ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
- Thread starter
- #21
lips zangu hujazipenda kweli?
nimependa hizo lips
nimependa hizo lips
hilo sikulijua....enhee
really?..
asante sana rafiki bestito nakukubali mwaya
kweli unachosema
nilijua tu lazima utie timu humu, mzima wewe?
nilijua tu lazima utie timu humu, mzima wewe?
Nipokee jumanne nakuja kwenu tanga
Nipokee jumanne nakuja kwenu tanga
akikukwepa nipigie sm nije nkupokee mie.
nilijua tu lazima utie timu humu, mzima wewe?
karibu....
acha nianze sasa hivi unafahamu kuwa nataka kugombea uenyikiti wa serikali za mitaa kabla ya kuwa mbunge?
hapo cousin yani uminichanganya kupita maelezo
but kuishi na watu kazi pia somo limeeleweka!!
Binamu sasa ujaelewa nini tena
nataka kugombea userikali wa mitaa wa nchi ya tanganyika
nikitoka hapo nagombea ubunge wake wewe unaonaje hilo.