 2,068 280
Ndugu,
nakuandikia waraka huu kwa kuwa wewe ni katibu wa uenezi wa Chama Cha Mapinduzi,chama hiki ndicho kilichoshikilia dola kwa sasa.
Kumekuwa na mgogoro ndani ya CHADEMA na kwa muda wengi ambao tunaingia katika mitandao tumechangia kwa kiwango kikubwa kutoa maoni yetu.
Naandika waraka huu nikikerwa na jambo moja ambalo kwa maoni yangu naona linajenga jambo ambalo tutakuja kulijutia baadae.Naelewa kisiasa unaweza ukawa na furaha kuvugika kwa CHADEMA lakini kama una mtizamo mpana utaona ya kuwa kufa au kupotea kwa chama chochote cha upinzani hakuna tija kwa chama tawala na nchi kwa ujumla,nikipata muda nitalieleza hili kwa kina.
Kwa leo tuangalie udini,ukabila na ukanda unaojengwa na wapinzani wa CHADEMA (majority wakiwa ni wana CCM walio chini yako.)
Chuki dhidi ya wachaga nimeiona kwa macho yangu katika mikoa ya kusini hasa baada ya wao kununua maeneo na naona sasa inakilozwa moto katika mkoa wa kigoma.Hakuna anayekemea!!!!
Hivi kwa CCM kukemea jambo hili kutawagharimu nini ukilinganisha na kuliacha liendelee?
Waislamu (nami nikiwemo) wanalalamika kuhusu kudhulumiwa kunyanyaswa lakini hamjitokezi kutoa maelezo ya kina na mnaacha hisia zinaendelea kujengeka katika jamii,mtafaidika nini udini ukikomaa?
Ukatoliki wa Slaa umekuwa ni kigezo cha kutumika katika kuipinga CHADEMA,mbona hamkemei?
Kama kweli CHADEMA kina Uchaga,udini na ukanda kwa nini ushahidi usiwekwe mezani na kikafutwa mara moja?
Naamini si vizuri kufurahia ushindi wa kishindo wakati mnawagawa wananchi kwa ukabila na udini,CCM ni lazima ikemee jambo hili kwani likitokea la kutokea hamtabaki hata nyie.
Huu ni wajibu wako Nape!
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Upo sahii,kwa gharama yoyote lazima mtu wa kaskazini achukue hii nchi mwaka 2015,ama slaa au lowassa.Wao ndo wame2bip kaskazini tunapiga na fweza 2nazo.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Nafikiri huwezi pata jibu la maana kwa nape ukizingatia wanahubiri kingine na kutenda kingine.mfano jana mwenyekiti wao anamsifia mandela kwa kuwasamehe waliomtesa na kutuasa tuwe tunasamehe wakti ameifunga familia nzima kwa ajili ya kiungo ambacho hata hakipo mwilini mwake.
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Kama mbuzi anapigiwa gitaa, ngoja tuone!
 
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
2,071
Likes
1,076
Points
280
Kilaga

Kilaga

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
2,071 1,076 280
Mawazo mazuri, lakini hawa akina Nape ndiyo wanaokuza na kupamba mambo hayo, kweli wanaweza shaurika? They are doing it purposely, and so they're loughing at us. Ccm ni wa aajabu sana.......
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Mimi huwa najiuliza hivi siku watanzania wakiaminishwa hivyo na CCM kwamba CDM ni chama cha Wakiristu na watu wa Kasikazini.

Halafu CUF ni chama cha Waislamu na Wapemba, God forbid na Watanzania wakaamini hivyo. Swali langu ni hivi WAPIGA kura wa CCM watakuwa nani?!

Mchimba kisima huingia mwenyewe!
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
kwa hiyo ktk ccyenu(mi cmo)zilongwa mbali zitendwa mbali?
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
naona hapa michango ya akina magetsita na msalani haina nafasi mbona siwaoni..wanajua zao wakiguswa mku....ni kimya mpaka rungu litoke.imewaingia eh!
 
M

microX

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
435
Likes
158
Points
60
M

microX

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
435 158 60
Upo sahii,kwa gharama yoyote lazima mtu wa kaskazini achukue hii nchi mwaka 2015,ama slaa au lowassa.Wao ndo wame2bip kaskazini tunapiga na fweza 2nazo.
Hujui unachokindika kikombe cha vita ya ukabila upo tayari kukinywa?
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
chadema ni chama cha wachaga na wakristo, mimi sio mwana CCM ni mtanzania wa kawaida kabisa

hoja yako umeijenga kuwa wanaosema uchaga na ukristo ni wana CCM ndipo ulipochemka

hauwajui watanzania, haujui tanzania, pole sana

chadema ni saccos
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,867
Likes
2,068
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,867 2,068 280
chadema ni chama cha wachaga na wakristo, mimi sio mwana CCM ni mtanzania wa kawaida kabisa

hoja yako umeijenga kuwa wanaosema uchaga na ukristo ni wana CCM ndipo ulipochemka

hauwajui watanzania, haujui tanzania, pole sana

chadema ni saccos
Kama CHADEMA ni SACCOS kwa nini ruzuku ipelekwe kwenye SACCOS.Kumbuka ruzuku vyama vinayopewa ni pesa ya walipa kodi,how on earth upeleke pesa ya walip kodi wako kwenye SACCOS ya wachaga?
Unajenga ukabila ambao hautakusaidia!
Hoja yangu ni kuwa Chama cah Mapinduzi kihakikishe kuwa kinakemea watu woye wanaojenga udini na ukabila na ikiwa kweli CHADEMA ni cha wakristo na wachaga na kama ushahidi kifutwe!
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Watu wanaoisema cdm hivyo ni wale cdm wanaoudhika na matendo yake yanayoonyesha sura halisi ya cdm na kwa kweli ukiongea nao wamechoka. Bado kuna misukule toka hasa kaskazini humu ndama inajipa moyo katika hayo. Si muda muda mrefu matokeo utayaona
 

Forum statistics

Threads 1,251,625
Members 481,811
Posts 29,778,120