Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Wapinzani wamuumiza Spika wa Bunge

Sio tu kususia futali, wapinzani waangalie kama kuna taratibu zingine ambazo wanaweza wakazifuata za kutohudhuria bunge wafanye hivyo, ili wamuachie ndugai na bunge lake aendelee kujenga nchi yake, huyu ndugai na viongozi wenzie sijui wako dunia ipi ambayo inawachukulia wapinzani kama wakimbi na sio watanzania?,chuki zote hapa nchi chanzo chake huwa ni hao hao kina ndugai, mimi sijawahi ona duniani kote watu kama kina ndugai ambapo mioyo yao imejaa chuki na visasi muda wote, na haya ndo matokeo yake.
 
Kwani ni lazima kwenda kula hayo mafutari?

Wajiulize ikiwa kutokwenda kula futari inawaumiza roho namna hii inakuwaje pale unapotuzuia kumuaga kipenzi chetu, shujaa wetu, baba yetu, kiongozi wetu (katika muktadha huo huo wa "kijamii") MZEE NDESAMBURO kwenye uwanja wenye hadhi na heshima kwa jamii UWANJA WA MASHUJAA?
Ndugai haoni mh,waziri mkuu mstaafu anavyozalilishwa vinyoka vya mtaani vilivyopata vyeo juzi juzi tu,yeye anaona futari
Source ya yote haya ni wewe Spika Job Ndugai mwenyewe..

Wewe ndio unaeleta huu mgawanyiko bungeni na mpaka wabunge wa upande mwingine wameamua kuwa wapinzani kwelikweli..

Acha kulia lia..
Be fair kwa wote.

Am sure (kwa mfano) kama Mkiti Mussa Zungu angekuwa ameandaa futari na kuwakaribisha wabunge, wote wangeudhuria..!!

So Ndugai angalia nyendo na matendo yako kwa wapinzani na hasa Chadema then jiulize why??
 
Spika Ndugai alipokuwa yuko nje akitibiwa na nafasi kuchukuliwa na naibu wake yule Mhe. dada yetu wengi (wapinzani) walimlilia apone haraka na kurejea kwenye kiti chake...sasa wapinzani hao hao wanamuona hafai...Spika Ndugai anafuata sheria,kanuni na miongozo ya Bunge....Mbunge akimshika nguo yule 'askari' wa bunge ni lazima ashughulikiwe tu...Bungeni siyo mahalin pa mchezo mchezo
Acha ushamba wa kiccm,mabunge mengine ngumi zinapigwa na hakuna shida yoyote
 
Yanayoendelea bungeni wacha yaendelee kokote. Unafiki wa ngugai na naibu wake ndiyo unaojenga chuki na chuki ya kweli huwa inavuka mipaka ya kijiografia na kuathiri hata walio mbali na hilo bunge.

Ndugai ana mchango mkubwa katika kuwaunganisha wabunge wote bila kujali itikadi zao. Ndugai anapowasonda wapinzani kidole, vidole vitatu vinamsonda yeye mwenyewe! Abadilike!
 
Apandacho mtu Leo ndicho atakachovuna kesho.( Ney wa mitego)
 
Ameanza kuvuna mavuno ya unafiki na unyama , na bado yapo na mengine makubwa zaidi yatawafika tu, Mungu ndio anajua
apeleke uchawi wake huko.

Huyu Ndugai ni bingwa wa bias leo anajifanya mwema sana mnafiki mkubwa huyu.

"Ni marufuku wabunge wa CCM kwenda kumsabahi Lema huko Magereza" By Mwenyekiti wa CCM
 
Sasa ndio anauona mwezi mtukufu. Alipokuwa anamnyanyasa John Mnyika hakuliona hilo.
 
Back
Top Bottom