Waraka wa mwisho kwa Binti kiziwi

Waraka wa mwisho kwa Binti kiziwi

It's people like you who are trouble makers and find ways to ruin other people's reputation that need to back off

I have worked my ass off to reach her level and there's no one to tell me nothing,

I love her and she deserves a better person like me. Stay on the sidelines and enjoy the show.
The only reputation you have youngboy ni kuaga and sitaki tena JF kila baada ya masaa 24..

Haupo kwenye level ya mtu yeyote since levels za uwendawazimu umezipita as I said before wewe ni self opinionated fool so upo level ya peke yako..

Kama unampenda its a good thing that what Jesus left for us and yeah she deserves a better person not mgonjwa wa akili,pona kwanza nitakuombea akupe hata kwapa ulambe
 
The only reputation you have youngboy ni kuaga and sitaki tena JF kila baada ya masaa 24..

Haupo kwenye level ya mtu yeyote since levels za uwendawazimu umezipita as I said before wewe ni self opinionated fool so upo level ya peke yako..

Kama unampenda its a good thing that what Jesus left for us and yeah she deserves a better person not mgonjwa wa akili,pona kwanza nitakuombea akupe hata kwapa ulambe
Kalilie chooni nikishaweka wazi na anajua potential yangu kama una nongwa Kalilie huko huko..

She deserves me not you, na wengine mnaopenda kuongea shit na msiwe na hoja yoyote
 
Mbwa ananifata hadi msikitini nikimuendekeza atataka nimtie vidole vya matak. na mimi sio michezo yangu.
Mbona kina kutoka kama Juha, ulitaka nikutongoze wewe kikaragosi? šŸ˜‚

Acha warembo waandikiwe waraka, huna jipya na hauna thamani yoyote humu
 
Wala sishangai haya yanayotokea
Maana hata mimi nikiwa mdogo nilikuwa nampenda sana Hema Malini halafu nikamhama nikampenda Rekha šŸ˜‚šŸ˜‚
Ujana raha sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom